Chùm ảnh Ngày về

trời, đỉnh cao, yêu em Hiền quá đi mất. Mình thấy ai cũng chê ảnh khóa mình nào đen, nào tối. Mãi mới có người nói được một câu chí lí :x. Dù sao tuy hơi tối một chút nhưng trông rất đẹp mà. :-*

Nhữnh ảnh độc này, bốt luôn thể

Hình như trong số này có một vài bức là chụp từ máy em , hôm qua hì hục ngồi đến gần 3h để upload mà chẳng hiểu sao sáng nay tìm lại chẳng thấy topic đấy đâu cả. Đấy toàn là pix em chụp hộ , các bác làm ơn tìm rồi upload lại cho em , chứ dùng net ở VN xót xa lắm ạ

Ơ chú Kiên thế hôm qua chú gửi cho anh rồi bảo anh up hộ em là gì, buồn ngủ nên quên à...
Đây anh up nôt đây :D

Ối giời ơi, sao em Mai Hồng chụp được 2 cái ảnh độc thế. Quả này tức đến mất ăn mất ngủ rồi.
Nhưng mà cái anh Tuấn cũng buồn cười. Người ta đã mở hắn một album cho ảnh Đại hội rồi mà vẫn cố post vào đây

Anh đố em Quỳnh tìm được một số ảnh ở đây mà có trong Album đấy :p

hehe, công nhận Hồng trông thế mà cũng giỏi phết. Đùng 1 cái tóm đựơc cả 2 con người nổi tiếng:D.

trời ơi! anh đứng thứ 2 tính từ bên phải sang của cái ảnh 5 anh chị ( 4 anh 1 chị )trên kia sao mà ... thế.Nếu chưa có chị nào "xí phần "anh này thì cho em 1 chân trong list "chờ xét duyệt" nhé.Ai có thông tin về anh trên xin PM cho em được ko ạ! Từng này tuổi đầu mà cũng xí xớn mang cần đi câu đấy ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối trời em Mai ơi phải để họ trong danh sách chờ của em chứ,tội gì ;;)

Đồng bào ơi, post ảnh lên thế nào thế, anh Tuấn chỉ em phát :D

Em login rồi vào đây:
http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=225

rồi click upload và upload ảnh. Sau khi album admin validate ảnh sẽ hiện ra trên album.

Bài hướng dẫn chi tiết upload ảnh ở đây

Bác Tuấn và mọi người chịu khó upload ảnh lên album luôn đi ạ. Như thế em đỡ phải save xuống rồi up lên lại :)

Úi úi..ngó vào đây trông ảnh ổn wa'...hihi...từ nãy giờ tốn cả tiếng để download mấy cái ảnh này về máy..hơ hơ...nhưng bi giờ ko hỉu iem để mấy cái ảnh down về ở phần nào rùi..hic..ngu đến thế là cùng...tìm mãi chẳng thấy ở nơi mô...hic..ko bít đâu..:(( đen thế..

Tí sặc vì màn bình luận của Tống Tuấn . Em thì em cho là đã làm nam nhi nên ăn nói dứt khoát, mạch lạc bày tỏ chứ cứ ngọng nghịu buồn cười lắm anh Tống ạ. B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:(:)(( cho em hỏi hôm đấy lúc gần cuối chương trình box 0205 có chụp một cái ảnh ở trên sân khấu:(( huhu bây giờ ko đứa nào nhớ nó ở máy của ai cả, mọi người làm ơn check lại máy nếu có thì up lên đây hộ em mới:(( khổ quá cơ:(( tìm kim đáy bể:((

hic,cái ảnh chụp sảnh từ trên xuống là em chụp bạn em,nào ngờ chụp nó ko rõ,đứng 1 góc,giờ lại thành ảnh post lên đây,ghét,hek thôi.bỏ qua :)
a.mà nghĩ lại hôm đó mình ko chụp quả nào ra hồn cả,up lên cho bà con xem,tức lần nữa.định tranh thủ có acc chùa up mấy cái,thế nào host change pass rồi,thôi mai mốt kiếm được ghé vậy :D

Rất thiếu những cái ảnh như thế Huy ạ. Anh cảm thấy thật đáng tiếc là vì phải chạy linh tinh nên anh quên khuấy mất không mang máy ảnh theo để chụp ảnh chung... để còn mà tường thuật cho đúng ý nghĩa. Mấy cái ảnh này toàn là anh chôm chỉa nên chả đâu vào đâu cả, chọn mãi không được cái nào, toàn là mấy cái chụp người to to là, như kiểu rủ nhau chụp ở Công viên ý he he

..Chứ anh mà chụp thì nam thanh nữ tú đều ngon cả.. mấy em xinh xinh là không còn hiện tượng bị đau mắt hột đỏ loè đỏ loẹt như thế kia nữa...

Back
Bên trên