Chúc mừng cho thành công của Most wanted class nào \:D/

Vũ Phương Anh
(just_a_kid)

\:d/ Cuối cùng, sau bao ngày chạy ngược chạy xuôi vất vả...;;) BTC đã cho Amser một đêm đặc sắc nhất từ trước đến nay :x

Mặc dù đây là lần đầu tiên Most wanted class diễn ra nên vẫn còn những sự cố nho nhỏ nhưng dẫu sao đây cũng là 1 chương trình hoành tráng và nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các khối chuyên....:x :p Hehe...Amateur mà tổ chức đc thế là pờ rồ lắm rồi :* Chúng mình còn trẻ người non dạ mừ ;)

:( Hơi buồn là khối 12 tham gia không nhiều.... Nhưng cũng thay mặt tất cả những khán giả ngồi xem từ đầu đến cuối chương trình cảm ơn BTC, cảm ơn các em BCH 05 08 ;) \:d/

Hehe... Hãy bỏ qua những sự cố nhỏ ngày hôm nay để bắt đầu nghĩ ra những ý tưởng độc đáo cho Ngày hội anh tài nào ;) <:p

Chúc BCH ngày càng đoàn kết- năng động và sáng tạo \:d/

P/S: >:D< Ôm "đàn em" BCH 05-08 1 cái nào :x :* Hehe... Proud of U :* Muahzz... :* ............. Hic, thèm được tham gia và BTC quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng các bạn đã đóng góp công sức cho hội trại. Tớ thấy như vậy là cũng khá thành công rồi.

trại hay trại hay :D hay hơn tớ nghĩ :x vui vui vui :D:D:D
có chú Tự Long......:"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe.... Topic này mình lập ra ko được ăn khách cho lắm =)) Anyway, 1 lần nữa chúc mừng các em ^__^

hiik.... thế mà hôm qua thằng ku em tao hỏi nên đi hội Chu hay hội AMS tao lại khuyên nó đừng đến ams

xui dại mất rồi
:((

eo ôi con này [-x mày sinh ở đâu mà mất dạy thế [-x lần sau mày mà tới Ams tao đuổi ;))

thx chị sin nhé :D
bọn em sẽ rút kinh nghiệm cho chg trình NHAT cuối năm.
Thế hội ở Chu ntn? có ai biết ko? (mong là ko :D )

cám ơn sin rất nhiều :x mình thấy vui rồ cậu ạ ^^
Chúc mừng thành công của BTC :D
mặc dù Đếm sao remix của mình vẫn còn phải nằm sau hậu trường :))

:)) Những cái gì hay thì để đến cuối năm, còn NHAT cơ mà ;)

Bên Chu thi Mr CVA thì chắc chắn ko hay được bằng Most wanted của mình rồi \:d/ Hehe... Mr & Miss mới hấp dẫn :))

:D Tất cả các chương trình của Ams từ trước đến giờ chưa bao giờ là ko hay cả \:d/ Ams tiên phong đi đầu mấy vụ dạ hội cấp 3 cơ mà :)) Đẳng cấp đã được khẳng định rồi :* :x Khỏi bàn đê :x

Chúc mừng MWC... Hoành tráng , ý tưởng độc đáo. Quan trọng là cho thấy học sinh trường mình giỏi giang thế nào:x

Doom, yêu cầu xóa bài trên ngay lập tức, buồn cười nhỉ:(

Hix .. sao tài năng lại vào tay lớp Nga nhỉ :(( ... tiếc quá :((

Back
Bên trên