Chúc mừng chị Trần Thúy Bình!

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Chị Bình thân mến, đã lâu lắm lắm lắm rồi em không gặp chị :D Nhưng em vẫn nhớ chị Bình dễ thương ngày trước vài lần nói chuyện với em ^^
Sinh nhật chị, em chúc chị luôn mạnh khỏe, bình an, luôn tươi cười vui vẻ...

HAPPY BIRTHDAY chị!! :x

Chúc mừng sinh nhật em Bình xinh xắn dễ thương :X :X :X

:x Hehe cảm ơn em Việt và anh Hà, hai người đều lâu rồi không gặp. Nhớ lại những quãng thời gian vui vẻ cùng hai người và biết bao nhiêu người khác ở HAO thấy vui quá.

Hôm thứ bảy gặp em Hà và Trang thấy nhớ lại không khí ngày xưa. Nhờ có em Hà mới đi qua trường thấy thay đổi quá, đường rộng hơn và các hàng quán bên trường không còn nữa. Nghe đồn, trường sẽ chuyển ra gần Big C, không biết có đúng không nhưng như thế xa quá.

:* :* :* :x

Bình ơi, chào mày :) dạo này mày lặn ghê nhỉ, chẳng thấy viết lách gì [-( Có tin gì mới không, báo cho bạn bè biết với ;)

Sinh nhật vui vẻ nhé :beerchug: bao nhiêu tuổi rồi biết không, đã thấy sợ chưa :p

Chúc mừng sinh nhật Bình!

Hệ thống tự động của HAO chưa chúc mừng chắc bởi do Bình để 11-06 nên hệ thống hiểu là ngày 11 tháng 06?

* Nếu đúng ngày sinh nhật giao diện của HAO cực đẹp (Banner, màu sắc,...) và chỉ dành cho ngày sinh nhật thôi. Một năm chỉ có 1 lần, Bình chịu khó sửa lại Hồ sơ cá nhân nhé.

***Nga ah, hiện giờ có nhiều cái mới quá nên bối rối chưa biết báo cáo như thế nào. Thôi đành tóm tắt là những gì mọi người chúc đều có cả và sẽ cố gắng nâng niu và tăng ...tăng....

Tuổi giờ là 29 nhưng không thấy :eek: vì mỗi tuổi cảm thấy mình hiểu và yêu cuộc sống hơn, không muốn quay trở lại vì những kinh nghiệm sống quá quí và thực sự thấy hài lòng và hạnh phúc. Có thể quãng đừong trước vất vả nhưng những gì đang có khiến tớ tự tin sẽ vượt qua. Cảm ơn Nga nhiều nhé, vẫn nhận được đôi chút thông tin về cậu. Chúc cậu hanh phúc.

*** Anh Nghĩa, cảm ơn anh. Không biết có phải nhờ anh ko mà hiện giờ em đã có giao diện rất đẹp mắt. Vậy em có cần sửa lại hồ sơ cá nhân không anh? Và nếu có thì sửa như thế nào?

Chúc mừng SN chị Bình lần nữa =D>

(Hồ sơ của chị đúng rồi mà :-?)

Úi, chúc mừng sinh nhật chị Bình ạ. Hehe ra là thứ 7, 3 chị em nhà này đi phi vụ ạ :D

Chạy vào ôm chị yêu cái, chúc mừng nhật chị nhé. Tiếc là đợt hè ko gặp đc chị :((. Thôi hẹn chị vào một dịp gần đây. Ốm đau bệnh tật đã khỏi chưa chị :p
Tiện gặp mụ Miên ở đây cho hỏi tháng mấy thế?
NPTK

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Bình nhìn ngoài siêu trẻ, tưởng các em 0306 :). Chúc chị ngày càng xinh đẹp trẻ trung.
Nhân tiện xung quanh nhà chị có ai định bán nhà ko ạ, em rất mơ ước được sống ở khu đó.

To bác Nữ sinh thành Nội: chả là hôm nay em lục tìm cái đống ảnh cũ, hình như em gặp bác một lần rồi thì phải

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Bình thấy yêu đời và hạnh phúc là vui rồi >:-D< Chúc bạn Bình vẫn luôn giữ vững phong độ nhé :)

Em xin tý đất của chị AXing ạ :D
Anh Kiên yêu quý: em tháng 2 thì nhảy ổ. Mong anh.
Đ/c Việt Hùng: chết, đâu đấy trên đường đời tấp nập, chúng ta vô tình đi lướt qua nhau rồi á :D

.

To bác Nữ sinh thành Nội: chả là hôm nay em lục tìm cái đống ảnh cũ, hình như em gặp bác một lần rồi thì phải

Gặp cô bé này á?

*** Việt àh: Cho chị ôm em thêm lần nữa nhé, cậu em rất dễ thương.
*** Miên ơi: Hôm nào cho chị đi phi vụ cùng nhé.
*** Kiên ah: Tình hình chị dạo này cũng tốt. Đợi em về VN lâu lâu thì lại tụ tập
*** Hùng ơi: Bên chỗ nhà chị cũng có bán đây, nhưng em định mua bao nhiêu và giá như thế nào. Chị nghe nói đất đang chững thì phải.
*** Nga ui: Khánh Nga sắp về rồi, tớ mong là sớm được tụ tập cùng mọi người

@@@ 1 2 3 cảm ơn cả nhà ạh

chị Bình công nhận là trẻ trung, năng động, đáng yêu, dễ thương thật đấy ;)
Chúc chị luôn vui tươi yêu đời và thành công trong công việc cũng như các mặt khác nhé ;)
from munich with love :)

Thúy Bình: Anh Nghĩa, cảm ơn anh. Không biết có phải nhờ anh ko mà hiện giờ em đã có giao diện rất đẹp mắt. Vậy em có cần sửa lại hồ sơ cá nhân không anh? Và nếu có thì sửa như thế nào?

* Bây giờ chắc không cần nữa:D. HAO đã nghe lời thì thầm (thỉnh cầu) của hai anh em mình rùi.

Cảm ơn Vân nhé, chị vẫn mở ảnh Munich và nhớ về vùng núi sạch sẽ và dãy núi Alphơ (chị quên khuấy cách viết rồi). Em khi nào leo núi và có thời gian thì gửi ảnh cho chị nhé.

Anh Nghĩa thì thầm giỏi ghê:)

* Hoàng Vân em! quên nói với em về cái VCD HH 2006, khi nào em về nước hay có ai về bảo anh 1 tiếng, để anh gửi tặng em.

* Thúy Bình: đâu chỉ mình anh? cả em đó mà.

Thân ái!

Em xin tý đất của chị AXing ạ :D
Anh Kiên yêu quý: em tháng 2 thì nhảy ổ. Mong anh.
Đ/c Việt Hùng: chết, đâu đấy trên đường đời tấp nập, chúng ta vô tình đi lướt qua nhau rồi á :D

Vầng, có lẽ vậy. Chắc bây h béo hơn ạ

Ối, đ/c Hùng lại nhầm mình thành vợ của thằng bạn của chồng mình :D
Khồng, tớ xinh hơn nhiều :> , bác bạn của chồng em nhể

Back
Bên trên