Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

把 你 thiếu 进 thiếu 子 里
thiếu j thì tôi chịu thôi !!!!!!! sorry!!!!!!
sai rùi phải là từ j có bộ kinh (hay chữ kinh ở bên trái)

sorry linh gấu!!!! tao không dịch đuợc cho mày!!!!!!! mà sao tối hôm wa mày ko online sớm hơn ???

@liên: mày ơi từ đó không có trg từ điển( hình như vì tao không tìm được)

Lâu rùi ko lên, hình như các bạn quên em rùi:)) Nhưng sao tui ko vote được cho trang lớp mình nhỉ:-/
Mà các bạn ko nên kêu môn Tin nữa. HK 2 cả lớp ko thèm nhìn bài cho 0 điểm tất cả luôn xem ổng có cho lên không? Mà bình thường, mọi người đều bảo HK1 lớp 10 các thầy cô ( đặc biệt là môn Tin) đều ra oai như thế chứ sang HK2 lại tìm mọi cách cho lên 8,0 thui.
Nhưng dù sao tớ vẫn học sinh TB rùi!!!:(( :(( :((

Mọi ng` ui, ko bít con Dòi đã làm xong tiếng Trung cho mình chưa, mệt quá! MN đang nhất, nhưng đang bị đe dọa! Mọi ng` lên vote và vận động vote cho MN nào!

Trang ơi!!! đánh hộ tao 1 từ

lù có 2 chấm trên đầu mày cứ đánh là lv4

Chữ kí mama Hà là gì
Mà hôm nay giờ Văn, tao bái fục con My đấy, ai lại lôi câu nếu RĂNG CỬ RỤNG HẾT XUỐNG ĐẤT như thế bao giờ, làm cô cứ tưởng thằng nào lớp mình
Mà Xôi với My meo, chúng mày muốn tao nhận xét xem ai xinh hơn ko
Trả lời
Hai con đều xinh nhưng điên hết

Chỉnh sửa lần cuối:

让 我 们 把 圣 诞 的 钟 声 传 播 四 方,也 让 我 们 把 友 爱 和 赞 美 酒 向 人 间。

快 乐 圣 诞!什 么 使 圣 诞 快 乐?不 是 那 快 乐 的 阳 光,也 不 是 鸟儿 的 啁 啾;那 是 榆 快 的 念 头 幸 福 的 笑 容,是 温 馨 慈 爱 的 问 侯

Câu đỏ của Trà, xanh của Rùa ;;)

----------

Duy ĐÃ LÊn Hao CÁc BẠn Ạ, TÌnh HÌnh LÀ SỐ NgƯỜi LÊn Hao LỚp MÌnh SẮp Đc NỬa LỚp RoÀi, MƯỜi BỐn TrÊn Hai ChÍn

Chữ của tao đâu hả Trang???

Chữ kí của tao đứa nào hiểu tao cho tiền!!!

HÀ ơi, đấy :)

Chỉnh sửa lần cuối:

chị sợ các iem quá :-s sao các bé giỏi thía :-s chị mày chả hỉu bọn mày vẽ cái j trên kia nữa
cô Thúy dạy cóa khác :)) :eek:

Hơ, chị Ngọc cười trên nỗi đau khổ người khác

Trang oi, lam ho cai dong nay nha:((

zai dong lai lin zhi, xi wang ni shen ti jian kang, yong yuan kuai le de jiu wan lu zi shang de shui hu yi yang, ji bian pi gu shao de hong hong de, ye yi ran kuai le de chui kou shao xing fu de mao.....pao pao.

Trùi ui! Lớp mình tiếng Trung sôi nổi quá! Học trò cô Thúy có khác! :))
Buồn quá bọn mày ui, tao sắp chết , học kì II và 2 năm nữa.... TAo ko thể chịu đựng đc mợ ấy! Tao chít mất! Tuy nhiên đây vẫn là thông tin mật nên ko nói j` nhìu cả! Tao chỉ bít là tao sắp die toàn tập!

Lạnh quá bọn mày ơi....

Biết đâu chị Thúy lên làm CN lại có cái hay?

Hay cái shit ý, bà bị sao thế, tui đề cử MR Hải :), nhưng mà thầy có bao giờ CN đâu
@sh!t : mật cái của khỉ gì nữa, 11 ce cũng biết hết rồi mà :|

tiếng Trung sôi nổi cái gì hở bà, toàn mấy cái câu chúc chúng nó đọc phiên âm rồi tui đánh giúp thui, có cái gì đâu +_______+

@Gấu : tao đâu có nhận làm slide giúp bọn mày, cái đó tốn tg lắm, chúng mày ko tự làm đc à

Chỉnh sửa lần cuối:

在 (1)冬 来 临 之 (2), 希 望 你 身 体 建 康,永 远 快 乐 的 就 (3)(4) 子 上 的 水 (5) 一 样,即 便 屁 股 烧 得 红 红 的, 也 依 然 快 乐 的 吹 (6)口 哨 幸 福 的 冒 (7)(8)(9)泡 泡。

Câu của Phanh thiếu nhiều quá Phanh ạ, mấy cái đánh số là cái chữ bị trống đó

Chỉnh sửa lần cuối:

mày ơi bao h phải nộp hả mày? Àh có đứa nào biết lấy file nhạc midi ở đâu ko?

Tao ko biết, bài Propose của tao file Midi đó nhưng mà do hum đó tao download nhầm, ko ngờ lại có ích thế :)
Mà cái clip bài này thì ôi thôi, iu vật :x

tình hình là ở các lớp khac(Lý2) được nâng 2.0 môn tin....chúc các bạn lớp mình may mắn....
@Trang tao chúc phúc cho mày...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên