Chúc mừng sinh nhật con Vịt

Bùi Thanh Tùng
(tbhnams2002)

Thành viên danh dự
Hôm nay tình cờ browse xuống phía dưới cái thùng rác của Ams mới tình cờ phát hiện ra hôm nay con Vịt già- Phan Việt Anh tròn 18 tuổi. Chúc mừng anh Phanh nhé. Chúc anh thi đại học đợt này đạt kết quả tốt và vào được trường mình muốn. Có phải là BK kô ý nhỉ? Ngoài ra thì chỉ biêt chúc anh đạt được mọi điều như ý in life.:D

Chúc mừng sinh nhật em Việt Anh.
Chúc em nhiều niềm vui và may mắn.
(Vẫn còn nợ chầu kem, khi nào chị về sẽ trả :D )

Chúc mừng chúc mừng!

Chúc Việt Anh sinh nhật vui vẻ, bước vào ngưỡng cửa mới của cuộc đời với nhiều may mắn

Chúc Việt Anh sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới có nhiều thành công, gặp được hồng nhan tri kỷ (đoạn này chúc bừa, không biết đã có hay chưa)

Làm quả chúc chú Phanh cái nhể. Chú chú học hành tiến tới, tiền của dồi dào, thi đâu trúng đấy- he he - trở thành công dân gương mẫu của nước VN (nhớ phải làm quả bầu cử đấy).

Híc ... em cảm ơn mọi người nhiều nhiều ạ .

Em là em tham lam nên em xin được ... nhận tất ... :D . ... không chê ... ;;)

Nhờ có những lời chúc tốt đẹp của mọi người mà em mới vững tin bước vào kì thi tốt nghiệp đấy ạ ... Và kết quả cũng ... tốt ...

Chân thành cảm ơn mọi người nhìu nhìu ... :D

To Tung : ... sao anh được gọi là con vịt già hả ... nhớ đấy ... anh sẽ thưởng cho một chầu kem :d

To chi Giao : chi nhắc em mới nhớ .... hì hì . khi nào ăn kem em có đuợc mời thêm 1 người nữa đi không ạ ... ;)

To anh Cầu ( chắc là hơn tuổi em roai ) : nếu anh muốn biết em có hay chưa thì khi nào em cũng mời đi ăn kem ( chị Ziao khao mà ) ... cho nó biết ... hi hi

To anh HÀ , chị MY , anh HƯNG : em cứ gọi là ngất ngây với lời chúc của anh chị . Toàn những điều em mơ ... nhưng mong là sẽ thấy ... Anh rất tự tin ( khác hẳn hồi trước khi vào HAO ) khi đón nhận thêm một tuổi nữa ... ( nhờ có mọi người trong HAO dạy bảo mà :) .) EM sẽ cố gắng có tên trong danh sách bầu cử ... anh HƯNG nhẩy .
VÀ chắc là từ xưa đén nay ... em chỉ mong nhất là có " nhiều may mắn " thôi :D ...

EM cảm ơn mọi người rất nhiều ạ ...

Ai ở VN thì ... em sẽ mời đi làm một chầu ...

chết chết
biết anh Phanh bao kem thì em đã vào chúc rùi
thế chúc bây giờ có muộn không anh? :D
Dù gì cung chúc anh sinh nhật zui zẻ,luôn luôn mạnh khoẻ,càng già càng trẻ!

Trước hết là chúc anh Việt Anh thi tốt nè ,khoẻ mạnh nè ,và......chúc anh nhiều điều nữa .....he he.Anh Việt Anh ơi thế em có được bao kem không ạ.Hôm MISS AMS nhìn quả quần đùi của anh siêu đỉnh.:lol::lol::lol:

Nhớ đó nhé. Hè này em kô về chơi rồi nên để tháng 11 về đòi kem 1 thể:D. Thế 1 chầu kem thì là 1 mình hay 2 mình hả Phanh ui:p

Back
Bên trên