Chúc mừng Sinh nhật chiến hữu Béo đen

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

Chúc mừng sinh nhật anh Vinh béo đen. Chúc anh nghiêm túc thực hiện lịch công tác thường nhật của đội RKF hào hùng. Yên tâm, anh em ở nhà không quên anh. Theo sáng kiến của đ/c Hưng, anh em sẽ tổ chức sinh nhật vắng mặt cho anh vào cuối tuần. Tiệc tùng hứa hẹn sẽ linh đình, rồi sau đó sẽ chuyển hoá đơn sang Can cho anh thanh toán.

Happy birthday to you!!!

hey, Lâm thân mến ơi :* Theo tôi thì nên đổi tên topic này thành "Happy birthday A3" nói chung thì hơn.

Mọi người thật unfair, Chúc mừng SN Béo đen mà ko ai nhớ chúc mừng SN "Béo trắng" cũng vào tháng 11 à???

Mà "Béo trắng" là ai nhỉ :> ???

Em xin được một lần nữa chân thành gửi lời chúc mừng sinh nhật đến hai bác Béo đen và béo trắng. Hy vọng hai bác ngày càng phát huy phong độ của anh em A3, phát huy truyền thống A3 trên đất khách quê người.

Vâng, thật là thiếu sót. Ý kiến bác Ly rất chính đáng. Tháng 11 là tháng A3 nhà ta có nhiều sinh nhật nhất, 8 phát: từ chị Dung 9/11 tới 2 anh Vinh và Tuấn 30/11. Xin tưng bừng chuyển tới lời chia vui tới các bác: Dung, Hà Đỗ, Diệu Linh, anh Dương, Liên, Béo trắng, Béo đen và anh Tuấn (theo trình tự vào các ngày: 9-12-13-15-19-25-30-30). Nhân tiện đang rách việc chúc mừng luôn designer Châu Giang SN 3/12 (mà người khởi xướng cái trò vào HAO này, sau phát đạn mở mạn biến mất không lời từ giã thế nhỉ?)

Hôm qua cũng nhận được thư từ anh Béo đen chúc anh em quê nhà giữ vững truyền thống, chị em gắng vượt qua gánh nặng tuổi tác mà hoàn thành tâm nguyện của ông bà cha mẹ (có ngắn gọn súc tích không?)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, cái anh Hưng nhà ta từ ngày cưới vợ lại trở nên cục súc thế nhỉ :-? Đã thế đừng ai nói cho hắn, bắt hắn phải động não để xem Béo trắng là ai :>

(Chắc tên Hưng này vừa bị vợ cốc đầu hay con hĩm/thằng cu (?) tè cho 1 bãi nên ...)

ối , thế hóa ra tháng 11 lại nhiều sinh nhật đến thế cơ à. Mà sao bác Lâm tài thế, nhớ sinh nhật tất thảy bà con à. Khiếp nhờ. Hôm sinh nhật bác Vân Hà nghe nói hoành tráng lắm hả các bác. Lâu lắm chả thấy các bác khác đâu cả nhỉ.

Back
Bên trên