Chúc Mừng Năm Mới to 10lý2 nói riêng và toàn HAO khóa 04-07 !!

Thành công trên mọi lĩnh vực thì không ngoại trừ phong trào " phá lớp phá trường " , hehe .

Đoàn Duy đã viết:
Thành công trên mọi lĩnh vực thì không ngoại trừ phong trào " phá lớp phá trường " , hehe .
Và cả chuyện phá bạn bè nữa ông Duy à.
À, chúc mừng 28 Tết nhé !!!!
Mấy ngày Tết là mình sẽ cố câu

Chúc mọi người 1 năm mới vui vẻ và các nhân Lí 1 sau Tết hi vọng có đủ sức khỏe để tiếp tục học Lí.

Chúc chúng mày đứa nào đã "song thân" mà chưa hài lòng thì kiếm được đứa khác hài lòng hơn. Đứa nào còn "độc thân" thì trở thành "song thân"
Đứa nào giỏi thì giỏi hơn, mà đứa dốt thì thành đứa giỏi!
Hết-->đi ra!
Riêng tao tao tự chúc mình năm tới quay đầu lại tán đổ mối tình đầu tiên của tao!

Omg!!! Xin chúc riêng bạn Ngọc năm mới sẽ cưa đỏ bất kỳ cây nào bạn muốn mà ko bị tai nạn.

Chúc 04-07 ngày càng học giỏi, đoàn kết:D Biến tất cả những giấc mơ thành hiện thực, trừ ác mộng:p

Chúc Mừng Năm Mới to 10lý2 nói riêng và toàn HAO khóa 04-07 một ngày 29 Tết dọn nhà mệt nghỉ.

chúc cho mọi người năm mới vui vẻ, trẻ khỏe và lúc nào cũng tươi trẻ

Hờ đúng là Hương Tươi , cứ mở miệng lại tươi với trẻ .
Cu AQ chúc câu đấy hai lần rồi , câu bài cũng phải chú ý chứ . Chúc mọi người song thân thì dính nhau như keo con voi còn ai độc thân đêm 30 lang thang bờ hồ vớ được nửa còn lại nhé .

chúc mọi người vui vẻ,mạnh khỏe,ko bị ghẻ nhé:))

Chúc mọi người năm mới mạnh khỏe, ko như gà chọi thì cũng đừng như gà cúm nhé

Nhân tiện chúc mọi người ko học mà vẫn tanh tưởi như xưa

lâu lâu không tắm , thể nào chả tanh , còn hơn cá chết ý chứ :))

ui cha, hôi quá, nhưng mùa đông ngại tắm lắm, đấy là lý do tao ko thích mùa đông

Chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, vâng lời ông bà cha mẹ, thực hiện đúng 5 điều Bác Hồ dạy :(
Chúc mình sớm được em nào rước đi :x :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
Chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, vâng lời ông bà cha mẹ, thực hiện đúng 5 điều Bác Hồ dạy :(
Chúc mình sớm được em nào rước đi :x :))
Ngoan thế mầy ??????????????????

Ảnh bác Hồ lớp mình bị mất không biết tìm lại được chưa , hiện nay trong lớp thay thế cho vị trí ảnh Bác là tấm biển đề : 10 Lý 2 , chữ đen nền vàng và rỉ máu , rất ấn tương theo bình luận của cô sử .

Ảnh Bác bị Duy đem vứt trong kho mà
Nghỉ Tết rồi còn lo chuyệ lớp làm gì ??? Trừ phi .. êu, thằng kia câu bài nhé

Để đến đúng 30 Tết iem mới ra mặt chúc tết mọi ng` đấy:D
Chúc các nhân 0407 năm mới cái j` cũng mới < trừ những cái k thể mới dc:D >
Nhân thể ,chúc những ai muốn có ng` iu mà chưa có thì có lun ,tuổi này có ng` iu dc roài:D hơn nữa,nếu mà k có được thi fxin mời vào hội độc thân hoặc song thân ,tùy ,2 tên nhưng là 1 hội :D
Và cuối cùng,chúc các bạn sau Tết k bị bố mẹ lột sạch tiền mừng tuổi với lý do : con k giữ dc đâu,để bố<mẹ> giữ hộ cho,quá = gửi ngân hàng vô thời hạn:( :))

Back
Bên trên