Chúc mừng chị em HAO :X

Thanh Hà
(thanh ha)

Ban Quản lý Nhân sự HAO xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới các bà, các mẹ, chị, em của các chị em và các chị em HAO nhân ngày Phụ nữ
Việt Nam 20-10. :x

Chúc các chị em luôn tự tin, duyên dáng và đáng yêu, vừa dịu dàng, đằm thắm, vừa mạnh mẽ, nghị lực để luôn là "hậu phương vững chắc", là chỗ dựa tinh thần không thể thiếu của các anh. ;) :x

Chúc cho nụ cười, niềm vui luôn hiện trên gương mặt của chị em trong cả 365 ngày trong năm. :)

Tặng chị em những bông hoa tươi thắm nhất:

All best wishes,

BQLNS HAO

(Post hộ)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Hà ơi, cái này phải để anh em chúc chứ, chị tranh quyền thế là ko được đâu :D

Chúc mừng các chị em nhá :x :x :x
:x :x :x :x :x :x :x :x :x

Vì các anh trong BDH chẳng ai động tay động chân một tý :D :D
Để chị Hà đứng ra tự chúc mình thế này, chậc :D :)

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi trời, các em nhầm rồi :). Chị không tự chúc mình đâu. Chị post hộ BQLNS thôi, có lời chúc các chị em mà. Quan trọng là các anh chúc các chị em ấy chứ, đâu cứ cần phải post lên đâu nhỉ ;), chúc riêng càng hay :D

... có những người dù xa rồi vẫn nhớ thật nhiều :) ... chúc cho ngày này, tất cả đều nhận ra mình thật đẹp và dễ mến, hiền hậu và vui tươi, tự tin và thấy mình có ý nghĩa với mọi người :). Xin gửi lời chúc chân thành đến chị Hà Chi, chị Thúy Bình, chị Thùy DươngNgân Hương, chị Khánh Linh và bạn Thu Quỳnh. Mong một ngày gần nhất lại được làm việc cùng nhau. :)

Để lọ hoa chào mừng nhỉ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Trung đã viết:
... Mong một ngày gần nhất lại được làm việc cùng nhau. :)

Để lọ hoa chào mừng nhỉ ;)

Cảm ơn cậu em dễ mến. Mong ngày đó được xác định rõ để chị đỡ phải "dài cổ" :x

Hic, hôm nay mới đọc, cảm động! Thảo nào cứ hắt xì, cứ tưởng do giời trở lạnh :mrgreen: Hoa đẹp lắm :x Cảm ơn em :p ( again :D )

Back
Bên trên