Chúc mừng sinh nhật em Trần Bích Thủy

Chúc mừng sn GDDH nhé;) Chúc GDDH ăn ngon mặc đẹp ngủ kĩ, béo mập lên nhé:D

bạn MDV bôi bác gì tớ đấy ... b-) ... vặn răng bây h .. b-) ...

.. sung sướng thế đấy .. thành viên VC sinh nhật ai cũng dài cả mấy trang thế này .. :)) .. chậc chậc .. :)) ...

Lâu rồi nhưng cũng chúc em Thủy sinh nhật vui vẻ :D . Tuổi mới nhiều cái vui mới, nhiều nụ cười mới ;) .

.. :nono: .. không được lợi dụng em để câu bài ... :nono: .. b-) ..
... sắp hoành tráng gần bằng sinh nhật vukasim huynh ... :))

Trần Bích Thủy đã viết:
bạn MDV bôi bác gì tớ đấy ... b-) ... vặn răng bây h .. b-) ...

.. sung sướng thế đấy .. thành viên VC sinh nhật ai cũng dài cả mấy trang thế này .. :)) .. chậc chậc .. :)) ...

Tập đoàn VC đi đâu chẳng có nhau còn gì, đoàn kết nhất nên cũng bị công kích nhiều nhất... cái này dân gian gọi là gì Thủy nhỉ??

Once again, Chúc mừng sinh nhật em nhé, (đã thu được kết quả gì sau khi các anh chị vào chúc ầm ầm chưa?)

khổ thân GDDH, được chúc nhiều chứ ko có quà, ai bảo vượt biên;;):D

Được chúc nhiều thế này thì cần gì quà Thủy nhỉ:)

:D .. chúc là 1 chuyện mà quà là 1 chuyện chứ CT .. :)) .. b-) ... chúc đã sung sướng rồi nhưng mà được tặng quà còn cảm kích hơn nhiều CT ạ . :D ..:p .. hay CT gửi cho em chút quà gọi là tấm lòng chị em mình .. :D .. rồi hôm tới sinh nhật CT em gửi quà sang tận nơi chúc mừng CT .. :D ..( CT mua vé máy bay chưa đấy .. :D ..)

... ơ ... :D .. cảm ơn em Khanh nhá .. :D ... :p

Chưa mua vé máy bay vì em đã confirm đâu, còn quà thì... Em phải nói ra thì chị mới biết là em muốn gì để đáp ứng chứ...

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

:D .. đến giờ này CT vẫn còn vào HPPY BIRTHDAY em tập mấy mấy rồi ấy nhờ ...:D .. CT .. em cảm ơn CT nhiều ạ ..D: ... 24/12 tới là tròn 4 tháng sinh nhật em :)) .. :D ... 31/12 sinh nhật Ct đúng tròn 4 tháng sinh nhật vukasim .. :)) .. :D .. có khi lại làm thêm cái topic kỷ niệm cũng nên .. :)) ..:p ..:D ...tập đoàn nhà mình vui quá đi mất .. cả cái box chắc phải kinh hoàng .. :)) ..:D .. :p ...

.. :-? .. em cần gì để em nghĩ đã .:D. chắc CT phải sắm quà to to vào ..:D ... thế mới thể hiện được tình cảm vô bờ của 2 chị em mình CT ạ ..:D ..:p ..

Thủy ơi, chúc mừng 4 tháng kỷ niệm ngày sinh nhật em :p :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
.. dạ .. thế bao h sinh nhật anh để em cũng adua chúc anh sinh nhật vui vẻ mới ..:p ..:D:D ...
.. dù gì thì em cũng cảm ơn anh nhiều ạ ... :x .. :)) .. không ngờ đã 5 tháng trôi qua mà vẫn còn được chúc mừng sinh nhật thế này .. :biggrin: ..

thôi, Thủy ơi, chúc mừng 6 tháng kỷ niệm ngày sinh nhật em luôn :p

Back
Bên trên