Chào đón new mem và đôi điều cần nói!

trường mình có vẻ ko nh` trào lưu lắm, hồi trước mình cũng chỉ tập cùng mấy thằng trong lớp do ko đủ mem nên tập chơi và chẳng đi đấu bao giờ, bg thì mất nghề rồi
hi vọng các em sau này sẽ rầm rộ hơn

Wat sup???
em là mem mới, chơi DJ, có bác nào cùng sở thích thì cho biết cách liên lạc, giao lưu học hỏi phát....:D:D:D

chào em, lâu lắm AHC mới có thành viên vào chơi. Anh cũng là dân Toán 2 này, em có bản nào chơi thì up lên cho mọi người cùng nghe :)

em ko rõ cách up lên đây như thế nào, còn up lên youtube thì nặng quá vì đa số nhạc em làm là nhạc nhảy vì làm rap thì khó hơn. Còn mĩ bài rap thì em mới chỉ đi mix lại mấy bài mình thích của Fort Minor thôi, nên nếu ai biết cách up thì chỉ cho em. Còn nếu thích thì ghi địa chỉ E-mail em sẽ gửi cho.

ô, tưởng anh Sơn mình biết là học lớp sinh mà nhỉ, tại sao lại thành toán 2 thế này?????????????

Nhầm anh với thằng Sơn Lìn rồi em ạ. Buồn vãi :-< Lớp mày có mấy Khang nhỉ???

lớp em chỉ có mình em là Khang thôi, toán 1 cũng có 1 thằng Khang nhưng mà thằng đấy ko liên quan gì đến hiphop cả...:)):))....mà em có quen anh Sơn nào học toán 2 ah???????? Gợi ý cho em chút cái...:))

Lần gì mày xuống lớp cái thằng gì 8-} lấy tên An Béo. Mà hỏi Minh Jó đê.

em đâu lấy tên An béo lúc nào đâu nhỉ...:))...Mà Minh gió là anh CHí Minh ah anh...:))

Ờ, thế không biết thật àh??? vãi hàng. Ra đường mà gặp anh chắc vẫn nhớ đấy. ***

ôi dồi ôi, hóa ra là anh Sơn lông đúng ko??? nhớ ra rồi..:))...mãi mới nhớ ra. Xin lỗi anh nhá...:))

dạo này hoạt động trên này có vẻ ít nhỉ...:))=))....hay là có mem nào ở US thì anh em làm quả hiphop party phát...:D

Cho em đăng kí vs. Em học dk 4 tháng r, nhưng mà lười tập lắm vì ko có nhóm.
Năm nay vào Ams, em mong là sẽ dk học nhiều hơn... tập nhiều hơn
AHC nhà mình chắc nhiều mems nhảy đỉnh nhỉ?
Em học c-walk, là girl thui ak! :)

Em vận động các bạn tham gia đi cho vui. Các anh ở đây bây giờ ra trường hết rồi. Chỉ cổ vũ em trên tinh thần được thôi.
Hiphop bây giờ đang rất phát triển theo hướng tốt ở Việt Nam. Hy vọng em và các bạn luôn giữ được niềm đam mê của mình.

Back
Bên trên