Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Tao bị warn miệng! CHứ có dek % nào đâu? Thế mới gọi là vua câu!:))

Chẹp chẹp. Chuyển đề tài đê bọn mày.
Sáng thứ 2 có đi chơi ko hả mày ???? Lớp mình chưa đi chơi Noel đấy

SÁNG THỨ HAI TẬP TRUNG Ở CỔNG AMS LÚC 8H15 ĐI SN HẬU VÀ KHOAI, TIỆN THẺ ĐI CHƠI TÁ LẢ :))
mà ảnh Hallowen lớp mình ý xáu lắm, nhưng vì up ít ảnh nên láy cái đó làm ảnh nhân hộit trường, mấy hôm nay đứa nào chụo thì up hết lên đi, ko resize, up hẳn lên Topix này cũng được

Đúng rùi , up lên cho tao xem với . :D
Mà Trang ơi, đi sn Khoai mà sao hôm nay tao hỏi nó còn ngơ ngác kìa :( Làm sao đấy :(

Nó điêu đấy mày ạ, PHANH ĐÂU ÒI, UsB tui đâu, mai bà con đi thế nào đây ??????????????????????

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao cũng đang định hỏi câu ấy :D
Thứ 2 chắc chắn là 8h15 chứ ? Mai mấy giờ bọn mày đi thế? Hẹn nhau ở đâu đi
@ Gấu : chờ mãi chẳng thấy mày lên gì cả. Mai mấy giờ mày đi? Sáng mai gọi điện cho tao roài tao với mày cùng đi nhá :D

MAI, 9H LÀ GIỜ MUỘN NHẤT, LỚP MÌNH TẬP TRUNG Ở CỔNG TRƯỜNG.
Vì mai là cựu hs làm nên rõ ràng là ko thể quen biết được như cấp 3 với nhau đâu, chúng mày nên tập trung lịa rồi hãy vào, có gì nháy máy cho tao, Eddie nhớ mang máy đt đi mày nhá.

Trang ơi, vừa xem km.net award xong. Huhu, Minwoo cuỗm mất cái award Dancing của Hyuk rồi:(( :(( . Mà thôi dù sao được xem ông ý biểu diễn là tốt rồi.:x . Hằng ko được xem chứ TVXQ của nó đạt Most popular video.
Mai 9h đã phải có mặt rồi à/:)

Ô hay nhỉ con Minh Trang, sinh nhật ai thế! Tao bảo đi 8h15 bao giờ???Nói như đúng rồi!
Thế bọn mày định tập trung lúc mấy giờ sáng thứ 2 đây! Đi ăn sinh nhật tao đi!:D

8h15, mày định mấy giờ nữa?
Tao nhắc trc vì hình như hôm nọ bàn rồi mà
Tùy mày thôi, tùy thuộc vào mày và Khoai
Hôm nay chụp ảnh Khoai, vui :)) =))

Mai 9 h ở cổng trường thì đông lắm, tập trung ổ chỗ ngã ba Núi Trúc, Nam Cao đi!

Chúng mày ui, thế ăn sinh nhật tao ở đâu bây giờ? Quán Cay có được ko????

Chỗ nào? Chỗ gần cổng sau á, vẫn đông. CỔng GIẢNG VÕ ???

ưh thế đi! Nhưng bây h làm sao báo với chúng nó! Chúng nó đi dường kim mã thì làm sao thấy mình dxc?

Hơ, ai đi Kim Mã ? Mà đi đường đó thì vòng qua GVo sao đâu, có gì gọi điện :)

Hậu ui sao mày chẳng nói gì với tao cả? Tao chẳng bít mai mày tổ chức! Tao có kế hoạch rùi! Không đi được!:((
Hội trường chán thía này? Trời mưa! Mình đứng khóc với con Lan đầu shit một lúc rùi nó đi mất! Lên HAO thì topic lớp mình rớt xuống trang 2! Mình buồn quá!

đừng chê, vì mọi người ko ở lại để thấy các anh chị trong BTC khóc vì thất vọng khi ct chưa hết mà đã chảng còn ai ngòi lại xem, vì trời chảng thuơng cho công sức của các anh chị, vì amser chẳng nhiệt tình như người ta vẫn ca ngợi!

Chương trình hôm qua hay nhưng vừa muộn vừa mưa nên ko ai ở lại

Chúc mừng sn thằng Khoai và sn vui vẻ nhé Hậu.
Hậu quả của tối qua ham chơi đứng trời mưa là hôm nay bị viêm họng nặng...ko đi đc. sn Hậu...sorry.

Happy birthday to Hậu and Dũng, sinh nhật vui vẻ:)

Hôm nay một là trời mưa nhưng lý do phần nhiều là bị papa cấm cửa nên ko đi được. Mọi người thông cảm./:)

Thế chương trình hôm qua mấy giờ thì tan? Mọi người bỏ về hết trước 12h à? Nghe có vẻ buồn quá:|

Chúc mừng sinh nhật Dũng Khoai + Hậu Chim !!!!!!!!!!!:x
Uh hôm qua đi về mệt quá. Xin lỗi mày tao ko đi sn mày đc.
Best wishes 4 u 2! Sinh nhật vui vẻ!!!!!!!!!!!:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên