Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam :D

Phạm Quang Linh
(pqlinh)

Điều hành viên
@};- @};- @};-
Chúc chị em luôn trẻ trung và hạnh phúc :x
@};- @};- @};-

hihihi có mấy đồngchí view rùi mờ ko giả nhời bác em 1 câu, bác ý chạnh lòng giờ chứ! (chẹp, trông ngời ngời phong độ thế kia thôi chứ thật bụng bác em nhạy cảm lắm cơ, cứ hay nghĩ vẩn vơ, kể cũng tội, chẹp! --- Mờ chả biết mấy đ/c view rồi đấy là zai hay gới, nhở :D)

Thôi thì cháu gái ngoannnnnnn hiền cúi đầu khoanh tay cảm ơn bác ạạạạạạạạ!!! :p

Đồng thời cũng thay mặt chị em HAO mi mi chụt chụt chớp chớp mặt thay nhời cảm ơn bác luôn! kekeke

Đồng kính chúc bác gái nhà bác mãi vui vẻ trẻ trung mạnh khoẻ và chóng được gần bác ạ!!! :p :D

Chúc mừng mẹ, chị, em gái, vợ, người yêu, bạn gái của các anh khỏe mạnh, xinh đẹp, trẻ trung, hạnh phúc, đem lại cho các anh nhiều niềm vui và hạnh phúc. :D

Chúc bà, dì, mẹ, chị gái, em gái, cháu gái của các chị em nhà HAO khoẻ mạnh, hạnh phúc, các chị em HAO thì xinh đẹp, trẻ trung để đem lại niềm vui và hạnh phúc cho các anh em HAO :)

(Lời chúc được gửi theo giờ HN :D)

PS. Ngó đi ngó lại, toàn lãnh tụ HAO chúc nhau thế này a???

Chỉnh sửa lần cuối:
hdson đã viết:
PS. Ngó đi ngó lại, toàn lãnh tụ HAO chúc nhau thế này a???

Đại diện dân đen chúc chị em ngày càng xinh đẹp, rửa bát nấu cơm nhuần nhuyễn

/Thanh

;;) =D> :beerchug: :dazzler: :smlove: :smlove: :* :x :* >:-D< @};- :drummer: :guitar: :love3: :kiss1:

Dem trong dem chieng vao chuc mung chi em Phu nu H-A-O xin xan khoe khoan va luon luon "dam dang" :-*

mtha đã viết:
;;) =D> :beerchug: :dazzler: :smlove: :smlove: :* :x :* >:-D< @};- :drummer: :guitar: :love3: :kiss1:

Dem trong dem chieng vao chuc mung chi em Phu nu H-A-O xin xan khoe khoan va luon luon "dam dang" :-*
:D:D:D:D:D:D:D:D

Chẳng biết nói gì...

Chỉnh sửa lần cuối:
Admin mà gõ bài tiếng Việt không dấu thì phải phạt thế nào nhỉ :-?

Ý nghĩ xấu chỉ xuất hiện trong những cái đầu tăm tối :D

hdson đã viết:
Admin mà gõ bài tiếng Việt không dấu thì phải phạt thế nào nhỉ :-?
- vì điều kiện làm việc ở phòng lab không cho phép gõ có dấu, cho nên mới phải gõ không dẫu ;;) mong cụ sơn, vì sự nhiệt tình vì ... chị em, mà mở lòng từ bi, lượng thứ cho

Ý nghĩ xấu chỉ xuất hiện trong những cái đầu tăm tối
:) may quá, đầu óc mình không tăm tối.

Back
Bên trên