Chúc mừng sinh nhật former forum's admin

Ngô Tố Giao
(togiao)

Administrator
Có tin mật báo, hôm nay là ngày sinh nhật em Hải, anh chị em cùng nhau vào đây chúc mừng em Hải cái nào.

Chúc em ăn ngoan, chóng nhớn, tràn trề sức khoẻ, đạt được những ước mơ của mình. Chúc em luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Chỉnh sửa lần cuối:
:) chúc mừng chúc mừng

"Chúc em ăn ngoan, chóng nhớn, tràn trề sức khoẻ, đạt được những ước mơ của mình. Chúc em luôn vui vẻ và hạnh phúc, và ... "

:drummer: :dazzler: :beerchug: >:-D< :guitar:

:D

Cảm ơn chị Tố và bác Hà nhiều! Hôm nào hai bác về gặp nhau đánh chén đập phá nhé :-D em ở HN đến sang năm mà :mrgreen:

Bác Hà có gì mà và rồi ba chấm ... thế ạ? :confused:

ôlala...híhí..chúc mừng sinh nhật đồng chí huynh nhé..lâu lằm rồi mới thấy huynh ì nhỉ...:D :D :D
uraaa..đập phá đánh chén đeeeee...:D ;) :))

Happy B-day to anh Hải ! Chúc anh sinh nhật vui vẻ ( được ở Vn sinh nhật chắc là vui nhất rùi :p )
Mà đúng là lâu lắm mới thấy anh vào forum thì phải :)

ố...đống chí huynh..huynh về Việt Lam lúc lào thế ạ.. huynh đang ở Hànội..uichacha..thế thì thích rồi..>:D relaxx and have funnn...:D :D

Cu Hải check mail yahoo nhé . Tình hình vé seagames đến đâu rồi , không vé là không quà đâu đấy ;)

Chúc mừng thần tượng số 2 hehe:D Founder #ams vĩ đại :D:D:D.. đúng là vĩ đai.... thật sự vĩ đại.... quả thật vĩ đại... cực kỳ vĩ đại:D:D Chúc anh đạt được tất cả những gì mọi người chúc:D

Chúc anh Hải sinh nhật vui vẻ nhé :)

Nhớ ghé qua CLB Thơ Văn nhận quà :D ;)

Back
Bên trên