Chán quá!!

• Bắt đầu dinhnuhamy_9G
  • Ngày bắt đầu
D

(dinhnuhamy_9G)

Guest
Em thấy tủi thân quá!Các anh chị toàn là những người học ở lớp I thì mới vào được Ams. Còn em chỉ học lớp G thì làm sao vào được những trường đỉnh cao như Ams đúng không ạk???Huuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu?:-?? (nhưng mà lớp em vui lắm)

Các anh chị ui ở trường em quý nhất cô Hạnh(địa), cô Hồng(toán), cô Lê(văn) đấy!!Hihihihihihiihihihihihi!!!Nhưng ở trường em đã làm một cô buồn(buồn lắm) nhưng lúc này chính em cũng không hiểu lúc đấy tại sao em lại làm như thế nữa. Các anh chị nếu mà nghe thấy việc đấy chắc các anh chị hate em lun!!Em không dám nói ra đâu!!Em cảm thấy xấu hổ!!:(

vào viết trả lời ý, đừng vào viết bài mới
nhân thể nói luôn chị học lớp P, em học lớp nào chả đc sao phải so sánh :-j miễn là em có khả năng ;)

:|em này có suy nghĩ hay nhỉ
nếu học 1 lớp nhất định ở cấp 2 thì chắc chắn vào đc Ams thì ng` ta lo thi cấp 3 làm j`,lo thi cấp 2 để rồi chắc chắn đc vào cấp 3 Ams luôn có phải nhanh ko:))
quan trọng là tùy khả năng mỗi ng` thôi

haha, đọc bài em xong thấy bùn cười quá ... T____T cười ra cả nước mắt ý. Em chẳng có trí hướng phấn đâu gì cả. Mà học sinh ở đâu chả thi được vào Ams hả em ^^

Cho chị hỏi là em lập cái topic này với mục đích j hả em :-j có cần đổi tên topic thành cái j đó có liên quan đến trường Marie Curie ko.. mà chị nghĩ là cũng có topic cho trường này rồi chứ nhỉ :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên