Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các em năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Lê Thu Phương đã viết:
Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các em năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x
hơ, pó tay bà chị này8-}
Câu bài nghệ thuật thế:eek: , vừa thấy 1 bài y hệt bên 9B 01-05 xong[-x

Bọn mày ơi, tình hình là tao mệt quá, ốm mother nó rồi, chẳng biết chiều nay có đi được không:|

Chiều đi đâu
Đi xem film á
2 h chiều á
Hay là cái gì
????????????

Trang đáng ghét, sao lại tranh mất Kibum của Hằng thế?
@ Cường, Thư, Dòi, Phanh: Mai tao se post bài lao shi bảo lên đây cho bọn mày tập Tết.

Ngô Minh Hằng đã viết:
Trang đáng ghét, sao lại tranh mất Kibum của Hằng thế?
@ Cường, Thư, Dòi, Phanh: Mai tao se post bài lao shi bảo lên đây cho bọn mày tập Tết.

Bài gì đấy hả bà con, tao nghỉ học mà chả đứa nào thông báo cho tao là sao :|
Mà sáng nay tao gửi bài Chuột Yêu Gạo tiếng Hàn có đứa nào nghe ko đó :-?

@Hằng : Hằng oai, ai bảo Hằng cho ava Max lên sáng quá thế kia, mà hot boyz là phải để cho thiên hạ thấy, giấu làm của riêng là hum có được đâu ;;)

bó tay!!!!!!!!!8-}
Spam vãi đỉnh.Cứ như đi kêu gọi fan í nhờ.:))
Có phải bài j đâu, đấy là Dung muốn làm chữ kí. Thế mà cũng ko hiểu.:>
Ah mà cũng có cả đống bài Tết đấy mày.:|
Anh, Trung, Toán, cái j nữa thì tao ko nhớ mà tao cũng ko up lên đây cho mày đc./:) Tốt nhất là mày đến nhà đứa nào gần nhất mà mượn vở.
Mà tình hình lớp mình ốm hết thế này có đi chơi Tết đc ko hay chờ sau Tết đi bù.
Mà tổ 4 đâu câu đó của lao shi thì làm thế nào đây nhờ. Ngày đầu tiên đi học sau Tết là phải nộp roài.:| Khổ, Tết mà cũng chả đc yên.

Nhìn chữ kí bạn Lộc khủng quá :))

Tao bảo, vụ văn nghệ với bọn Hàn hát xừ bài Chuột yêu gạo ý, Anh- TrUNG -Hàn có hết, mà lại dễ :D
Mà dễ nhất là bài lớp ca :)). mỗi tội phản động quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Bọn mày ơi! Quyết định xong rùi còn cãi nhau làm gì? Hè, hôm đấy lại nghe bạn Shin hát rồi!:D
Chúng mày ơi tao lại ốm tập 2 rồi!:((

Với cái họng của tao thì hát cái con khỉ ý mà hát :))
Chẹp, hot boy giống tao roài, ốm tập hai +____+
Hix, Tết nhất đến nơi òi :(

Mệt nhỉ mày nhỉ! Tao bi giờ chẳng mún đi chơi đâu, chỉ mún ngủ thôi! Lại còn 1 đống bài tập Tết của Thúy lao shi nữa! Chán thế!

ACk, mày ơi tao nghỉ hôm nọ, ai giữ bài tập của tao ?

Mày hỏi con Shit đi! Hôm đấy nó photo bài cho lớp!

Tao sắp bị đuổi khỏi nhà rồi, cãi nhau với thày u! Đứa nào rộng lượng cho tao ở nhờ mấy ngày tết, tao nấu cơm rửa bát cho!

Gì mà khiếp thế, Tết nhất rồi sẽ ổn cả thôi mà mày :(

Xin lỗi các bác, ko phải em muốn làm chữ kí tiếng Trung đâu ạ. Đấy là bài tập thay thế cho cái bài Christmas mà em ko làm được thui. Vì thế riêng em có bài tập đó:))
Cũng vì thế, hy vọng bác Gấu làm nhanh cho em nhé:x =D>
Chán quá, tui cũng ốm. Thế này thì còn tết nhất gì nữa!:(( :(( :((
@Trang: Nếu quả thực bị đuổi khỏi nhà, bà cứ tới tui:-$ Chỉ cần bà làm hết việc nhà, chịu ở cùng phòng với tui và em tui là OK;) :))

bọn mày ơi, nhớ bọn mày quá, nhớ nhất anh hậu béo(thương anh quá, lại ốm rồi)
huhu...hôm qua tao ngồi 15h trên máy tính, đến hôm nay vẫn còn hoa mắt...mẹ tao lại con giao nhiệm vụ lau+dọn 3 taangf nhà cho tao và nói thêm một câu:"Được nghỉ học sớm thì ở nhà mà giúp mẹ. Mọi người ai cũng phải đi làm, có mày là chưa kiếm được đồng nào nuôi bố mẹ thôi, thế nên chịu khó ở nhà mà dọn dẹp...."--->mẹ có bị điên không???(con Dòi đâu, tao cho mày ngủ nhờ đấy, đến dọn nhà hộ tao)

Chúng mày nhá, tao nghỉ học mấy buổi mà ko đứa nào chịu thông báo lên đây tình hình lớp.
Sáng nay con Diệp gọi tao, sau đó tao phải lập tức gọi cho con Thu thì được tin dữ là bài tập Trung có cả đống, đã thế cả cô Oanh cũng giao cho cả núi English nữa, sao mà các cô nỡ bắt lớp mình ăn Tết trogn đau khổ thế này hả giời :((
@Sh!t : bài Trung của tao với mấy đứa nghỉ ốm là do mày giữ à, thế làm sao mà tao lấy được để làm bài đây :(
@Những đứa đi học : POST lên trên này cho bọn tao biết với là bài tập English nó là cái khỉ gì đi, sao tao mới nghe mà đã muốn ngất thế này, lắm presentations thế +______+
@All : lớp mình quyết định chọn 1 trong 3 tiết mục cho hôm giao lưu với bọn Hàn tới đây bài Chuột yêu gạo nhá, tình hình là có cả 3 lời Anh- Trugn -hàn rồi, tùy bà con sắp xếp
:(( SAO MÀ LẮM BÀI THẾ CƠ CHỨ

Tao làm mất bài Trung rồi chúng mày ạ. Chả lẽ năm mới năm me đã để cô Thúy cho điểm 1 vào sổ! Shin ơi, mày pass cho tao mấy bài nhạc hàn nghe cho dỡ chán cái nào!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên