Chúc mừng SN Biên ;)

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Mừng em thêm một tuổi, làm được nhiều thứ hay ho mới mẻ, học hành thi cử thành công tốt đẹp, luôn vui vẻ, yêu đời, và đừng bao giờ ngừng yêu ca hát ;)

HAPPY BIRTHDAY BIÊN =D> >:-D<

,... ehehe ... chúc em Biên với cái galvn cùng phát triển nhé :)) ;;) .. :D:D :biggrin: .. :x .. :x .. :* ... sinh nhật mới niềm vui mới ;) :x :x ...

;;)

sao galvn của em ko có ảnh con :mad:) (~) nhỉ ;;) chị BW của em ý ;;)

chúc bé SN vui vẻ :>

Phan Thanh Hoa đã viết:
;;)

sao galvn của em ko có ảnh con :mad:) (~) nhỉ ;;) chị BW của em ý ;;)

chúc bé SN vui vẻ :>

.. Hoa nhá .. mày dạo này lộng ngộn lắm nhé em nhé ... :)) :)) ... [-( .. :nono: ... con :mad:) (~) là con nào đấy .. [-( [-( .. :nono: .. oánh gãy tay bây h .. :| ... tao là :mad:) nhà mày đấy hả Hoa .... :mad:) ... 8-| :nono: .. :nono: .. :nono: ..
... (Hoa kia ....có muốn down phim nữa không ... :x :x ;;) [-()

... em Biên yêu dấu .. :x .. chị chúc mừng sn em lần nữa vậy không bị túm cổ vì tội câu bài thì nước mắt lưng tròng lắm :( :( .. :(( .... :x :x .. chúc em Biên không bao h bị chị Hoa cám dỗ mà đi theo con đường của bóng tối .. :x :x ... :D:D :biggrin: .. :x :x .. :*

(nhân dịp sn em Biên =)) chị sẽ không gọi em là Ngu Vô Biên giống như tên mà VC ngày trước đặt cho em nữa =)) =)) :x :x )
...

Chỉnh sửa lần cuối:
^^
Chúc mừng sinh nhật ny em:x
Chúc anh năm nay được giải quốc gia để khao em nhá;;)
>:-D<
Bonne chance;)

Mọi người làm em xúc động quá :(:)(( cảm ơn mọi người nhiều lắm :x:x

Đỗ Việt đã viết:
Mừng em thêm một tuổi, làm được nhiều thứ hay ho mới mẻ, học hành thi cử thành công tốt đẹp, luôn vui vẻ, yêu đời, và đừng bao giờ ngừng yêu ca hát ;)

HAPPY BIRTHDAY BIÊN =D> >:-D<
Cảm ơn anh Việt đã chúc mừng sn em :x và nhân tiện cảm ơn anh nhiều vì đã tâm sự với em trong những lúc em có tâm trạng nhất ;) và cảm ơn anh đã hướng dẫn em rất nhiều trong vấn đề ca hát 0:) :x

Chị Big Thủy đã viết:
,... ehehe ... chúc em Biên với cái galvn cùng phát triển nhé .. .. .. .. ... sinh nhật mới niềm vui mới ...

... em Biên yêu dấu .. .. chị chúc mừng sn em lần nữa vậy không bị túm cổ vì tội câu bài thì nước mắt lưng tròng lắm .. .... .. chúc em Biên không bao h bị chị Hoa cám dỗ mà đi theo con đường của bóng tối .. ... .. ..

(nhân dịp sn em Biên =)) chị sẽ không gọi em là Ngu Vô Biên giống như tên mà VC ngày trước đặt cho em nữa =)) =)) )
...
thx chị Thủy iu quý:x galvn của em dạo này khá phát triển :> nhưng mà chị chúc em phát triển cái gì thế ạ :p

chị Hoa đã viết:
sao galvn của em ko có ảnh con (~) nhỉ chị BW của em ý

chúc bé SN vui vẻ
thx chị nhìu :* em phải về bổ sung ảnh ngay mới được :)):))

ny đã viết:
^^
Chúc mừng sinh nhật ny em
Chúc anh năm nay được giải quốc gia để khao em nhá

Bonne chance
cảm ơn ny anh nhá :x anh sẽ cố gắng hết sức mình để về khao em :)>- chịu hông :*

Heo đã viết:
sinh nhật vui vẻ Biên nhé ^^;;
thx bạn :mad:) khi nào về nhớ có quà cho bạn nha ;;)

P/s: nhân tiện chiều nay, khoảng 5h30 :D ai có thời gian thì qua cổng trường Ams dự buổi sn của em nhá :D chắc là sẽ đi 1 trầu karaoke :p Sự hiện diện của các anh/chị/bạn/em là sự vinh hạnh của em/tớ/anh ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật Biên nhé :D Chúc Biên luôn vui vẻ và trẻ khỏe :x

He he he CHúc mứng SN em, dù có hơi muộn :x:x:x. Have yourself a happy life :*:*:*

Em gái cũng xin chúc mừng anh zai thêm một tuổi mới, đã đẹp zai lại càng đẹp zai hơn, đã học giỏi ngày càng học giỏi hơn, đã hát hay ngày càng hát hay hơn, ... nói chung đã tốt thì càng tốt hơn, đạt giải cao trong kỳ thi học sinh giỏi sắp tới, gặp nhiều hạnh phúc, niềm vui mới trong cuộc sống, nhiều may mắn trong học tập và tình iu! :x :* :x :* :x :*

thx em gấu đú, chị Trang, chị béo, và em gái anh nhìu :x iu mọi người lắm :x

Thằng Biên này tim phổi chíu chít với các chị em mới kinh chứ :))
Mà ở đây cũng toàn các chị em vào chúc mừng, may mà có anh vào trước :D

Biên kiếm tiền được thì nâng cấp cơ sở vật chất, bao giờ anh về thì cho anh xí xớn đến nhà hát hò hoành tráng với nào :))

:p :p bây h em mới để í là ngoài anh Việt là con trai thì toàn các chị em vào chúc mừng /:) /:)

cơ sở vật chất để hát hò thì nhà em có sẵn dàn karaoke rùi :D khi nào anh về qua nhà em hát hò :guitar: :guitar: (nhà anh gần nhà em thì phải :)):)))
bây h chỉ muốn nâng cấp cái sound card lên thành creative giống anh =P~ =P~ nghe phê quá =P~ =P~ với cả cái mic cho máy tính nữa =P~ =P~

Back
Bên trên