Chúc mừng sinh nhật Em NHCầu

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Chúc em thêm một tuổi mới thành công và toại nguyện, Chúc cho mọi ước mơ của em thành hiện thực sớm.... :) :)

(Năm ngoái thấy các em gái xô ào ào vào chúc sinh nhật Em, năm nay.... Quỳnh đi đâu ý nhỉ.... hay Cầu làm gì các em ý ... :)) :)) :))

Đính kèm

22.3 KB · Xem: 1
    6.7 KB · Xem: 1
Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhất bác Cầu

... em chúc anh NHC sn vui vẻ ... :D :x .. enjoy your day then .. :x ..

Chúc mừng sinh nhật anh :)

* He he he, sinh nhật anh Cầu có điều gì mờ ám đây :biggrin:, chị Thảo gọi anh Cầu là em, lạ nhể lạ nhể :)) :-? B-).

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây đây, em đây ạ. Khổ, cả ngày hôm cứ việc này việc kia rồi quên béng mất chúc mừng sinh nhật anh :p. Chúc anh vui vẻ, thành công, nhanh chóng yên bề gia thất :p.

Mừ, sinh nhật bác Cầu trùng sinh nhật với bác Phan Hưng nhỉ :p :D ;;)

:x

Em biết mỗi anh Phan Hưng thôi, nhưng vì cùng ngày sinh với anh Cầu ;;) nên em cũng muốn chúc mừng anh 1 phát cho nó xôm :p :x

Haha, anh Hưng mà biết tin này chắc ghen tị chêt :)) =))... EM cũng chúc mừng sinh nhật anh NHC cái nào :p

Chúc anh chóng yên bề... để chúng em còn được liên hoan :p ... ;;) :>

Mà quên, phải chúc anh thăng tiến vùn vụt, làm ăn đến đâu, thắng lớn đến đó :D

hehe, có tốp-píc này cơ à, năm nay zai Cầu bị thất sủng, gái quên gần hết, đến bản thân anh còn chả buồn nhớ mà :D, NHCầu đang chính chuyên trong cung cấm rồi, các bác trật tự! :p

:mrgreen:

Cẩm Hà,

Chỉnh sửa lần cuối:
Vui quá, các bạn vẫn nhớ đến mình. Cảm ơn tất cả các anh, chị, em, bạn, giai và gái

:* mỗi người một cái nhé :)

Tớ mới về, bên kia net ko có nên tới giờ mới vào chúc bạn Cầu được :) Chúc bạn Cầu tuổi mới ăn nên làm ra hoành tráng gấp nhiều lần năm trước.

Lúc nào đi uống cafe nói chuyện trên trần nhà dưới đáy cốc vậy :D

Tớ cũng mới về, bên kia có net nhưng tới giờ mới nhớ để vào chúc Cầu.

Chúc Cầu sướng vui thường xuyên.

TM

Ps: Cụ Cú, hôm qua em sang thăm cụ để đòi quà, quà đã nhận chỉ có người là ko gặp :(. Cụ chính thức giã biệt xứ này đấy ạ?

Thế thì tụ tập ngay nhỉ. Hôm nào các bác rỗi :)

Muộn còn hơn không, em cũng chúc mừng sn zai Cầu :D, chúc zai ăn nên làm ra, chính chuyên trong cung cấm như lời Chich bảo :*, và nhất là ngày càng hào hoa lịch lám như anh Phan Hưng thần tượng của em :D.

Các bác tổ chức đi chơi đi, em đi với!

zai Cầu à, Sir Henry d' Phan rảnh lúc nào thời em Cẩm Hà rảnh lúc đó, thế nên zai cứ thỉnh ý Sir xem sao rồi thông báo các tình yêu thời thổ tả nhá ;)

Độ rày túi mỏng cơ mà thời gian thì dồi dào lắm nên đầu óc lúc nào cũng chật ních các kế hoạch chơi bời thôi, đến khổ.

Cẩm Hà,

Chỉnh sửa lần cuối:
làm chuyến Phú Quốc ko các tình yêu :D :D :D (bốc đồng :">)

Cẩm Hà,

Mừng!!! mở cái topic rồi các em xô vào ngay... đúng là mật ngọt.... càng chúc càng thấy em Chích ý tứ ghê... 1...2...3 chả nhẽ đèn xanh bật đến thế có người còn phải đủn.... càng mừng... :)

Các cô các chú làm chuyến cho chị gửi bọn trẻ con đi học tập cái nhỉ???
:) :-/

hì, thật chị Thảo em chả hiểu chị đang nói gì :D, ý tứ sâu gì sâu ác thế, hiểu mỗi mật ngọt dường như = zai Cầu, còn đâu em chịu chết. Ai hiểu mở mắt mở óc em phát. Em chậm hiểu nhưng hay được tuyên dương ko giấu dốt.

Cẩm Hà,

Nhà có net, người có nhớ, tình vẫn yêu, nhưng vì thiếu mỗi thời gian nên không có lúc nào vào để chúc mừng em Cầu đẹp trai cả. Vẫn chờ em Cầu gọi điện rủ đi ăn nhậu. Bất kì lúc nào, bất cứ lúc nào, có Cầu có ăn là có chị:p (trừ thứ 7 tuần này :) )

Mải ăn, quên chúc:D Chúc em ngày càng rủng rỉnh: tình đầy tim, tiền đầy tay, hạnh phúc đầy tràn, niềm vui đầy trong mắt, kisses đầy môi, ... (ba chấm cho học sinh tự điền nốt:D)

Back
Bên trên