Chú ý gấp gấp : Cần tiết mục văn nghệ cho Trò Chơi Âm Nhạc

Nguyễn Thùy Chi
(chisocola)

Thành viên (sai email)
Vào ngày 20/5 này trường chúng ta sẽ tổ chức Ngày Hội Anh Tài , ban Trò Chơi Âm Nhạc của bọn tớ , cần từ 2 tiết mục Văn Nghệ để làm khuấy động không khí thêm phần sôi động , dù bạn biết nhảy , hay đơn giản chỉ hát theo nhịp 1 bài hát đơn giản , hãy đăng ký với tớ theo địa chỉ phòng 404 vào các buôi chiều hoặc e-mail vào hòm thư của tớ : [email protected]
Không cần rườm rà , chỉ cần sự tự tin của chính bạn , vì thời gian rất gấp mong các bạn đăng ký sớm bọn tớ sẽ duyệt vào buổi chiều thứ 6 , ko loa , ko mic , tớ chỉ cần nghe giọng thật và sự tự tin của bạn thế là đủ :x:x:x

Ơ ấy ơi, tớ cũng chơi trò đấy , cũng định đăng kí tiết mục VN nhưng rất tiếc là ko có nhạc thì làm sao? Tớ cũng ko hiểu có tiết mục VN trong CT chơi làm j nên nếu ko cần có nhạc thì có khi tớ tham gia nhé!:D.......nhưng mà tớ chỉ sợ tiết mục của tớ (nếu đc) chả khuấy động đc không khí thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiết mục văn nghệ trong Trò Chơi Âm Nhạc là để xen giữa lúc ban giám khảo chấm điểm ấy ạ :D :D Nếu ấy muốn đăng ký thì gửi thư vào hòm thư của bạn Chi trên kia , bọn tớ sẽ duyệt tiết mục vào chiều thứ 6 . Nếu ấy đăng ký bài nào thì phải có sẵn nhạc đã tách lời rồi để hôm đấy lên hát mà . Không sao đâu , ấy cứ cố lên , chúc thành công ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Chi ơi cái email trên cũng là nick của chị ở yahoo phải ko :)
Chị nhắn các anh chị bên 04 07 đăng kí lại Trò chơi âm nhạc nhá :D
Còn tiết mục văn nghệ thì càng vui càng tốt ^^

Quên mất , vì có 1 vài thay đổi và 1 số người ko kịp đăng ký Trò Chơi Âm Nhạc nên những ai muốn tham gia trò chơi thì hãy đăng ký cho bạn Chi bằng hòm thư : [email protected]
Hạn cuối là đến trưa mai , đăng ký theo mẫu
Họ và tên :
Lớp :
Khóa học :
. Chúc mọi người vui vẻ :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến trưa mai là hết hạn , mọi người nhớ đăng ký sớm nhé :D:D

Vũ Trinh Lam đã viết:
Ơ ấy ơi, tớ cũng chơi trò đấy , cũng định đăng kí tiết mục VN nhưng rất tiếc là ko có nhạc thì làm sao? Tớ cũng ko hiểu có tiết mục VN trong CT chơi làm j nên nếu ko cần có nhạc thì có khi tớ tham gia nhé!:D.......nhưng mà tớ chỉ sợ tiết mục của tớ (nếu đc) chả khuấy động đc không khí thôi!
mày thi thì nhảy nhót làm jề :p mà chưa đủ bận việc hay sao :-w hum đấy cố mà giật cái giải cho vui :)| đỡ tốn công đi thi

mày thi thì nhảy nhót làm jề mà chưa đủ bận việc hay sao :-w hum đấy cố mà giật cái giải cho vui đỡ tốn công đi thi

Ớ ớ, nhảy nhót j thế?:-/ Bộ mày ko biết tao biết hát à? :((

Các ấy ơi, tình hình là tớ rất muốn hát bài:"Bà tôi" của Ngọc khuê,;;) cái bài này thì ko thể có nhạc rồi,:(( kể ra hơi tiếc vì tớ chưa hát bất cứ ca khúc nào mà đc tự tin như những bài của Ngọc Khuê.:(( Nhưng thôi ko sao, có j năm sau tham gia vẫn đc chứ nhỉ?:x :)

