Chúc Bạn Phương Châu Thượng Lộ Bình An

Lê Minh Châu
(anhchauday)

Ngày 14 /9 tới,anh phương châu lại lên đường tầm sư học đạo ở Pari
thay mặt toàn thể học sinh 12 toán,em chúc anh lên đường may mắn
:D :D :D
lần này chúc anh có đi mà không có về(sớm)
tu luyện thành tài,hạ sơn(về nước) anh em lại đập phá tiếp:cool: :cool:

PS:bạn Thảo anh vừa mới dắt đi hôm trung thu thì đừng lo,để đấy em
chăm sóc hộ! he he
em sẽ coi bạn í như anh,hết mình "chăm sóc" như em đã từng lo cho anh:mrgreen:
hơn nữa nhà bạn í lại ngay gần nhà em,quá tiện luôn!!
Thôi,mấy dòng gọi là đưa tiễn,em xin hết
:lol: :lol:

Tuấn Phương con giai đi may mắn. Nhanh that, thằng chó về nhà đã gần 3 tháng, bố mẹ nó hôm nào cũng sang nhà tao nói chuyện: Sao chuyến này nó về nhà lâu thế!
TP sang đấy thì năng luyện tập Xác suất thống kê, học thêm môn Cá ngựa, cứ trò nào cờ bạc hay thì mang về nước để khai sáng văn minh. Năm sau chú mày mà vào được Bách khoa Paris, khoa Đánh đề thì đúng là vinh hạnh cho lớp TOán và trường Ams quá. Dù có bận học thì vẫn phải lên HN-ams viết bài, làm nốt cái 12T sử kí đi, ai lại để dở dở ương ương thế kia. Thượng lộ bình an nhé.
Còn em Thủy nào thế, nghe phong thanh thì giống em Thái Thủy quá nhỉ? Châu béo đâu, tường thuật đi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ anh cũng chúc chú Phương ra đi thanh thản :mrgreen: Hẹn chú năm sau gặp mặt (ờ mà hình như năm nay anh cũng đã nhìn thấy mẹt chú đếk đâu)

thưa các bạn bây giờ là 1 giờ sáng ngày 15 tháng 9
tớ vừa đi tiễn bạn phương châu yêu quý về
(thật không thể tin được lại có 1 người bạn tốt như tớ)
bọn tớ đã chụp được vài pô ảnh khá hay ho của bạn phương và bạn thảo
trước lúc chia tay
mấy hôm nữa sẽ đưa lên đây cho các bạn chiêm ngưỡng!!
(tình củm phết đấy) :D

Di Paris ngay 14 ha, chac di cung 2 dua lop to roi

ơ", the ban Thảo cung di tien ban Phg Ch ah ? Thich nhi :mrgreen:

ảnh đâu rồi châu béo, sao không thấy gì thế

Lê Minh Châu đã viết:
đúng đấy em ạ,2 thằng tuấn việt và lân dũng
Noi nang voi nguoi lon the day ha em, thu nhat: em nham ten thang Lân lop toi roi, thu 2: bo em chua co dc em be nao nho tuoi hon hay sao ma thay ng sang bat quang lam ho the ha?

chúng mày cứ từ từ
ảnh thì nhiều nhưng phải chọn mới đưa lên được(bạ đâu đưa đấy nó lại tưởng ảnh *** thì chết)
cẩn thận ko có các bác admin lại cắt account của em thì bỏ m*
còn em vân:anh cứ tưởng là "em" hóa ra ko phải,thế thì xin lỗi nhá
đúng ra là phải gọi bằng "chị"("cô" thì đúng hơn:D)
kể ra nếu "chị" vân lấy chồng sớm tí thì con cũng gần = tuổi em đấy nhỉ

Pham Tuan Minh đã viết:
Tuấn Phương con giai đi may mắn. Nhanh that, thằng chó về nhà đã gần 3 tháng, bố mẹ nó hôm nào cũng sang nhà tao nói chuyện: Sao chuyến này nó về nhà lâu thế!
TP sang đấy thì năng luyện tập Xác suất thống kê, học thêm môn Cá ngựa, cứ trò nào cờ bạc hay thì mang về nước để khai sáng văn minh. Năm sau chú mày mà vào được Bách khoa Paris, khoa Đánh đề thì đúng là vinh hạnh cho lớp TOán và trường Ams quá. Dù có bận học thì vẫn phải lên HN-ams viết bài, làm nốt cái 12T sử kí đi, ai lại để dở dở ương ương thế kia. Thượng lộ bình an nhé.
Còn em Thủy nào thế, nghe phong thanh thì giống em Thái Thủy quá nhỉ? Châu béo đâu, tường thuật đi...

Xin chào mọi người !
Anh đây sang Paris đã được 3 ngày, hôm nay tường thuật LotoFoot ở Paris để các chú thèm thuồng !
Anh đặt chân đến sân bay là 8h sáng, thì 9h về đến nhà, cất đồ đạc, rồi đi uống cà phê. Trong lúc chờ đợi cà phê, anh hứng máu thả 1 euros RAPIDO (Loto 5 phút một lần) ===> 5 phút sau có 30 eur đã vào túi mình. hehe, không ngờ lần này sang Pháp kiếm tiền dễ thế !
Như vậy là anh đã không mất tiền cà phê và ăn sáng rồi .. Anh thả tiếp 2 eur tiền LotoFoot đánh xiên 13 trận của C1, có những trận anh lấy cả thắng, hòa và thua (ca 3 cửa luôn).... Hồi sau anh sẽ tường thuật tiếp kiếm tiền ở Paris đơn giản như thế nào !!!!

Hết phần 1
=====================================

Phương Châu cứ ở Paris mà đánh bạc, còn Thảo ở nhà đã có tao lo cho rồi, yên tâm tập trung mà LotoFood nhé

Back
Bên trên