Chào các em!

em Long post ảnh với profile làm mẫu cho các em biết và học tập đi :-?

em là Ngọc Thư lớp Anh2 11-14, em dùng tạm account của chị em vì account kia chưa được duyệt ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh ơi em đăng kí là 11-14 nhưng bị nhầm thành 08-11 thì bao giờ sẽ được đổi ạ :-s

Chị Thư ở trên có phải là chị đang học ở Austria đúng không ạ?:d

Chỉnh sửa lần cuối:
hoan nghênh em 11-14 đích thực đầu tiên vào HAO =))
vừa vào đã cho câu chất lừ =))

mình tưởng giờ này mọi năm HAO phải xôm lắm rồi chứ nhỉ 8-} sao giờ này mới có 1-2 mống thế này. Chào mừng các em 11-14 ^^

Thấy trên FB mới nhớ giờ có box 11-14 trên HAO rồi.
Chào mừng các em 96 đến với Ams :)

hự vừa vào đã bị ném đá :( Có tí sơ suất lúc post bài thôi =;

Thôi thì welcome các em đã vào Ams :) Nhớ gọi các bạn vào chém cùng nhé

Thế là 11-14 đã vào rồi đấy! Chúc các em có những năm học tuyệt vời, những kỉ niệm đáng nhớ và những ngày tháng không thể quên ở Ams nhé ;)

Ams bây giờ là Ams Hoàng Minh Giám, là Ams hiện đại, Ams theo tiêu chuẩn quốc tế rồi. Các em sướng hơn bao nhiêu khóa anh chị trước về cơ sở vật chất, nhưng chưa chắc đã hơn các anh chị ở những cảm xúc, những kỉ niệm.

Chị mong các em tích cực lên HAO, tích cực đọc lại những topic cũ, có những topic của các bác, các cô từ những khóa đầu tiên (phải gọi là các bác, các cô vì nhiều người trong số họ giờ đã là phụ huynh của bạn chị!) để hiểu thêm về Ams của những ngày xưa, Ams của Nam Cao, Núi Trúc, Ams của Thanh chè, căntin bé tí và sân bóng rổ những ngày nắng mưa.

*Ts viết đến đây chị lại sụt sùi!!!*

Giờ đây phây búc tuýt tờ rồi thậm chí là gúc gồ cộng khiến các em dễ dàng làm quen với nhau hơn, nhưng không gì có thể bằng cái cảm giác được ngồi cả tối F5 topic lớp trên HAO liên tục để thấy những post (đa phần là spam) của bạn bè trong và ngoài lớp, để được ngồi soi xem bao nhiêu anh khóa trên, bao nhiêu em khóa dưới đang xem topic lớp mình, được ngồi chém gió thành bão những ngày cuối tuần không đến lớp, và đặc biệt, để bây giờ ra trường được ngồi đọc lại những câu chữ ngây ngô của ngày xưa, của mình, của bạn cách đây 3 năm và rồi ùa về bao nhiêu kỉ niệm.

HAO như một cuốn nhật kí chung của cả lớp, cả khối, của cả bao nhiêu thế hệ Amsers đến rồi đi, nhưng luôn mang trong tim mình hình ảnh về một ngôi trường không giống những ngôi trường khác! (Những câu như thế này em chỉ có thể nói ở HAO, chứ lên FB các em ba hoa như chị thế này thể nào các bạn các trường khác cũng nhảy vào ném đá :)) )

Chúng ta là Amsers, và HAO là mái nhà của chúng ta, là lãnh địa riêng của chúng ta trong thế giới mạng bao la rộng lớn!

*Và hi vọng có nhiều hơn một em 11 14 đọc được những dòng này, để em ý đi kể với các bạn trong và ngoài lớp, để các bạn của em ý cũng lên HAO, và tiếp tục rủ các bạn khác nữa...*

Thật là...

E là Trung, lớp A1 11-14. :) Ntmy :)

Edit: E thấy dạo này H-A-O vắng vẻ quá. Có tuyển mod k? :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hình như hơi ít các em thỉ phải, thế này thì không được đâu :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếp tục lên page 11-14 trên Facebook post link lôi kéo các em lên HAO :))

Back
Bên trên