Chúc mừng sinh nhật em Trần Bích Thủy

Thấy GDDH của box VC thua kém quá, vào đây chúc mừng SN Thủy Phèo tiếp nào :))

.. tôi xin PCT... chơi 1 cái topic sinh nhật ông anh là đủ rồi .. :p ..:D .. em không dám leo chèo .. b-) .. :D ...

... X( ... ai Thủy Phèo ..X( .. đánh què nốt tay kia của vukasim huynh bay h .. b-) .. :nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao tự nhiên em Thủy lại bị thành Thủy Phèo nhỉ? Hình như là tại Hiếu Minh?
Mà, mình cũng đú tí, :D chúc mừng SN em Thủy (chả hiểu SN em từ hồi nào?) :D.

Chúc em đủ tự tin để bước đi hiên ngang dù quanh em người ta có nói gì, chúc em đủ may mắn để vượt qua thử thách vào lúc dường như mọi niềm tin đã mất, chúc em đủ dũng cảm để chọn lựa con đường đúng đắn dù chông gai, chúc em đủ khôn ngoan để nhận ra được kho tàng nằm sâu trong lòng cát bụi, và cuối cùng, chúc em đủ yêu thương để sưởi ấm cuộc sống của chính em và những người mà em thương yêu. ;)

bạn Thư chúc hay thế ;;)
nhất em Thủy rồi
:D chị nhớ sn em cũng lâu lâu roài mè, nhưng hồi đấy chẳng bít em là ai, hehe, thế bây h chúc mừng vậy nhớ :p
( đầu óc em nghĩ đến chị là lại nghĩ đến... b-) đúng ko? [-x )
hehe, đùa thui, chúc em làm gì đc cái đó ;) lúc nào cũng thành công :)>-

Hê hê, 2 người bên VC (Vũ và Thủy) được hưởng ứng nhiệt tình ghê, lâu lâu lại thấy topic chúc mừng bị "móc giò" lên bàn tán tiếp :D

VC đoàn kết thương yêu nhau lắm anh Việt ah b-). Muh nhân tiện quảng cáo lun, VC có tên mới: tập đoàn nha sĩ :)>- b-) :smoking:. Tên này do em đặt, all rights reserved b-) :smoking:

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Sao tự nhiên em Thủy lại bị thành Thủy Phèo nhỉ?
haha, bi giờ thủy lại có thêm cái tên phèo nữa, hay rứa :))
mà công nhận tiệc sinh nhật của thuỷ dài ghê cơ, đến nay đã ba tháng hơn rùi mà hoa và thiệp mừng vẫn còn bay tới tấp ( mỗi tội hoa và thiệp của ông anh thủy thì lại không thấy tăm hơi đâu) ==> lạ quá hén :-/ ;;)
đây là của nguyệt nha :* :* :* :* :* :* :x

mà sozzy thủy vụ vở tin nha, nguyệt làm mất vở rùi => không gửi sang bên đó được ( hay là bảo nam mail sang cho nha)

Mới vô lại HAO chúc mừng ké,,,,,,kiếm tí bài,,,dù người được chúc mừng chắc gì biết ta là ai...
Chúc sinh nhật bạn Thủy.cái này chắc là chúc hậu hậu...hậu sinh nhật -vui vẻ , may mắn, trẻ khỏe sống lâu, đừng có đi đâu mà đầu không mũ,,,,mùa này chắc tuyết rơi rồi....:D

làm gì có tuyết :D trái đất nóng lên roài :)) khủng hoảng

oạch ... đến bây h mình lại được ưu tiên roài .. :)) .. :D ..:p ..
em cảm ơn chị Bt nhiều ạ :* :* :x .. chúc hay quá chị ơi ... :* .. cảm động quá .. hic .. :) :* :x ...

.. thanh kiu chị KH .. :* (b-) ).. đúng là cứ thấy chị KH ở đâu thì phải khe khẽ từ từ mà chuồn cho nhanh .. b-) .. không thì có khi quần áo giày dép cũng chả còn mà đi về .. :)) .. b-) .. :*

. cảm ơn bạn Việt nhiều nhé ... >:-D< .. làm gì mà tới nỗi không nhận ra bạn cũ .. :D ... TSK (<-- thankx kiu :D ..)

. nào nào .. :D .. TSk Nguyệt 1 cái nữa nào :* :* .. vụ vở tin thì .. X( .. /:) .. đáng vặn răng .. b-) ... chị BT ơi .. có việc rồi .. :)) .. b-) ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là có nhiều người trong danh sách vặn răng cho chị em mình lắm, em Thủy ah :)) :)) :smoking:

.. không ngờ chị em mình cũng bận rộn phết đấy chị BT ạ .. :)) .. b-)

Ừ, muh vặn răng cũng phải được trả công chứ nhỉ? :smoking: Công việc nặng nhọc đấy chứ có đùa đâu :smoking:

Cái tập đoàn nha sĩ này chắc cũng sớm muộn thành tập đoàn Gangters :))
Gặp ai cũng đòi bẻ răng ----) bình thường không có khách, phải dùng vũ lực "bẻ hoặc vặt răng " người khác rồi bắt người ta đi trồng răng :)) ...Pó tay. Phải đếm lại răng sau khi post bài mới được. :p

:)) .. khỏi cần phải đếm đâu Việt ạ ... :)).. hình như số âm mất roài ... :)) b-) ...

.. to chị BT : ... :eek: .. thế thì khi nào chị vặn thì em đứng sơ múi ví tiền .. :)) .. b-) ..

Đúng là tổ chức gangters kiêm chộm cắp. Bạn Thủy xứng đáng làm "dám đốc" lắm :)) mà bạn Thủy rồi..hàm răng tớ còn nguyên......không thiếu chiếc nào....chắc bạn Thủy nhầm nạn nhân rồi. Nếu mà cần Thành viên thì tớ xin đăng kí một chân. Nghe tập đoàn oai ghê :rolleyes:

thế thì đăng ký lẹ đi ...:)) .. còn ngồi nói nữa là khỏi cần đếm răng đấy .... :)) ... b-) ...

Ô :eek: Chúc Mừng Sinh Nhật bẹn Thủy bé bỏng đáng iu :x ;)

Chúc bẹn Thủy sang tuổi mới điều hành tốt hơn VC :D Để được tăng lương, mà còn đi ăn kem cho thỏa thích :D :D hehehe ;)

uh bạn Thủy thì đúng là bé bỏng thật......đáng yêu thì cũng có thật nhưng mà trên hết là ĐÁNG SỢ đấy :D cẩn thận nhé bạn.

Back
Bên trên