Chào các em!

Orient làm hôm thứ 5 rồi anh ạ :) Tiếc quá không đi :( =((

:-?

cái vụ orient là gì thế hả em ?

Là vụ các anh chị khóa trên giới thiệu qua về trường cho tụi khóa dưới anh ạ :)). Kiểu như là các club ăn chơi nhảy múa của trường 8->, đoàn động, lịch sử, NHAT, GHA, các cách trốn học mà ít bị bắt, đi học muộn trèo qua cổng trường :">...

Chào mọi người, em là Huyền Trang, học Anh2 :x
Năm nay HAO vắng vẻ thế?? Không như hồi chị em học CE 07-10, lúc nào cũng đông đúc:(

em vẫn chưa quen hết với lớp:( cơ mà thấy bạn nào cũng học hành chăm chỉ, không biết có dễ chơi k:( mà năm nay lớp em bị các anh chị Anh2 khóa trên chê làm ăn tắc trách:"> kiểu hôm trước gọi đi tập văn nghệ,cả Anh2 có mỗi em đến :(((((((((

em vẫn chưa quen hết với lớp:( cơ mà thấy bạn nào cũng học hành chăm chỉ, không biết có dễ chơi k:( mà năm nay lớp em bị các anh chị Anh2 khóa trên chê làm ăn tắc trách:"> kiểu hôm trước gọi đi tập văn nghệ,cả Anh2 có mỗi em đến :(((((((((

Hầy... :-<

Anh 2 phải chơi nhiều hơn học chứ :((

ơ, e Trang cũg đi prom à :p

mỗi tội DJ mix nhạc thi thoảng bị lỗi thôi :D

vâng, nhg mọi người đồng thah hát rõ to nên chẳng vấn đề j, vẫn vui như thường:)) mà có ai cho em xin lời bài hát truyền thống của trường được không ạ?? mai e phải lên bục hát mà vẫn chưa biết lời và nhạc:"> :((

anh có file bài đấy đấy :p

có phải mở đầu là :

"Hát về trường ta, Hà Nội - Amsterdam" ko ?

nếu đúng thì nick anh là : hung_eagle_1311

pm có gì anh send cho nhé :p lâu r a k nghe nên cũng ngại type lyric lắm :">

Có đứa khác cho e lyrics r ạ, cơ mà vẫn cảm ơn anh ạ:D anh còn học ở trường hay ra trường r ạ?? :-?

Muốn Anh2 lập topic riêng quá cơ!!!!!!!!! Mà muốn tham gia 1 club của trường nữa cơ mà chẳng có tài cán j:-<

Tự nhiên hnay rảnh ghé qua box 11-14 tí xem các em khóa dưới dạo này dư lào, thấy heo hút rợn người quá 8-> Đúng là bây h văn minh rồi nên các bạn trẻ toàn chơi FB, chả mấy em biết đến HAO, buồn thật :-@
Mà trang web mới của trường mình hình như cũng có 4um hay sao ý nhỉ :-?

Mark Zuckerberg sẽ rất vui khi vào HAO đấy :( Khóa 08-11 vẫn còn xôm tụ,đùng 1 cái 09-12 còn mỗi topic H2,còn 10-13 thì trống trơn luôn :((

Cá nhân mình thấy chơi forum cũng có cái hay riêng,khi nào chán có thể lật lại pages cũ xem :D

Tự nhiên hnay rảnh ghé qua box 11-14 tí xem các em khóa dưới dạo này dư lào, thấy heo hút rợn người quá 8-> Đúng là bây h văn minh rồi nên các bạn trẻ toàn chơi FB, chả mấy em biết đến HAO, buồn thật :-@

Trường mình có web à :D cho ae xin cái địa chỉ đi :))

Em thấy có diễn đàn nhưng không click vào đc anh ạ =))

Trường mình có web à :D cho ae xin cái địa chỉ đi :))

http://hn-ams.edu.vn/

Back
Bên trên