Chúc mừng sinh nhật Hải và thím Miên :)

Thanh Hà
(thanh ha)

Mừng sinh nhật lần thứ 24 của cả hai nhé. :)

Chúc mỗi người đều đạt được những thành công riêng trong cuộc sống, luôn vui vẻ, trẻ trung và sớm mời mọi người trong HAO "ăn kẹo" nhé. ;) :p

Cả hai tổ chức tiệc chung để mời bà con HAO đến đập phá đi. :beerchug: :guitar: :drummer:

HAPPY BIRTHDAY! :x

:D Lại một người nữa bị nhầm nhọt giống mình. Anyway, chúc chú thím nhiều điều tốt đẹp nhất! :*

xời cái nhà này rách thật đấy!!! Mất thời gian của thiên hạ kinh. nyway, thôi thì tranh thủ wish gudluck cho cái chiến dịch trái tim trên đầu của nhà nỡm trôi chảy, nhá! ;) :* :x

Cẩm Hà,

O+, the^' cuo^'i cu`ng la` chu' Ha?i vo+'i em Mie^n co' nga`y gi` dde^? anh em chu'c mu+`ng dda^y ? :)

Hihi, chúc 2 người sinh nhật vui vẻ. Nhưng giờ mới biết sn chị dâu cũng trùng ngày? :-/ Chúc 2 anh chị hạnh phúc và sớm cho mọi người ăn kẹo :D ;)) hí hí ;;)

Ơ, thế hóa ra là em bị nhầm hả chị Giao :eek: 8-} Tệ quá đi mất :(( Hic, thế mà mình không biết gì cả. Thế này thì phải bắt đền thôi, làm mình vào chúc tụng ầm ĩ, ngượng quá :embarasse

Anyway, thêm một ngày được chúc mừng cũng tốt, thế là một năm có hẳn 2 ngày, sướng nhỉ :) :p

Thảo ơi, em cũng giống chị à :D

HIc, chả hiểu gì cả :((. Em giống chị Hà cái gì cơ hả chị>?? :-/

Giống chị ở cái vụ chúc tụng, lại còn tưởng SN cùng ngày, lại còn bảo sớm cho mọi người ăn kẹo nữa chứ. :> Ai lại làm bà con tưởng nhầm như thế bao giờ :p

hi hi, ngượng quá. :( Lần sau không tí tớn nữa :">

Xin lỗi mọi người vì phiền toái này ạ. Đã sửa chữa ạ :x

Thím Hà: cái gì mà trên đầu, nếu lầm lỡ thì không ở đấy đâu :p
Thảo yêu: đi Huế vui không em, hôm nọ chị nhận offline mà lỡ tay close nên không reply được :-*
Chị Thanh Hà: cám ơn chị :x
Tố hâm: :x
Bác Duy: cái này tồn tại ở thời Đinh, Lý, Trần, Lê cơ ạ ;)

Chị yêu: đi Huế vui, nhớ chị lắm, thỉnh thoàng lên offline cho em nhé :*
Anh Hải dạo này cũng mất tích luôn :(

Huhu, em đang ở Thái Nguyên, điều kiện cơ sở vật chất vô cùng thiếu thốn :p. Hôm nay được len huyện họp giao ban, tranh thủ trốn họp vào net, thấy chúc mừng thì cũng là tèn tén ten vào chúc mừng anh chị ạ :x. Thôi thì không phải là ngày sinh nhật, nhưng mà đã lấy làm ngày chung thế này thì chắc là ngày trọng đại lắm lắm :D :p. Thế nên cũng cứ chúc mừng 2 người ạ :x. :*

:x

Em cứ tưởng mùa đông nhiều sinh nhật hơn cơ mà sao mùa hè cũng rầm rộ áccc :D Hai anh chị là được ưu ái nhất trong năm hay sao ý ;) Rằng thì ngày gì thì gì cũng là ngày vui, chúc mừng hai anh chị nhân ngày trong đại :D

Em Quỳnh: Đi công tác vùng cao;), về phải làm một cái chúc mừng cho nó rôm rả :D

Đính kèm

18.7 KB · Xem: 1
Back
Bên trên