Chúc mừng sinh nhật anh trai Bùi Lê Chi!!^__^

Trần Hương Giang
(Zzang Tran)

Chúc mừng sinh nhật anh trai em cái nào :beerchug: lập cái topic cho xôm tụ nhờ:p chúc anh trai sinh nhật vui vẻ, tuổi mới niềm vui mới:> ( cụ thể hơn là chị dâu mới:mrgreen::beerchug:[-o< )...mọi công việc gia đình tiền bạc học hành tình cảm đều suôn sẻ :):x

Cả nhà mình lúc nào cũng yêu anh trai:*

:guitar::drummer::drummer::guitar:

Xin thay mặt cháu Tố Nhi,
Chúc mừng sinh nhật chú Chi
:)

Chúc em nhiều niềm vui và đặt được những điều mong muốn.

Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em mọi điều như ý. :) Chúc cho FC của em ngày càng đông (nhưng chỉ chọn 1 thôi nhé :> ;) )

To Zz: em ơi, em chúc có chị dâu mới, thế hóa ra là có chị dâu cũ à, thế mà chị không biết. :D Nhưng mà, thế nào mà lại chúc thế ấy nhỉ :> :p

Chúc mừng Sinh Nhật anh Chi !!! Mong anh luôn vui vẻ, tiền tình dư giả , mọi công việc suôn sẻ, và đặc biệt là ngày càng yêu em Như hơn :mrgreen:
:x

:) Nhanh nhỉ...

Nghị lực, may mắn, Cẩm Hà gửi tặng bạn Bùi Lê Chi 4 chữ đấy trong tuổi mới này nhé!

Cẩm Hà,

Best wishes for you :) :x :* :* :*

:x

xem có cô bé nào mở quà cho LC không :>

Chúc mừng sinh nhật nhé. Chúc LC luôn vui vẻ và thành công!

Hic, anh Chi ơi sao anh biến mất lâu thế!
Chúc mừng SN anh ;)

happy birthday!! :D còn chúc cái rì thì em chúc anh cả rồi ;)

Chúc mừng sinh nhật bạn thân mến nhé...

Chúc những lời chúc Cẩm Hà gửi Lê Chi biến thành hiện thực :D ;)

Cảm ơn mọi người, cảm ơn em gái nhiều lắm :)

Yêu em Tố Nhi với mẹ Tố Giao thế không biết :D

Cám ơn chị Cẩm Hà, tâm sự với chị một câu, sinh nhật này buồn nhất là chẳng thấy bóng dáng em Bùi Trang mũm mĩm đâu cả ^^ b-)

Cám ơn anh Hà, năm nay cũng có một cơ số cô bé tặng quà nhưng là em tự mở quà ;)

Cám ơn chị Thanh Hà, em Quỳnh Au, bạn Kiên Cường, em Hưng, Phượng Như, Đỗ Việt, Mai Hồng.. Sự hiện diện và những lời chúc tốt đẹp của các bạn quả thực làm mình vui sướng và hạnh phúc:D

Ôi năm đầu tiên được chúc mừng sinh nhật trên HAO, tuyệt thế không biết:D:D:D

Như: Thx em 2 lần ^^ ;)

Kike: nhớ bạn Hà của em lắm.. :))

Zz: tuần sau nhà mình làm chung nhá...:D:D:D

Dạ, thấy mọi người chúc hết rồi, nghĩ mãi mới nhớ ra anh Chi khóa trên, năm nay làm tốt nghiệp. Chúc anh cuối năm nay thoát khỏi "đời sinh viên" Bách Khoa với tấm bằng đỏ chói ạ! :p. Kính anh cái :)

HAPPY BELATED BIRTHDAY! @};-

Sorry, hôm nay anh mới chui vào HAO, bị chậm một ngày. Chúc em Chi không "thiếu sữa" nữa ;) và giữ giọng, lúc nào :-$ anh em mình đi phá quán một trận nữa :))

Giờ chắc em Chi đã lớn thêm một chút và có sức để biến ước mơ thành hiện thực rồi. Vậy nên chị chúc em chạy nước rút để người ta đỡ phải chờ lâu nhé. Hehe.

(Nhớ giữ sức để đến lúc đó không hụt hơi)

:tongue: :guitar: :drummer: Chậc, lại thêm một tên vào chúc mừng muộn nữa :mrgreen: Mọi người chúc cả rồi :smoking: :dazzler: Theo chân chị Cẩm Hà :oops: cũng chúc anh Chi vậy thôi :mrgreen: Chúc anh mọi điều đều suôn sẻ như mong muốn :tongue:

Chỉnh sửa lần cuối:
ui, muộn tí, chúc mừng sn bạn LÊ CHÍ :D (yêu nhất bạn Chi cái tên này ). Gửi tới bạn Chi 1 ti? cái chut chut trong tuổi mới nhé (chính vì chả bao giờ có cơ hội này nên mới phải tranh thủ gửi qua mạng cái). hy vọng bạn chi luôn phong độ và đẹp trai như lần gặp tớ ở bể bơi nhé.

Chúc em Chi thêm một tuổi hát hay hơn, đẹp giai hơn(béo béo lên một chút);
và đạt được thật nhiều điều mình mong ước nhé:)

Back
Bên trên