Chúc mừng các thí sinh đã vào Chung Kết

anh cũng là fan của em LVNMai :D. Bài VCMT của em anh dùng làm nhạc chuông điện thoại ;) hay lắm :x

Ôi bạn LVNM lớp mình hot ghê , đêm 21/5 bạn LVNM sẽ mở đầu cho phần Tạm biệt của chương trình Made in 12 với bài Một người đã xa ( BTC in nhầm thành Một ngày đã xa :)) ), các anh zai chị gái , các bạn , các em yêu quí bạn Mai đùng bỏ lỡ cơ hội thể hiện tấm lòng của mình ;)

Mai mình đến , hẹn e Duy ở gốc cây gần cột bóng rổ bên tay trái nếu đi từ sảnh vào nhá ;))

=))

trời bó tay bạn DOAN DUY!!sao nghe nói hôm nay bạn chuẩn bị hoa tặng mình mà, sao có thấy j đâu??Thấy mỗi HUngB hehe ehem....

híc!em giờ mới thi học kì xong!Ngồi tu để thi giờ mới có thời gian để thở:D đầu tiên xin chúc mừng tất cả các bạn đã được vào tiếp vòng trong<:p thật lòng Giang cũng không lấy gì làm ngạc nhiên vì mọi người toàn hát đỉnh thui á:D hơi bùn 1 chút vì k được vào tiếp nhưng cũng đoán trước rồi vì bài G gửi không được đầu tư kĩ càng nữa:( nhưng mà cũng rất vui vì được ở trongtop 10 của giám khảo BGK Khắc Uyên:D em xin cảm ơn giám khảo rất nhiều:D

trời bó tay bạn DOAN DUY!!sao nghe nói hôm nay bạn chuẩn bị hoa tặng mình mà, sao có thấy j đâu??Thấy mỗi HUngB hehe ehem....

Sorry bạn Mai , tớ bị trúng mưu của phụ huynh dẫn dụ về nhà sớm :-?? , nghe nói Hùng B với Ngọc Bứp nhiệt tình lắm ;)) , thế nên tớ cũng không thấy áy náy nhiều :))

Sorry bạn Mai , tớ bị trúng mưu của phụ huynh dẫn dụ về nhà sớm :-?? , nghe nói Hùng B với Ngọc Bứp nhiệt tình lắm ;)) , thế nên tớ cũng không thấy áy náy nhiều :))

Tớ ko bít đâu nhá :( !!hixhix,chúc bạn Đoàn Duy thi tiếp vòng sau thành công nhá!!ẤY mà được giải vòng này thì tớ sẽ tặng ấy 1 bóng hoa(điện tử thôi^^) còn ấy sẽ phải khao tớ đồ thật đấy!!hihi \:d/ <:p
Hết lòng ủng hộ bạn Duy...;;) (khi nào lên poll thì thông báo để bạn lên vote cho nhá!!)

Em là dân ngoại tỉnh thấy các bác hát hay em nhảy vô cho vui! Mod dài quá. Cute, cute, cute.
Cho mình hỏi nhé, ai hát rap vậy, hẳn là 1 rapper có chất giọng cực tuyệt nhỉ.

Back
Bên trên