Chúc Mừng Năm Mới to 10lý2 nói riêng và toàn HAO khóa 04-07 !!

Chúc Mừng Năm Mới to 10lý2 nói riêng và toàn HAO khóa 04-07 một ngày 30 Tết dọn cỗ thật vui, đi chơi giao thừa thật đã, lì xì thiệt nhiều !!!!!!

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Để đến đúng 30 Tết iem mới ra mặt chúc tết mọi ng` đấy:D
Chúc các nhân 0407 năm mới cái j` cũng mới < trừ những cái k thể mới dc:D >
Nhân thể ,chúc những ai muốn có ng` iu mà chưa có thì có lun ,tuổi này có ng` iu dc roài:D hơn nữa,nếu mà k có được thi fxin mời vào hội độc thân hoặc song thân ,tùy ,2 tên nhưng là 1 hội :D
Và cuối cùng,chúc các bạn sau Tết k bị bố mẹ lột sạch tiền mừng tuổi với lý do : con k giữ dc đâu,để bố<mẹ> giữ hộ cho,quá = gửi ngân hàng vô thời hạn:( :))
mày nói đúng lắm, rất chí lí Mai ạ
tao là sợ nhất gửi bố mẹ tiền nhưng mà dù sao đấy cũng là nơi tốt nhất với những người thích tiết kiệm:D:p

Chúc mừng năm mới !!!!!!!!
CUNG CHÚC TÂN XUÂN
VẠN SỰ NHƯ Ý
MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG
ĐẮC TÀI ĐẮC LỘC

Nào nào,bi h là 1h19 phút theo đồng hồ TV < đồgn hồ HAO bị sai đấy pà kon ạ:D>,chúc pà kon 1 năm mới cầu j` được nấy ,ước j` có nấy ,<miễn là k trù ẻo iem:D>
vui vẻ trẻ khỏe nhé:D :x

*****, Tết lên mạng ít thui, chúc chát gì cho mệt người

:) :) :) :) :)

Chúc mừng năm mới đến 10Anh 2 nói riêng và tập thể khóa 04-07 nói chung!!!!!:x
.....gặp nhìu may mắn nha bọn mày!!!:x
.....ah, :D....và được nhìu lì xì nha nha!!!:)......như tao chẳng hạn.... papa cho 1 triệu lận....hí hí.....( khoe!:x)^____________^

Ko nói thì chẳng ai bảo mình dại
Chiều thứ 2 đến tìm mặt nhỏ này trấn lột + màn bonus Lý 2 downstair by ass

Khanh đã viết:
Đời sẽ ko còn là gì nếu tao với mày ko ở bên nhau
Đời sẽ chán nếu một trong hai đứa mình chết

Tao đã nói thế đấy vào hôm đi họp off 0407, mày còn nhớ ko?? Tao thì lúc nào cũng nhớ mày ạ, thế mà bây giờ thì như thế nào đây hả mày???
Tao ko biết được mày ạ :))
Vui 1 tí nhân dịp năm mới :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hoho, thằng hâm, mày hâm vừa thoai cho tao nhờ, tao sắp đổi chứ kí roài
chúc mày năm mới zui ze, chúc nhiều lần quá roài nhỉ??

Năm mới chúc các bác tiếp tục câu như bò húc máy xúc ( không được dùng anh túc để kích thích đâu nhé , án mạng đấy )

Back
Bên trên