Chúc mừng năm mới Anh1

Đoàn Thu Hương
(doanthuhuong)

Lâu rồi không thấy lớp mình có tin gì mới cả. Mọi người vẫn mạnh khỏe, học hành và công tác tốt đấy chứ? Sắp đến Năm mới rồi, có ai về nhà ăn Tết không? Mọi người ở nhà thì đã chuẩn bị Tết đến đâu rồi? Những ai vẫn liên lạc với mọi người thì thay mặt lên đây cập nhật tin tức đi. Bản thân tao thì lâu lắm rồi chẳng được ai thăm hỏi tới (kể cả bởi những người rỗi rãi như P.Ngọc) và cũng chưa có thời gian để thăm hỏi ai. Năm nay tao cũng không được về nhà ăn Tết vì vẫn chưa để dành đủ tiền về ăn cưới Hằng với Lanh :x . Khi nào bọn mày xác định ngày chính xác thì nhớ thông báo để các bạn còn thu xếp nhé. Ngoài hai bạn trên còn bạn nào có kế hoạch gì đặc biệt trong năm tới không? Nhân dịp Năm mới, chúc mọi người đón Tết thật vui vẻ, luôn gặp nhiều may mắn và có nhiều tin vui!

Đoàn Thu Hương đã viết:
Lâu rồi không thấy lớp mình có tin gì mới cả. còn bạn nào có kế hoạch gì đặc biệt trong năm tới không? Nhân dịp Năm mới, chúc mọi người đón Tết thật vui vẻ, luôn gặp nhiều may mắn và có nhiều tin vui!

Hi A1,
Làm ăn, học hành , nhiều mối quan tâm cuốn mọi người mỗi người đi mỗi ngả. Đợt tới kỉ niệm thành lập trường, hi vọng một số nhân vật ở xa cố gắng lên kế hoạch về chơi để tụ tập hoành tráng nhé. Mấy hôm trước ngồi thu dọn đống tranh ảnh, giấy tờ cũ, phát hiện ra một số tờ viết lung tung trong giờ, đọc chết cười luôn. Còn phát hiện ra một kỉ vật do một đứa ngồi bàn trên tặng với lời chúc tao tặng trước, khi nào đi đám cưới không phải tặng nữa nhé. Hic, gần 10 năm sau, Bây giờ mới thấy hơi cảm động tí.

Lớp mình tham gia H-A-O cũng chỉ hơn 10 người, có lẽ bên cái yahoo group đông hơn. Thỉnh thoảng phát động hỏi thăm nhau trong đó nhé.

Hương tồ muốn update tình hình của đứa nào trong tổ không. Dưa lê gì buzz tao, bận rồi nhưng vẫn online ở đấy mà. Có ảnh gì mới gửi cho mọi người đí.

P. Ngoc

Bọn mày ơi tao về ăn tết ở nhà đấy, vui cực, gặp được hội Chi - Nga etc. Chi thì vừa cưới xong, đang chuẩn bị sang Úc học.

Vụ kỉ niệm trường Ams bao giờ ý nhỉ? để tao còn book tiger air về chơi, hihi...Ngọc ơi mày sang đây chơi đi, vé máy bay giờ rẻ lắm, rẻ hơn đi sài gòn

Back
Bên trên