Chúc mừng sinh nhật Bùi Linh Ngân

Phạm Quốc Anh
(bigdog)

Sinh nhật vui vẻ con gái .......... chúc con gái gặp nhiều may mắn hạnh phúc ........ dù ở đâu hay bất cứ lúc nào thì bố vẫn iu mày nhất trần đời con gái iu ............. luv u my baby girl

Hehe , nao thì ủng hộ Linh Ngân , coi như đánh dấu sự trở lại của mình .Chúc mày cầu được ứơc thấy ( Ko phải được voi đòi tiên đâu nhá ) , hay ăn chóng nhớn , vui vẻ , mạnh khoẻ ,và sớm sinh quý tử .

Chúc mừng sinh nhật Linh Ngân!

Chúc em một sinh nhật thật vui vẻ :D :))

:D happy birthday em yêu quý nhất quả đất của anh

Chúc mừng sinh nhật Linh Ngân.. chúc em luôn yêu nhạc và sẽ trở thành một drumer xuất sắc:D

Happy birthday to kưng!
Happy birthday to kưng!
Happy birthday, happy birthday,
Happy birthday Linh Ngân!
Tất cả những gì tao muốn nói với mày là tao yêu mày, và chúc mày yêu tao nhiều hơn tao yêu mày! :D

Chúc sinh nhật vui vẻ.
lovely chocobo?

Đính kèm

• choc small.jpg
    choc small.jpg
    14.4 KB · Xem: 73
Kekek , tui hoi muon nhung chuc may vui ve , keke , hom nay noi chuyen voi thang bo cua may la vui roi nhe^? keke , nhugn noi su that thi may dung gian nha' : No goi cho con Ha la chinh , chu ko dinh goi cho may dau keke :))

Bo may trong the ma muon kiem me cho may lam roi day keke , 17 tuoi ma ko co ban tay hoi am cua nguoi me hehe :)) :p

Trời hôm qua không vao net thế là anh cầm bông hồng trên tay mà tới muộn mất rồi @};- . Hóa ra hôm qua lại là ngày sinh nhật của em. Anh Tuấn chúc em ngày càng xinh đẹp và đáng yêu nhất A3 nhé >:-
A quen chúc em thành thế này nữa D< :drummer: :D

Ôi, tao .... tao.......:((
hix, cảm động quá. Món quà mà tao thích nhất và giữ lâu nhất bao giờ cũng là những tấm card. Tao hứa sẽ save cái trang này vào máy tính. mà ko biết cảm ơn tất cả như thế nào.
To Tùng: Hehe, Chocobo lần này dễ thương quá.

Nào, cả nhà ăn bánh nhé, đây là cái bánh một người bạn gửi cho tớ.:)

Back
Bên trên