Chúc mừng sinh nhật Lê Đức Phương

Thanh Hà
(thanh ha)

Chúc mừng sinh nhật em. :)

Chúc em tuổi mới luôn vui vẻ, tràn đầy niềm tin, vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống và đạt được mọi điều mong ước. ;) :x

Chúc mừng sinh nhật bạn hiền cái nào ;). Chúc bạn có những ước mơ và những niềm tin sớm thành hiện thực nhé ;).

Quý nhiều :x (dù hơi buồn là hôm SN mình, bạn chẳng đến :p )

:x

Uống rượu thì đừng uống một mình mà rủ bọn chị đến tiếp rượu cho rôm rả. Hehe đừng để lả lướt quá nhé :x :)) :*

Sao đó nhớ sinh sòn sòn vài bài thơ "Tưởng vọng" để ghi nhớ cái đêm Hồ Gươm nhé.

Chúc em tái sinh thành công.

Đính kèm

35.8 KB · Xem: 0
    83.4 KB · Xem: 0
    6.9 KB · Xem: 0
bạn Q:thông cảm cho nhau tí chứ ;)
Chị : ai lại thế! xấu hổ chết đi được. Toàn lôi tật xấu của thằng em ra bêu rếu thế này
Cảm ơn mọi người!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic ... chua kip vao chuc thi ban phuong nha minh da ... hi huc tra loi roi ...

Chuc ay mot sinh nhat vui ve ... Chac gio nay dang ngoi om nguoi yeu ... nen thoi ... khoi can phai chuc them gi nua nhi :D

Chuc ay mot sinh nhat vui ve ... Chac gio nay dang ngoi om nguoi yeu ... nen thoi ... khoi can phai chuc them gi nua nhi

Định nói câu này thì anh VA nói mất:D

happy birthday anh Phương nhé;):beerchug:

:beerchug: :beerchug: :beerchug:

Chúc mừng sinh nhật chú em !

:beerchug: :beerchug: :beerchug:

Chúc mừng Sinh nhật Phương :tongue: Chúc Phương luôn vững lòng và hạnh phúc với những lựa chọn của mình, luôn sôi nổi như Tưởng vọng 18! :rolleyes: :drummer: :beerchug: Tâm hồn luôn dạt dào cảm xúc với những bài thơ, những câu hát :dazzler: :guitar: :shy:

Thể theo yêu cầu của Phan Anh thì cảm ơn mọi người lần nữa! :D

Ấy, lâu không gặp anh Phương, chúc mừng SN anh nha!!! ;)

Back
Bên trên