Chúc mừng sinh nhật mod Thanh:D

Nguyễn Vân Khanh
(Nguyễn Vân Khanh)

hèm hèm, hôm nay là một ngày trọng đại của box chúng ta, :drummer: =D> =D>
là ngày sinh nhật của mod Nguyễn Chí Thanh, ngày 7 tháng 3
Ngày này 23 năm trước đây có một chú bé oe oe ra đời và được đặt một cái tên rất hay, mà ai cũng bít, tên một con đường lớn của Hn ( sướng nhé heheh)
Nguyễn Chí Thanh
Chúc mừng sinh nhật anh nhé
Năm mới chúc anh đẹp zai hơn mạnh khỏe, vui vẻ, thành đạt, ước gì được nấy, ;) chăm sóc box Francais thêm chút nữa để box ta đông hơn :beerchug: >:-D<
à quên, phải về VN sớm sớm để box ta tổ chức họp off :)>-
tặng anh nè

:)) :)) ;;) XInh nhờ

hehehe, người trong xe là anh THanh đó ;;) ;)

ngon qué
tiép

nếu mà anh có cái nè thì anh thành tỉ phú đấy, nhớ chia cho anh em của box

hết roài, để còn cho mọi người tặng quà anh nữa chứ :* :x
mà mod ơi, bài này đáng được cộng điểm lắm nhưng hiện tại anh chưa cộng điểm được nên anh phải cố gắng được 50 đ để có thể cộng điểm chất lượng cho anh em nhé :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
vãi, may có em Khanh ko có cũng quên khấy đi mất sinh nhật bạn :D

Chúc mừng đống chí Nguyễn Chí Thanh nhé, chúc anh mong luyện thành chính quả các tuyệt chiêu trong cái quyển sách kia :))

Woao woao woao, cảm động quá!
Merci em Vân Khanh nhiều. Thật không ngờ mọi khi chát em toàn bỏ bom anh, thế mà lại nhớ cả ngày sn của anh để mà chúc mừng. Đúng là cái bọn con gái tình cảm thật.
Không như cái thằng bạn mình, hế hế....
Phạm Mai Trang hôm nào đi xem film không?

sếp đánh cả họ cả tên em thế :)) đau tim chết :)) làm j có ai gọi em như thế đâu :)) !!Hóa ra MOD đang ở Paris ah :eek: thế mà ko biết :eek: thế ở Paris là có những ai ý nhẩy ???? SAo em chưa bắt sóng đc với các bác AMSER nhà mình ở đây nhờ :((

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Woao woao woao, cảm động quá!
Merci em Vân Khanh nhiều. Thật không ngờ mọi khi chát em toàn bỏ bom anh, thế mà lại nhớ cả ngày sn của anh để mà chúc mừng. Đúng là cái bọn con gái tình cảm thật.
Không như cái thằng bạn mình, hế hế....
Phạm Mai Trang hôm nào đi xem film không?
em bỏ bom anh á??? Có mà anh ý ;)

ôi anh Thanh với em Khanh chat chit gì mờ ám thế kia? Thế hóa ra hôm CN sinh nhật anh Thanh à? Thế mà chẳng nói em trước em bùng học lượn lên trên đấy chơi luôn! :D

:eek:, gì thế, sao chị phương toàn nghĩ xấu cho em thoai, nào là bảo em nhờ vả việc cộng điểm:(:)(( lại thêm chuyện này nữa
mình ngay thẳng mà toàn tin đồn nhàm:D

Hie hie! Tận Chủ Nhật tuần trước lận! Thôi thì em chúc mừng anh Thãnh Chí Nguyên 1 tuần sinh nhật vui vẻ! :)) Gặp được nhiều may mắn và hoàn thành câu của "Lông cờ lờ Hồ" ở dưới nhá! Em cũng thích câu đấy lắm! Bonne anniversaire!

Back
Bên trên