Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

@ Dũng: Tao cũng bít mình trùng SN với thần tượng của mày! Hay là mày thần tượng tao luôn đi!:)). Tao chăngt hik gì của JAY, thik cái khác được ko mày? Cứ quà là được! :D Thnkz !
@ Gấu: Quê mày ở đâu? Nhà mày trồng lạc à?

Chúc các bạn CE
buổi học đầu tiên của năm mới k quá tồi tệ (chắc chắn là k vui vẻ j rùi)

Lợn Nam, mày trù cho tao 4,8 Tin rồi đấy, lão ý cho tao bài học kì từ 10 xuống 5, PIG, HẬN

----------

KO UP ĐC CÁI NÀY LÊN AVA :((

Buổi học đầu tiên của năm mới lớp mình ko được may mắn lắm! 30% chết tin -> học sinh trung bình! Trong khi đó Mrs Oanh lại ko đồng ý xin điểm!
Hôm nay có bài giè ko chúng mày ơi! Sao tao chẳng mún học hành giè cả!

Khổ thân tôi! Hôm qua mình ko chết mà vẫn phải chạy ngược chạy xuôi đi xin điểm cho thằng Dũng! Thế mà nó cứ ngồi cuời nhăn nhở với con Xôi!
Xơi, tình yêu cao cả!

Mẹ, thế điểm thằng Khoai có lên ko, tao còn 4,8 Tin này , shit

Ko mày điên ah? Thằng Khoai mà dc lên thì cả lớp phải dc lên, hiểu chưa? Hôm qua tao đi xin xỏ thằng Cừong bảo mẹ nó đến thăm hỏi nhà Tuấn, đặt vấn đề $$$ luôn!

Hum wa bố tao phoned cho cô CN, bảo cô xem thế nào chứ nhìu hs trung bình là rất ko ổn. Cô bảo phải xem xét, vì hiện tượng hs chép bài nhau còn rất nhìu, nên ko châm chước đc! Nói như cô, chứ chép bài Tin là chiện đương nhiên và bình thường ở cả khối 10!
Hum wa tao mơ thấy chị Loan đến nhà tao chơi! Vui khủng khiếp! Lại còn mơ thấy Mr. Tuấn (hiệu phó) gọi tao vs con Hậu lên nhận học bổng Pru! Hix, ước mơ hão huyền! Hum nay làm nốt điểm Toán là okie!

Sao cô biết*Hiện tượng học sinh chép bài nhau là rất nhiều*? Tuấn bảo thế ạ? Thế papa có nói với cô là* Giời ạ, xem xét gì nữa, ko nhanh lên nó vào ssổ to thì xem xét đến Tết* ko?
AKhổ thân người yêu minh, 9.6 Trung mà vẫn HSTB như thường!

Tao hỏi 1 anh Lý 2 03-06, anh ý bảo kháo anh ý hồi lớp 10 đc nâng từ 2,0 đến 8,0 nhưng 1 số đứa cũng chỉ được nâng đến hơn 7,0. KO TIN NỔI, nhưng tao chắc là phải có GVCN xin, ko thì bỏ xừ

ờ năm ngoái lớp 11CE cũng ko dc xin, chết gần 1 nửa! CN ko xin cho mà! Nhưng tao nghĩ BPH mà đặt vấn đề thì chắc là dc!

chán đời quá...vụ điểm giả này...shit ơi mày yêu sis loan thật rồi...ước gì mình không phải học môn tin...ai ngờ nó khó thế này đâu...con Dòi kia tốt với thằng Khoai kia thế mà nó lại bị con xôi nẫng tay trên j/k

Tao tưởng 11 CE chết vì Trung, chị Ngọc bảo vẫn xin được, xin thẳng hẳn hoi

Tao chả biết, thấy chị Siren bảo thế!
TH: Mày thấy thế có bất công ko? Làm gì có người yêu nào tốt như tao, thế mà thằng Dũng nó đòi yêu thêm cả con 50 mày ạ! Bó tay!

Đấy là học kì II mà mày! Mà những đứa Mr quý mến thì đc nâng nhìu thoai!
@ Hà: Mày ơi, tao iu sis ấy thật rui! Iu lém ấy!
@ mọi ng`: vào topic hot girl bình chọn cho Mai Ngọc đi nào!

Hì lớp mình sôi nổi vụ điểm tin quá nhỉ! Tao là tao mún lão ý nâng cho cả lớp lên 8,0 cho đẹp bảng điểm! Hôm qua nói với mẹ mình 6,7 tin mà bị mắng cho tơi bời!

em vote rồi, MN đang đứng đầu, với 11 phiếu! Cái gì chứ Hot girl 0508 chắc là Mai Ngọc thôi!
Hồng Anh qua topic L1 ngay nhé!

Bọn này bán hàng cấm bày :)), mà vụ Tin thật là đau đầu, hôm nay khóa sổ à ????

Chắc thế! thật là kinh khùng khiếp! Hum wa hớn hở về khoe với mẹ là con 6.7 Tin. Bị chửi một trận. Hỏi làm sao kém. Khoe 4 điểm một tiết. Mắng trận II. Lạ!

Hậu sang topic Lý 1 ngay nhé! Mẹ con mình sắp giàu rồi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên