Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

BÀ Con MÊ TruyỆn LỚp MÌnh Ai BÍt BỘ TruyỆn Co NhÀ GiÀu Ở ĐÂu BÁn Ko

Hàng truyện cũ,Trang:)) :)) . Tin buồn là ko mang máy đi được vì mẹ tôi đang cần -> vừa mới biết:(( . Trang hỏi đứa khác vậy.

----------

[/URL][/IMG]
hehe

Tùy mọi người bình luận:)) :D

kính hoa đẹp vãi!!!!:)) :))

Up mấy cái thô bỉ ý

Tao ko thấy cái ảnh trai gái chúng nó ôm nhau, hôm đó chụp ba máy cơ mà, còn mấy cái trong sáng của Shin, Hằng với Nấm đâu

ẢNH ĐÃ UP : CÁI 1 : CÒN THIẾU MỘT BỘ TÌNH CẢM HƠN CỦA KHOAI VÀ MẤY BÀ NỮA
2 : CÓ CÁI BÉ KHOAI NHE RĂNG XINH ĐÂU ( tui cứ bảo ngoan, chụp ảnh nào, mày xinh lắm, nó cho tui chụp hết)
3 : TAO THIX KÍNH CON GẤU

Chỉnh sửa lần cuối:

Hah! Lớp mình vui vãi!
BỌn mày ui tao buồn lắm! Tao đang 6.5 thi VĂn! Co ai nhục như tao ko cơ chứ! Hix :(( :((
BỌn mày ui, vĩnh biệt lớp mình! Tao sắp bị bố mẹ kill! Bibi! Yêu bọn mày!

ảnh 1: với ai thằng Khoai chả tình củm
2: nhăn nhở như con khỉ
3: phát minh mới của con gấu

lớp mình vui quá bọn mày ơi

công nhận là tao ko tin mày được 6.5 văn nhưng mày vẫn được hơn 7.5 đúng ko?

Trùi ui, ai tin là toa 6.5! Đến tao còn ko tin nổi bản thân mminhf có thể viết ra đc một baiof văn shit đến vậy! Buồn ghê gớm!

Hè hè, tao với con Shit hôm thi văn bị điên hay sao ý! Ko thể tin nổi làm bài thi kém thế này! Tồi tệ, khủng khiếp!
Hôm nay trả bài Lý mà kém nữa chắc tao chẳng còn gì phải nuối tiếc trên đời, trừ anh Guang Ming của tao!

Đừng nhắc đến Lý nữa mà, tao xin! Mày ui, hum wa buòn cả buổi tối! Chỉ ngồi buồn thôi mà ko khóc đc! Như nỗi buồn nó dồn lại thành cục rồi ấy! Chỉ đợi nốt bài Lý là tao suy sụp hoàn toàn! Ko khóc nổi!

Mày giống con hổ trong bài Nhớ rừng nhỉ! Chỉ thiếu điều gậm cái khối nỗi buồn của mày thôi!
Tối qua tao xem film Bewitched nên ko có thời gian nghĩ đến bài thi văn!
Bây giờ thì lo Mr Cử cho mình con 5 học kì!

Diệp đi 1 tuần nữa mới về, tao ngồi 1 mình à, chả lẽ quay về ngồi với Ri SoNG mI, KO:((
Xôi ơi, hay mày ra ngồi với tao cho vui đê, có đứa ngồi cạnh còn ôm nó khi lạnh và tựa nó khi mỏi mới được :), nhưng mày yên tâm tao ko suốt ngày ngả ngốn như con Hà My đâu, sang ngồi với tao nhé ( hehe, tao biết là ngồi cạnh tao đảm bảo mày sẽ nhảy sang mà :D)

Hôm nay tức mấy đứa điên nào ném nước vào MAMA HÀ, Thu với con Hà My, lần sau tao đã bảo rồi, chúng mày nhớ đi đường cấu thang ý nhá :(

@Xôi : mày đi xem hot boy sướng lắm nhở, tao với con Gấu thì ko đi được, oai HH

Suýt quên, phải vào lại :MAI CÓ NGUY CƠ KTRA SINH, hôm nọ tao chăm chỉ chép chi chít vào sách những gì thầy nói hết, chả hiểu có thuộc hết ko, thôi chúc cả nhà may mắn :)

Chỉnh sửa lần cuối:

con Hậu mai nhớ mang đĩa vs áo cho tôi đấy! Ko thì chả có cái gì để mặc đâu!
Mày ơi con Diệp nó phởn thế, chưa đến tết mà đã đi chơi những 1 tuần rồi! hay tao xuống ngồi với mày nhé!

Trang ưi, ava mới của bà là post film (oái tự nhiên quên mất tên!!!!hình như có chữ Juno à?) có hay không vậy? (hồi hè tôi định thuê nhưng lại thôi!!! có vẻ được được nhỉ ?)

mày ơi hôm nay kt 15' Sinh! Hôm trước bọn tao bùng, ko biết hôm nay thầy có làm thịt ko!

Trần Thu Phương đã viết:
Trang ưi, ava mới của bà là post film (oái tự nhiên quên mất tên!!!!hình như có chữ Juno à?) có hay không vậy? (hồi hè tôi định thuê nhưng lại thôi!!! có vẻ được được nhỉ ?)
Jenny và Juno, phim này Hằng có đấy, bảo bà ý đưa cho, khỏi tốn xiền.

Hôm nay con Gấu với con Nấm nghỉ :(, năm sau mới gặp lại bà con :((
Dù sao cũng HAPPY NEW YEAR:x

Cả nhà hôm nay đi chơi cả rồi, còn mình thì đang cười sướng khi xem Love letter nhưng đến cái đoạn gần kết hay nhất thì nó cut, em thấy vừa cute vừa funny, nhưng dù sao cũng thấy cô đơn quá, ước gì có bà Phanh, Hằng ngồi đây xem với mình, cùng bàn tán.

Mai tui phải đi thăm mộ cả nhà ạ, mà mình thì đang dở ốm dở chán thế này :(( . đời buồn :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên