Chúc mừng SN bé Trần Thu Trang cái nào

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Chúc bé Trang sinh nhật vui vẻ, nhìu tiền, nhìu bf , nói chung là cái rì cũng nhiều :D

Cám ơn bác Vũ cái nhỉ?
Hik, thế này mà bác Vũ kêu là nhiều.
Dù sao thì, cám ơn anh Vũ nhiều lắm:x

.. :nono: .. anh vukasim thấy em lập trong VC rồi nên vào đây nịnh bé Trang đấy hả .. :nono: ..

.. nhưng dù sao chị cũng chúc lại Bé Trang ... :* ... :)>- .. chúc bé cái gì ước thì đạt được .. :)>- b-) :> .. ( ước cái gì nói nhỏ chị nghe với nhé .. :D ..)

Chúc mừng Trang nhé! SN vui vẻ và thành công trong cuộc sống nhé ;)

chúc lần 2 thêm một bài !SN em trùng sinh nhật đứa bạn chị :D chúc em ngày càng xinh đẹp như là .......ai đó (nhìu người đẹp quá :)) ko bít lấy tên ai ) ,Và nhìu may mắn hị !Có phải mọi người thích nhất gặp may hông :D
HAPPY BIRTHDAY

Chúc mừng sinh nhật em (hơi muộn một chút, em thông cảm nhé :) ). Luôn vui vẻ, hồn nhiên, tự tin vào chính mình em nhé, em sẽ làm được những điều em mong muốn ;) :x

Cho sinh nhật tuổi 16 của em:

Chúc mừng sinh nhật bé Trang lần 2 nào :D. Chúc em tất cả những điều tốt đẹp nhất mà em vẫn thường mong nhé. Tuổi 16, nhiều ý nghĩa lắm đây: vào cấp 3, tuổi trăng tròn (?)... Mong bé Trang có một sinh nhật thật ấm áp bất chấp trời HN đã chuyển sang đông nhé ;) :).

Còn anh Vũ, sao lại chúc có nhiều bf vậy? b-) Chúc gì kì dzợ? /:)

Chúc mừng sinh nhật Squid, 1 tuổi mới mạnh khỏe, sớm kiếm được người yêu :D.
Tuổi 16, nhiều ý nghĩa lắm đây: vào cấp 3, tuổi trăng tròn (?)... Mong bé Trang có một sinh nhật thật ấm áp bất chấp trời HN đã chuyển sang đông nhé .
Chị ơi, nó mới 15.

... :)).. chị Bt ạ ..:)) .anh vukasim chúc Trang thế là vì sợ em nó ế .. :)).. b-)... (trang ơi .. đừng nhìn chị .. :D )

hihi, chúc mừng sn mày nhé, dù sao tao cũng nói câu này nhiều lần rùi nhưng mà quà thì chắc ko có mày à:D

Cái bánh gato của chi Hà ngon quá.Ước gì mình ăn luôn được thì tốt:p
mà, bây h đọc kĩ lại mới thấy cái phần bf của anh Vũ. Chúc gì kì vậy? sợ em ế à?:((
mà GDDH là adua lắm đấy nhé :nono:

Đáng lẽ để đúng 1 tháng 10 ngày mới chúc giống Mai Trang, nhưng mà mấy hôm nữa sợ anh quên mất nên chúc luôn. Chúc em những cái tốt gấp nhiều lần những gì mọi người đã chúc ở trên (trừ chuyện ế mà Vũ tách chúc:D)

Back
Bên trên