Chú ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lê Ngọc Hùng
(Le Ngoc Hung)

Điều hành viên
Các thành viên hãy vào đọc đặc biêt là 12 toán

Dạo này box 99-02 đang trở thành nơi cãi nhau của lớp 12 toán một cách hết sức vô tổ chức nói bậy nói bạ lung tung .Nếu muốn như thế các bạn hãy tự mở một forum vào đó tha hồ mà cãi nhau kiểu gì cũng được .Ở đâu thì phải tuân theo luật ở đó thui ;) .
Nếu tình trạng này còn tiếp tục xảy ra thì topic đó sẽ bị xóa hoặc member sẽ bị khóa nick nếu nghiêm trọng .
Tạm thời một số topic sẽ bị khóa

Re: Các thành viên hãy vào đọc đặc biêt là 12 toán

Lê Ngọc Hùng đã viết:
Dạo này box 99-02 đang trở thành nơi cãi nhau của lớp 12 toán một cách hết sức vô tổ chức nói bậy nói bạ lung tung .Nếu muốn như thế các bạn hãy tự mở một forum vào đó tha hồ mà cãi nhau kiểu gì cũng được .Ở đâu thì phải tuân theo luật ở đó thui ;) .
Nếu tình trạng này còn tiếp tục xảy ra thì topic đó sẽ bị xóa hoặc member sẽ bị khóa nick nếu nghiêm trọng .
Tạm thời một số topic sẽ bị khóa
Thay mặt lớp Toán xin lỗi bác Hùng nhá
Bác thấy thằng nào "nói bậy nói bạ lung tung" thì cứ xóa bài, hoặc khóa account thẳng tay, nhưng đừng để con sâu làm rầu nồi canh mà xóa cả topic< Nếu forum không có hỗ trợ xóa bài thì bác phải đề nghị admins nâng cấp chứ!>
Còn vấn đề tự mở forum thì không phải là chuyện 1 sớm 1 chiều có thể xong được, đề nghị bác thư thư cho 1 chút đã.

Anh em ơi, nhà thằng Hùng béo ở gần mấy quán A2, Pacific í, chú nào ở VN thì qua nhà nó cầm theo can axit dằn mặt cái , đảm bảo là forum 99_02 sẽ lại là made in 12T ngay, hehe :D
Đề nghị bác Hùng cận thận, máy thằng lớp em là nó lưu manh lắm đấy, bác mà Block, hay Ban chúng nó là chúng nó vác axit đến thật đấy :mrgreen:

thằng tùng béo cứ dọa linh tinh
bác hùng đừng sợ,nó nói vớ vẩn đấy
mấy thằng lớp em(tùng hoàng,phương tự...) tháng 9 tới mới ra tù cơ!!!!
bây giờ chả có thằng nào ở ngoài đâu bác đừng sợ :D

các bác ạ (iem đang nói mấy bác #$@#% đấy đấy)
có nhiều cách để đi vào lịch sử
có nhiều cách để lưu lại dấu ấn
có nhiều cách để người khác nghĩ về mình
có nhiều cách để người ta nói về mình
em nghĩ lớp 12 Toán mình cũng không đến nỗi nào , hồi học ở trường thì
cũng ra trò , bây giờ ra trường rồi cũng nên người nhớn 1 tí , đừng để vì các bác mà người ta lại nghĩ xấu lây sang cả những thành viên 12 Toán
ngoan ngoãn lễ phép như em . 1 quá khứ hào hùng mà bao anh em đã gây dựng (ví dụ như bác Toàn) đang bị 1 số bác làm vấy bẩn . Vì thế mà , ~!@#$ các bác , em xin có nhời đề nghị các bác (tức là các bác hay !#!$@#%$@^% ý) tôn trọng người khác và tự tôn trọng mình bằng cách đừng bôi xấu lớp Toán thêm nữa . Ngoài ra em thấy cung đúng , mang tiếng lớp Toán 99-02 siêu nhân mà đếk có cái gì hay ho để nói cả , toàn mấy chuyện nhố nhăng .
ờ các bác thấy em nói thế có được không , nếu sai thì cứ chửi nhưng đừng có dùng tay chân là được . Đừng có đua xe em kẻo em đua lại đấy
Hehehe chúc các bác và anh em 12 Toán chúng ta ĐÚNG LÀ 12 TOÁN 99-02 VÔ ĐỊCH (về 1 số mặt !@#@!#$! gì gì đó ... :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Lào hưởng ứng Tuấn Sơn Claiphentơ tí lào. Thế bây giờ bác thích bãi cỏ đồi thông anh trăng sáng, gió thổi hiu hiu, cặp trai gái ngồi bên nhau thề non hẹn biển hay là chỉ có mỗi cặp trai gái với nhau lào?
Dĩ nhiên cả cái lớp Toán này chúng nó sẽ chọn cái thứ 2 với những mức độ khác nhau bác ạ.
Vấn đề quan trọng nữa là các bác cùng nhau làm nốt cái 12T sử kí cái nhẩy, để nó ương ương như vậy chả ra thể loại gì cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên