Chúc mừng box GRTL tròn 1 tuổi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bùi Mai Hương
(Mai Hương)

Thành viên danh dự
Không biết có ai nhớ không, nhưng hôm nay là ngày tròn 1 năm box GRTL được chính thức đưa vào hoạt động! Tuy chưa thực hiện được những dự định như ban đầu, nhưng box cũng đã từng là tâm huyết của rất nhiều thành viên, đã gắn kết mọi người trong BTV với nhau. :remykiss: b-(

Chúc mừng sinh nhật box! :beerchug::guitar::love3:

Chỉnh sửa lần cuối:
Có em nhớ này :> Chị vừa nhắc là em nhớ liền :biggrin:
Chúc mừng chúc mừng
:beerchug: :smoking:

Chúc mừng sinh nhật box tròn 1 tuổi. Mong là box sẽ "hồi phục", thu hút được nhiều thành viên và thực sự trở thành nơi "gỡ rối tơ lòng" của những người tìm đến. :) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn topic này muốn vào nói vài câu, nhưng nghĩ lại thấy mình vào đây đâm ra vô duyên, nhưng nhớ đến những ngày cách đây 1 năm, thấy mọi người ra vào bàn bạc cuối cùng cũng đấu tranh thành lập đc box, thời gian đầu thật rôm rả, sau hơn nửa năm quay lại box, thấy mình thành người lạ ở đây mất rồi.
Chúc mừng box tròn 1 tuổi.

Sao mà vô duyên hả anh ? anh tham gia nữa thì càng vui ;)
Chúc mừng SN box!

Có nhớ, có nhớ chứ :)) ;), Mai Hương, chị Hà Anh, bạn Việt Hà, anh Kiên với em Zz đâu nhỉ? mọi ng` có rảnh rỗi thì góp chân góp tay vào đê... :D ... nhớ thời hoàng kim :x :))

to Hương: dạo ni` tớ rảnh phết, đang định bàn bạc vài câu với ấy, khi nào lên thì gọi nhé :D

Hehe, Mai Hồng thì kinh rồi, cũng nhảy vào "tư vấn", cũng lăng xăng đây đó, kinh lém :D :)) Có bàn bạc gì cho tui bàn bạc với :p :D
Mà bà bảo thế nào là "thời hoàng kim" ? bà có cần học lại không đấy :D Thời hoàng kim của cái gì vầy ? của GRTL à :))

Việt ko được trêu bạn thế [-x :)), bàn bạc thì bữa nào lập confe ;), muh tôi với Hương toàn gặp nhau buổi sáng (vì cùng bùng :D, Hương nhể? :p), ông có thức được thì cứ lên, ko ai cấm :p

È, thế mà hôm 20 gặp nhau sao chả thấy Hồng nói gì? Nhớ thì phải nói 1 câu, làm người ta cứ tưởng mọi người quên hết rồi, tức thế! B-) :D Lại còn lên đây nói xấu tớ bùng học nữa chứ :nono, tội này khó tha quá! Uh, hôm nào tớ, ấy với Việt thử "bàn bạc" :) xem cái nhở!

Anh Kiên: Không nói năng linh tinh! B-) Khi nào anh rỗi thì contact em 1 tiếng, giúp bọn em làm lại box, không thì để thế này công sức anh em mình đổ xuống sông xuống bể cả! ;)

Chị Hà: Chị cũng giúp bọn em 1 tay nhé! ;)

Nhìn topic này muốn vào nói vài câu, nhưng nghĩ lại thấy mình vào đây đâm ra vô duyên, nhưng nhớ đến những ngày cách đây 1 năm, thấy mọi người ra vào bàn bạc cuối cùng cũng đấu tranh thành lập đc box, thời gian đầu thật rôm rả, sau hơn nửa năm quay lại box, thấy mình thành người lạ ở đây mất rồi.
Chúc mừng box tròn 1 tuổi.

Thông cảm và chia sẻ...

Chúc mừng Sn GRTL :beerchug::beerchug: năm nay chắc em ko giúp được mọi người rồi, chúc mọi người phục hồi lại box một cách nhanh chóng và hiệu quả nhé:x:x:)

Chị thì lúc nào cũng sẵn sàng thôi. :) Hay hôm nào, Hương xem hẹn mọi người vào thử trao đổi, bàn bạc một chút xem. Em đã có hướng gì chưa?

Đề nghị bạn Hương cho biết ý kiến về định hướng phát triển nhé!
Kì này tớ chỉ vào post bài được thôi, không lên kế hoạch được đâu, tớ đang bận bên CLB Võ thuật :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên