Chúc mừng sinh nhật anh Bùi Ngọc Dũng

Trần Thu Trang
(ttrang)

Điều hành viên
Chúc mừng sinh nhật anh Dũng :* :* :drummer::drummer::*:*

Chúc anh sinh nhật vui vẻ:D, trẻ khỏe:D, ăn nên làm ra:D

Ô, hôm nay sinh nhật Dũng "kưng" mà chả bít gì cả b-). Đáng trách quá :(( huhu...

Cơ dưng muh đền bù bằng cái bánh gato^ hoành tráng này luôn :>. Chúc "kưng" 1 mình chiến đấu hết nhá :D :x

:) em tiger làm thế này thì anh kưng của em bội thực mất. Có cần người giúp không

Chúc mừng sinh nhật đồng chí :D

Chúc mừng sinh nhật anh Dũng :) Chúc anh sớm tìm được người vừa ý :D Còn nếu tìm được rồi thì giải quyết nhanh ạ :D

Ối giời ơi, cám ơn em Trang shit :-* :x
Kưng Hồng: trách kưng lắm đấy, ko ăn đâu :p
Cám ơn đồng chí Hà, nhân dịp này đồng chí cho tớ làm một chân quan chức gì đó đi chứ nhỉ, mang tiếng bạn bè cùng khoá mà chả giúp nhau gì cả :D
Phương: anh tìm được người vừa ý rồi đấy, nhưng người ấy tháng 7 lại đi mất rồi :p

Cám ơn mọi người nhiều lắm:*

PS:em vẫn là Trang ạb-), post hộ anh DŨng:p

Chúc mừng sinh nhật em, Chúc em đánh tan lô cốt địch mà không cần tư vấn của chị... Em ăn hết cái bánh của Hồng là chị không nhận ra đâu nhé... be careful :))

Cám ơn chị Thảo, việc quân là phải bí mật, chị nói tướng lên trên này rồi thì địch nó đề phòng mất, em ở bộ đội đặc công 10 năm cũng chả vượt qua được hàng rào chứ đừng nói là xông vào trong lô cốt :))

:eek: ơ hôm nay nhìn lại sao số bài của đại ca đã khủng khiếp thế kia rồi cơ á :D:D !!!!Chúc sớm lấy vợ :biggrin:

Tái ngộ đã, lấy vợ sau nhỉ :D, em thích thì anh cho em tất cả số bài viết đấy, cho em lên 5 sao luôn

Phạm Mai Trang đã viết:
:eek: ơ hôm nay nhìn lại sao số bài của đại ca đã khủng khiếp thế kia rồi cơ á :D:D !!!!Chúc sớm lấy vợ :biggrin:[/QUOTE

Em Trang lo thế làm gì, Dũng có món đánh du kích bây giờ em mới biết à... bài đâu phải tự nhiên tăng đâu... :)

Happy Birthday to you!

chúc mừng sinh nhật Dũng :D đầu năm tới có thằng ku nhé :D

Chị Thảo sao lại nói em đánh du kích, em hoành tráng thế này phải đánh công kiên, trực diện chứ, nhưng chị nói thế làm em lộ hết rồi :))
Ông Hoài lạc hậu quá, tôi có mấy thằng ku từ năm kia rồi :))

hơ, bây h mới vô nên cũng mới bít sinh nhật anh Dũng
bác Dũng à, chúc bác càng ngày càng trẻ đẹp, vạn sự như ý nha:D

Cám ơn cháu Khanh:D
Ông bạn Hoài: có nhiều không nuôi nổi đâu, tôi toàn phải đi gửi đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe chúc mừng sinh nhật anh ;)

Cám ơn Chi, hôm nay xem Hành trình văn hóa thấy bạn gái chú trả lời thông minh quá, lọt vào chung kết rồi, hôm đấy có vé thì cho anh đi xem với nhé ;)

Không biết Dũng này có phải Dũng ngọng thời xưa có học TV mấy buổi không nhỉ? Làm ơn post cho xem cái ảnh cái...

Anw, chức bác Dũng trăm sự như ý nhé!

chuc mung sinh nhat a Dung :D he nay ve co gi di tu tap anh nhe :p

Cám ơn Thành và ku Dũng. Thành bảo ngày trước học TV là học gì cơ, cần gì phải ảnh, vài hôm nữa off thì gặp nhau luôn. Mà ông bạn xem thế nào, bạn bè lớp Toán lấy vợ gần hết rồi, các ông xem giúp đỡ thằng Hoài với chứ, già rồi mà cứ vào đây tà lưa mấy em gái vị thành niên là không được đâu đấy :D

Dũng: tất nhiên là phải tụ tập rồi, anh chỉ chờ các chú về đông đủ thôi ;)

Back
Bên trên