Chích xinh 23 tuổi rồi :)

Phạm Thủy Anh
(anhthuy)

Hôm nay vào đây tự nhiên giật mình thấy sn của chị Chích (hơi béo) xinh của em :). Chúc Trang chích sang tuổi mới đằm thắm hơn, nhiều may mắn và hạnh phúc. :* :* :* . Bao giờ gặp chỉ giáo cho em vài đường Yoga nhé tình yêu :D.
Happy Happy birthday!
:drummer: :guitar: :guitar:
( Để yên bao giờ em thu xong album đầu tay gửi mấy bài tặng Chích nhé :D)

Thật à, giừ thế rồi cơ à :p

Chúc mừng chúc mừng.

Mũm mĩm già ghê hén.... Chúc mừng nhé, có đàn đúm gì không nhỉ? Khổ chủ đâu?

Chúc mừng sinh nhật chị Chích :x Chúc chị dù có g...i...à... :D đến đâu thì vẫn luôn đáng yêu như Chích của này hôm nay :*

Chúc Chích vẫn mãi chick ;), và nhớ đừng quá khích ;))

Bạn Chích ơi, tình hình là tớ có quà cho bạn rồi. Bao giờ thì chúng mình gặp nhau nhỉ ;;) :x

Chúc Chích yêu sinh nhật vui vẻ, lúc nào cũng cười thật tươi. Quan trọng nhất là sớm tìm ra người sẽ tặng hoa cho Chích vào tối 19 (chứ ko phải 20 nhá :p), đúng như mong muốn ;;). Yêu thế chứ :*:*:*

Mà lâu lâu ko gặp cũng chả biết biển số xe của Chích là gì nữa :D. 8182 hay là 8282 hả chị yêu ơi ? Mà tình hình là thích cái nào hơn ạ ? :p ;)

Cuối cùng vẫn chúc 1 câu muôn thủa :x

Happy birthday to you :*

:x

Chị Chích sinh nhật vui vẻ ạ >:-D< :beerchug: :beerchug: hi' hi' ko g...i...ừ...tí nào ạ;;)

Hạnh phúc nhé em, yêu thương em nhiêu, thật vui mỗi khi nhìn thấy em cười

Chúc mừng SN chị Trang Chính, vui vẻ mạnh khỏe chị nhé ;) (hic, hồi trước nghe qua tên chị, em lại cứ tưởng tượng đến ma túy mới chết chứ :-s :)))

chúc mừng sinh nhật chị Trang Chích nhé >:-D< chúc chị ước gì được nấy LUÔN :>

à mà ét tăng...chị họ chị là người yêu em thế em tức là "cái gì" của chị nhỉ ??? :cool:

lích cha lích chích
cãi mũi xinh xinh
cái miệng liến thoắng
cái đầu nghênh nghênh

:D

Chúc em một sinh nhật vui vẻ, gặp nhiều điều như ý muốn :X :X :X

:) cảm ơn mọi người nhiều! Nói chung là Trang ko sợ già đâu, các bạn lớn bé cứ yên chí lớn ;) b-) :embarasse

Phanh, chị Bình, Quỳnh, Minh, anh Hà, Trung, Vân, anh Sơn, Việt, Zz: cháu ko có tổ chức tổ chiếc gì hết. Hôm rồi còn bị chia buồn nữa cộng với tác động của những bài học trên lớp "Đằm tính học cao cấp" đâm cũng ko có ý tiệc tùng nhảy múa gì ráo. Một lần nữa cảm ơn mọi người ạ :) :x

To Thủy Anh: cảm ơn cậu vì... tất cả ^_^, esp. last summer... Ừ, chắc tại cái lớp "đằm tính học" kia đâm cũng khang khác, biến đổi bên trong ấy, cậu hiểu mà :embarasse :p. Mà sao ko dưng lại có nhã hứng thu album thế :p :p :p, động lực nào ấy nhở ;;)

Miên ơi, giừ á, ko phải đâu, mà là "đằm" ;;)

Quỳnh Auba**: mới bấy lâu ko gặp (bao lâu ấy nhở :D) mà đã nhớ lộn tùng phèo, thông tin sai lệch quá, khổ b-). Còn biển 8182 và 8282 lại vẫn chưa quyết định được nên giờ lấy tạm biển khác rồi, dành 2 biển kia cho tầm chục năm nữa gắn lên cái bình bịch 4 bánh cho cháu nó phi trông cho giống cưỡi trâu á :p.

Kike: mình là mình giận các cậu lôi kéo người chị thân yêu của mình trưa qua lắm đấy nhớ, mười mấy năm giời chúng tớ quen biết nhau hôm qua lần đầu tiên vì các cậu mà nó về muộn cái bữa toe toét của bọn lâu nhâu nhà mình đấy. Thật, mình giận á! X( :p. Còn muốn biết gọi là gì thì 2 cậu tự quyết định với nhau, mình phận làm em ko dám chòi chiếu trên :embarasse . btw, tks em gái nhé ^_^ :*

trNg.bui,

Chỉnh sửa lần cuối:
tại cái máy tính nhà mình nó hỏng nên ko onl được nên hum nay em mới vô CMSn chị được :p
mà đến lúc sửa xong thì cũng chưa đến phiên em được dùng máy tính :-"
thoai
Chúc mừng Sinh Nhật bà chị 23t :mrgreen:
chúc chị ngày càng " mũm mĩm dễ thương " :mrgreen:

Chúc mừng sinh nhật em Trang, chúc em thi GMAT đạt 700+ :D

Hiếu hâm, .... nhớ chưa? b-) :* :* :* (kể ra mặt nó láng mịn ko có con cá con nào thì tốt nhỉ hic :(( :)) :p)

Phạm Đức Hoài đã viết:
Chúc mừng sinh nhật em Trang, chúc em thi GMAT đạt 700+

hehe, anh bi bô duyên thế! :mrgreen: Cảm ơn anh ạ!

trNg.bui,

hị hị, Chích xinh! em chúc mừng chị đã bước sang tuổi 23! Con người ta càng lớn càng đằm, Chích làm gì phải cất công lặn lội học cái món đấy cho mệt.
Chúc Chích ngoan, "chống lấy chày" nhưng vẫn hồn nhiên, yêu đời :):D

Back
Bên trên