Chúc mừng sinh nhật cháu Bảo Thư thân iêu :)

Ngô Nguyễn Duy
(caspi)

Thành viên
Hehe tự dưng linh tính thế nào scroll xuống dưới cùng của trang web.

Happy B-Day Annie :)

:kiss1:
:guitar: :drummer: :guitar: :guitar: :dazzler:

Happy birthday to cháu tôi.. :x

Thấy cháu xinh có khác sao toàn thấy các chú nhảy vào xí xớn trước thế này. Công nhận già mà mắt vẫn tinh bác Duy nhỉ :x

Tống Minh Tuấn đã viết:
Happy birthday to cháu tôi.. :x

Thấy cháu xinh có khác sao toàn thấy các chú nhảy vào xí xớn trước thế này. Công nhận già mà mắt vẫn tinh bác Duy nhỉ :x
Hehe bà ngoại của cháu Thư là bác của anh, anh 0 gọi cháu Thư là cháu thì gọi là gì :)

hí hí bạn thân yêu nhận được mail chưa;;)
hôm nay nhân dịp SN Bảo Thư, Zz Dương Đức Vũ đi ăn phở cuốn và tặng quà cho nhau;;) thích nhé;;):p:x

18 tuổi rồi:)) legal rồi;;) nhưng mà vẫn còn bé lắm:x

Luv>:-D< I'm always here;):x

Cháu cảm ơn chú Duy nhìu lắm ah :D :D :D. Rất hạnh phúc vì là cháu gái của một con người lẫm liệt như chú Duy :x :*.

@ Chú Tuấn: cháu nhận được cả offline chúc mừng sn của chú rồi ạ :x, cháu cảm ơn chú nhìu nhìu ^^, chú Tuấn chả bao giờ quên cháu Thư đâu nhỉ :D.

@ Bạn hiền: :)) nhân dịp sn mình các bạn tặng quà cho nhau huh :)), vui đáo để, nhận được email với cả cái ảnh bạn hiền làm rùi :x, đẹp lắm, để khi nào về trường tớ in ra thật to rồi treo trong phòng nhé :* :x.

@ em Thủy, em Huyền: cảm ơn các em nhé :x.

uh bọn mình ăn uống linh đình và tặng quà cho nhau có chụp ảnh nữa;;) khi nào post lên cho bạn BT xem nhé;;):x>:-D<:p

Happy birthday chị BT! ( hổng biết chị có nhận đc cái offline message ko nhỉ :)) ). À chẳng sao em vẫn chúc mừng sinh nhật chị lần nữa :x. Chúc chị BT hay ăn ( :D ), hay cười , mạnh khỏe , vui vẻ , tươi trẻ ... ( học thì đỉnh cao rồi nhỉ :x). Thế nhé ! :x

Cảm ơn nhóc Khoa nhé :x, chị nhận được offline của nhóc rồi, chị cảm động lắm :*, cảm ơn những lời chúc rất đáng yêu của em chị nhé, sang năm mới chị cũng chúc nhóc Khoa đạt được mơ ước lớn nhất của mình nhé, là cái gì thì chị em mình đều biết với nhau rồi nhỉ ;) :x.

----------

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Hehe bà ngoại của cháu Thư là bác của anh, anh 0 gọi cháu Thư là cháu thì gọi là gì :)

Sửa chú Duy tí tẹo :p Bà nội cháu chứ ko phải bà ngoại ạ :p :D.

chúc mừng sinh nhật chị Thư :D vào muộn mất có mỗi 1 ngày chắc NO STAR WHERE :D
Chúc chị Thư sang tuổi mới với những thành công mới :x

Back
Bên trên