Chúc mừng sinh nhật Em Vũ Đình Hoàng _ Moonlife

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Chúc em một tuổi mới thật vui vẻ... Chị em mình chưa làm được trận meeting tại Paris năm nay (kể cũng hơi kém)... nhưng sang năm sẽ phấn đấu nhé. :))

HAPPY BIRTHDAY TO YOU :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thiệt thòi quá :)) chưa đc quen biết anh Hoàng danh tiếng lẫy lừng :D :D
Chúc anh Hoàng hay ăn chóng lớn ( à mà hình như hết lớn rồi :)) ) ,sức khỏe tốt :D khỏe để đi kiếm tiền tốt :D
:( mình chúc thực dụng thế nhẩy :D
Lucky ,happy ,money :D
Happy birthday to you !Cơ mừ chưa ai nói anh ý bao nhiêu tuổi :D
Em ko vào box câu bài nữa đâu :(( nhường cho anh Hoàng câu :D :))

hic hic hôm nay search google mới ra quả topic này, mặc dù đã quá muộn nhưng mà dù sao cũng cám ơn chị Thảo, em Vân Khanh với em Mai Trang nhiều nhiều!!!!!!!!!

Je vous aime :x :x

Oài, hoành tráng :)) google hiệu quả phết anh nhờ :)) Thôi kệ, lần trước không biết, cho em chúc muộn tí tẹo: chúc mừng SN anh năm ngoái. Chờ SN năm nay lại chúc :p

Vũ Đình Hoàng đã viết:
hic hic hôm nay search google mới ra quả topic này, mặc dù đã quá muộn nhưng mà dù sao cũng cám ơn chị Thảo, em Vân Khanh với em Mai Trang nhiều nhiều!!!!!!!!!

Je vous aime :x :x

:)) .. ôi .. :)) .. em chết cười với anh Hoàng mất :)) .. :)) ..

.. :x .. em chúc anh sn vui vẻ .. :x ... :)D:D)

Trần Bích Thủy đã viết:
:)) .. ôi .. :)) .. em chết cười với anh Hoàng mất :)) .. :)) ..

.. :x .. em chúc anh sn vui vẻ .. :x ... :)D:D)

[-x đây ko phải VC cho em câu bài nhá :)>-

Dù sao cũng cám ơn em Big nhiều :x

Xin cảm ơn bố mẹ em đã sinh ra một người tuyệt vời như em.
Xin cảm ơn chị Thảo đã nhớ tới sinh nhật em và tạo ra topic này.
Xin cảm ơn google đã giúp em tìm đọc được topic này để biết được rằng có những người đã nghĩ tới em và chúc mừng em.
Xin cảm ơn, xin cảm ơn cuộc đời... :D

Chúc em một sinh nhật vui vẻ.

Thế anh SN từ tít năm ngoái ạ? :D Thành thật tạ lỗi, tính đến thời điểm đấy, em còn chưa biết anh => tất nhiên là không thể chúc mừng anh SN kịp thời được!
Giờ mới chúc bác luôn mạnh khỏe, luôn dẻo dai để "faire ce ke vous voulez" :)):)):))
Chúc bác thành công trong mấy năm Master tiếp theo! :D:D:D

chị Giao viết hay quá :x

Em đnag trố mắt ra nhìn @-) sao lại có sinh nhật anh Moonlife 8-} thì nhìn ra ngày post 8-} năm 2004 8-} :))

ko chúc anh sn vui vẻ :D chỉ chúc anh có 3 tuần home sweet home vui vẻ thôi :D:x

Ặc, chị Giao chuyên văn viết ác chiến quá làm em cảm động rơi nước mắm thối ra roài đây này :(( Cám ơn chị thỏ bông nhiều nha :x

@Huy : anh cám ơn chú, nhưng cuộc đời anh nhiều lúc nó trớ trêu lắm :D

@Cụt : hehe 3 tuần nữa là anh được về roài :D cám ơn em nhé

Back
Bên trên