Vũ Trinh Lam đã viết:

Ớ ớ, nhảy nhót j thế?:-/ Bộ mày ko biết tao biết hát à? :((

Các ấy ơi, tình hình là tớ rất muốn hát bài:"Bà tôi" của Ngọc khuê,;;) cái bài này thì ko thể có nhạc rồi,:(( kể ra hơi tiếc vì tớ chưa hát bất cứ ca khúc nào mà đc tự tin như những bài của Ngọc Khuê.:(( Nhưng thôi ko sao, có j năm sau tham gia vẫn đc chứ nhỉ?:x :)
Chị Lam ơi ko thể tách nhạc ra được ạ :-/
Hôm nọ duyệt văn nghệ hình như e thấy có 1 chị hát bài này rất hay nhưng vì đứng quay lưng lại nên ko thấy mặt, có fải chị ko;;)

Lam ới , ấy cố gắng tách được lời đi , nếu ko thì ấy hát bài khác cũng được mà . Cố lên ^^

THÔNG BÁO

Ngày mai 19/5/2006 chương trình sẽ tổ chức lại vòng loại để chọn thẳng ra 12 người vào chung kết
Khối sáng : từ 9h - 11h30
Khối chiều : từ 14h - 16h30
Địa điểm: tại phòng 405 lớp 12 Trung

Lần này để đảm bảo công bằng hơn, bọn tớ sẽ chia ra hai mảng nhạc Việt Nam và nhạc nước ngoài cho người chơi tự chọn thế mạnh cuả mình :)
Ai trả lời đúng 3/4 câu hỏi sẽ được xét vào chung kết ;)

Vì vậy, mai sẽ diễn ra lại vòng loại chính thức của Funky beats cho công bằng hơn ;)
Hôm nay ai bị loại vẫn có thể đến thi loại vào ngày mai :)

@chị Chi : tối chị online nhá ;)

Chị ơi, hát chứ ko được đánh đàn ạ?

Em định đánh dàn piano hay dàn Organ hả em ?? Có gì add cái hòm thư chị vào cũng là YH của chị luôn rồi chị em mình nói nhé em . Gấp lắm , em cố nhanh lên tý :D:D

Hôm nọ duyệt văn nghệ hình như e thấy có 1 chị hát bài này rất hay nhưng vì đứng quay lưng lại nên ko thấy mặt, có fải chị ko

Ối ối, buồn hết chỗ nói,:(( đấy là em j bằng tuổi các em ý, lớp 10 P2, ko phải chị đâu, chị chưa đc nghe em ý hát nhưng chăc chắn là chị hát ko kém j đâu nhé!;)

@ Chi: Hờ hờ, cám ơn ấy nhìu nhưng chắc cũng muộn rồi, :(( tìm bài khác và tách lời rất chi là lâu mà có khi lại ko đc như ý muốn nên thôi,:| có khi năm sau tớ sẽ tg vậy,:(( 1 bài của NK, chắc thế!!!!!!!!!!:(( (À, nếu mà "Cặp 3 lá" hay "Chuồn chuồn ớt" hay "Bên bờ ao nhà mình" tớ đều có thể hát đc), có khi đăng kí sớm 1 năm vậy! Buồn we!:(( Cám ơn ấy nhìu nha!:x

quá đáng quá đáng hum nay tui vào rùi rồi mai thi lại nhỡ loai jthif sao :(( ko chịu đâu bắt đền đấy :((

Thế này ạ
em rất xin lỗi vì vòng sơ tuyển hôm nay
nhưng nếu làm vậy bọn em vẫn còn nhiều chọn lựa quá nên lần ngày mai thi sẽ nhiều câu hỏi hơn để chọn ra những người phù hợp nhất :)
Mai 2 h bắt đầu đó ạ, lần này chơi phòng kín :p, cho nó bảo mật ^^!

----------

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Đến trưa mai là hết hạn , mọi người nhớ đăng ký sớm nhé :D:D
Chị Chi mai cũng đến làm giám khảo nhớ ;)

Back
Bên trên