Chúc mừng sinh nhật em Trần Bích Thủy :-)

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
:x Chúc em một sinh nhật ấn tượng hơn nhiều so với lần ấn tượng trước (lần này thì ngất thật).

:x :x :x :) =D> SINH NHẬT VUI VẺ :x :x :x :) :) =D> ... :)

Đính kèm

• birthday cake1.jpg
    birthday cake1.jpg
    14.8 KB · Xem: 1
  • birthday cake2.jpg
    birthday cake2.jpg
    13.4 KB · Xem: 0
    199.8 KB · Xem: 0
Chúc mừng sinh nhật bé Big Thủy :x :* :D

Bé Thủy thêm 1 tuổi hay ăn chóng nhớn, đi học được phiếu bé ngoan, ở HAO được nhiều điểm chất lượng nhé :*.

Happy birthday to you :*

:x

... năm nào trong box tiệc tùng cũng là chị Thảo lập topic cho em .. :p:D :* :* .. em cảm ơn chị Thảo , anh HOài và chị Quỳnh nhiều ạ .. :* :* ... :D:D ... sinh nhật em ngồi ở nhà lên HAO đi khắp nơi cảm ơn :)) :D:D :* cũng thấy vui vui ạ .. :D :D:D .. :biggrin: ...

... chị Thảo : chị ơi em thích hoa tulip :D :biggrin: ... năm sau em nhất định về để đi ăn ké mấy món của chị .. :p:D .. cho anh Zung ngồi nhìn uống Lavie ... chị Thảo nhớ chờ em đấy nhé .... :D:D ...

anh Hoài : .. mấy hôm nay em không vào HAO ... lúc nãy vừa vào đây thấy sn ai to lắm ý ... :D :biggrin: .. cũng tên là Phạm Đức Hoài anh ạ . :biggrin: .. :D:D ... anh HOài sinh nhật chắc vui vẻ lắm, phỏng ạ ? .. Happy belated birthday to anh ... :x :D:D .. :x ...

chị Katia : ... em sẽ gắng về sớm để cố đấm ăn khao vụ HTVH của chị Quyềnh hôm vừa rồi ... :)):D:D .. chị Quyềnh nhớ để giành tiền chị cho em chị nhé ... :D:D .. :x .. :*:x ...

.... em cảm ơn mọi người nhiều ... :x :* :x

Chúc trong EHAO rồi bây h ra đây chúc tiếp :D :p

H@PpY BiRtHdAY bé Big !!! :*

.. chị Vân chúc gì chứ toàn chúc đi xử phạt em Thủy thế á.. .... :nono: ... :nono: >:) .. :D:D .. b-) ... :*:x

Back
Bên trên