Chúc mừng sinh nhật em Việt Anh

Thanh Hà
(thanh ha)

Thêm một tuổi mới rồi, chị chúc Việt Anh có nhiều niềm vui, nhiều điều mới mẻ, hạnh phúc hơn, thành công hơn nhé. ;) Chúc em sớm quay trở lại tham gia vào HAO :)

Happy Birthday!

Danke !!!

Cảm ơn chi nhiều .... hic hic ... sinh nhật năm nay buồn quá ... chẳng có ai cả ... huhu... Thật tình cờ và thật bất ngờ ... chị Hà lại chúc em toàn những điều mà em đang cần ... hì hì ... cảm ơn chị nhiều nhiều !!!

To cả nhà : Có ai ở gần Pforzheim không ... lên đây chơi vớii em ... hố hố ... có ai không ... buồn quá ...

Rồi, vào chúc mừng sinh nhật bạn VA cái nào. Chúc như những gì đã chúc nhé ;) :p :x
Nhắc bạn là quan tâm đến "người ta" của bạn một tý nhé ;)

:x

ủa anh VA sang DE rồi cơ à, nhanh ghê nhỉ, hôm trước em còn thấy ở trường mà:-B

anyway chúc anh sn vui vẻ, gặp mọi điều hạnh phúc và chóng quen với cs mới nhé;)

best wishes for you:D

:) Chúc mừng SN Việt Anh nhé. Đã sang Đức rồi à, để mấy tháng nữa anh sang đó thăm chú nhé :D

Chúc em gặp nhiều điều thuận lợi trong cuộc sống mới.

Chúc mừng sinh nhật VA !

Nhanh thật, mới ngày nào còn đi học cùng nhau, sang nhạc viện đá bóng, nghe piano..., bây giờ đã sang Đức roài.

Chúc ông gặp nhiều may mắn !!!

Chúc VA sinh nhật vui vẻ nhé:D

Bay nhanh nhỉ ;) , định chúc lên đường may mắn, lúc nhớ ra thì đã qua ngày rồi:D Nhớ hôm đấy cũng có một em bên NN cũng sang StG, chắc cũng bay cùng nhỉ, thế đồng hương chưa tay bắt mặt mừng làm quen để SN đỡ "chẳng có ai" à?:D :p

Chúc em sớm hòa nhập với môi trường mới:) Gute alles!:D:x

Cảm ơn mọi người nhiều lắm...

Mí mỗi người một phát cho nó phê ... !!! ( Cảnh lâu ngày không được nói tiếng Việt đây mà )

To anh Hà ... Sang đây đi ... em khao một "trầu" bia ... hehe .. ( không biết có sai chính tả chỗ nào không nhỉ ... nếu sai thi bỏ qua cho em nhé ... danke )

To ZZANGTRAN : Sorry vì đi không báo cho em biết ... cảm ơn vì những lời chúc của em ... cố gắng học hành ... năm sau thi tốt nhé ...

To LONG : Cố lên bạn hiền ... Cùng nhau học từ tiểu học đến tận đại học, vui ra trò. Tớ biết bạn rất giỏi, có ý trí nữa. Đừng bỏ lỡ cơ hội truớc mắt.... Hãy tập trung vào mục tiêu phía trước ... tớ biết là bạn sẽ thành công mà ... US là điểm đến của bạn mà ...

To chị Linh : Sang đây đi bà chị ... học nhiều thế còn gì ... chị đủ trình để qua đây mà .. cố lên ... haha ...

Back
Bên trên