Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Em nói với aiđấy ĐA?
@SH!t và Gấu : hôm nay con thạch thùng sống đó con Liên bảo tẩm bột thì ngon lắm :))
@All : thi học kì xong còn bài 1 t Trung được cô hứa là sẽ khó hơn :((

Hiện tao đang online ở nhà ông anh, Yahoo ông ý dùng nên ko có chat chit chi hết :((, chúng mày oai, tự dưng thấy con trai lớp khác đi đá bóng tưng bừng ( như mấy thằng H2 hôm nay ý) ngẫm đến lớp mình :(
Bọn mày đểu lắm nhá! Biết người ta sợ mà cứ nhăm nhe mang đến lớp dọa tao với con Hồng Sh!t. Tởm quá! Mà tình hình là thạch thùng với thạch sùng khác nhau ở chỗ nào mày? :-/ 8-} Hôm nay đc nghỉ học thêm, lượn lờ với con Trà đến 7h mới về đến nhà.:)) Nó còn chỉ cho tao con chuột chết nữa mày ah, lại kể chuyện chuột bị dĩa đâm kinh quá đi mất!:-s :((
Tao tưởng thằng Cường đi đá bóng hả mày. Có lần nào cô văn hỏi lớp mình có đứa nào trong đội bóng đá ko thấy nó giơ tay mà =>làm tao choáng.:))
Sao 3 thằng lớp mình ko liên quân với các lớp, mấy lớp cũng liên quân mà.
Hình như có mỗi thằng Duy thích bóng đá nhưng nó mà đá bóng thì............:)) :> b-) :))
Ah quên mất các bạn lớp mình nhớ VOTE FOR HOÀNG HẢI nhá!!!!!:> :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay đc nghỉ học thêm, lượn lờ với con Trà đến 7h mới về đến nhà.
hoho
tao đã bảo mà
có phải đi học thêm đâu
mày với con Trà ngu quá :))

Trần Hương Ly đã viết:
hoho
tao đã bảo mà
có phải đi học thêm đâu
mày với con Trà ngu quá :))
Cười cái gì mà cười.b-)
Tại tao tưởng chỉ đổi 1 buổi hóa ra đổi luôn.:)) Mày dám kêu người yêu mày ngu ah.[-( :))
ASTON VILLA 0-2 MANU=D> =D> :)) :))

Thông báo cho toàn thể cộng đồng 10 trung! Bọn tao đã quyết định thi nấu ăn với món mỳ Ý, salad táo và nước dâu ép! Tiền mua nguyên vật liệu là quỹ lớp đấy nhé! Hôm đấy dù có mỗi 7 đứa thi,chúng mày cũng phải đến đấy cổ vũ nhá! Mà tao cũng chưa bít thi hôm nào vậy ta?

Hậu ơi có tao ko ?
Bọn mày nấu toàn món ngon thế :D Thèm quá. Tình hình là tao mà tham gia nấu cùng thì thể nào cũng vừa ăn vừa nấu cho mà xem :))

Có mày đấy Xôi ạh! Đội quân tiên phong gồm 7 đứa: tao, con Shit, con Dòi, con Ly chuồn chuồn, Cường sida, Dũng khoai với mày!

Chỉnh sửa lần cuối:

Bọn tao đã quyết định thi nấu ăn với món mỳ Ý, salad táo và nước dâu ép!
Ôi mày ơi ngon thế!!!!!!!!!!!!:x
Tao xung phong cả 2 tay vào đội thử nhá.;;) :))

Thùy Linh đừng có linh tinh nhá :D Tao xí chỗ roài. Thêm mày thì tao hết cái ăn ah :))

Chúng mày thật là phản lớp! Tiền của lớp chứ của ai mà thi nhau đòi ăn thế! Dẹp hết đi! Tao ăn là đủ!:))

Hậu ơi ăn giun đất ko :D

Báo cho các bạn lớp Trung biết là bạn Hậu tuy rất gấu nhưng mà giơ con giun đất ra là chạy tóe khói :D

Bọn nó biết rồi mày khỏi phải khoe! Thằng chó Nhĩ! Tao còn thù mày vụ giun đất đấy! Đã thế ko mang đề thi ĐH sinh cho mày!

Quá muộn rồi cậu em! Mà cút xéo đi! Cứ vào đây câu vớ vẩn làm tao cũng câu theo!:))

:))

Cút thì cút :))

Trước khi cút câu 1 bài gỡ gạc :D

Sozy các bạn lớp Trung nhá :D

Vẫn biết là cái topic này chất lượng nhưng mà do tớ đang nhàn cư nên vi bất thiện :D

[/URL][/IMG]
Tặng Thùy Linh ảnh này nhé;;) .

Hậu ơi, làm nhiều món ngon thế, nghe kể mà thèm rỏ dãi ( đúng chính tả ko nhỉ:-/ ). Hay spaghetti làm thừa đi để cho cả lớp ăn với:D:))

:eek: Uầy,đẹp trai vãi ah.:x Đây có phải là Kang Dong Kwon ko Phanh?
Thank Phanh nhiều nhá! Còn nữa thì cứ post tiếp. Mà con Xôi có nhiều ảnh đẹp lắm Xôi nhể.:> :))
Mà các bạn cứ gọi cả tên đệm em ra ngại quá.b-)

cHÚNG mày có ai làm Toán đề 04-05, 97-98, 01-02 thì giúp tao với :((. Mà ăn uống chi đó, mai đến lớp phổ biến thêm đê.
@PDA : em zai làm ơn xuống topic nhạc Hàn post lại bài nhạc Ở TRÊN đê nhá, chỗ này ko đúng đất lắm
@Eddie : Đĩa Minwoo mai mang đê cho Phanh nhá mày, rồi còn con Gấu +__+
@Phanh : ảnh thằng nào mà quen quen, bà ghi tên ra giùm cái đê, mà chôm ở đâu cũng ko ghi nguồn, ăn cắp bản quyền nhá :))
@ Nhĩ : câu ở mọi lúc mọi nơi à, có muốn nối gót TVH Sơn ko?

hehe
hôm qua, vào lúc 7h19', tao vào bếp trổ tài làm món pate rán ạ :))
kết quả là cái bếp nhà tao trở thành 1 cái bãi chiến trường còn tao thì được bà nội khuyến mãi 1 câu:" thôi, lần sau để bà nấu, giờ đi dọn cái đống này còn mệt hơn" :))
hy vọng lần tới đi thi nấu ăn sẽ đỡ hơn TT_TT
(ai muốn biết thêm chi tiết xin vào đọc trang 3 topic 'co ban nao di thi nau an ko' ) :)) :)) :)) :)) :))

Chúng mày ơi, xem hộ tao trong số những cái này cái nào xịn nhất để đi thi ava nào
1

2

3

4

5

6

chôm bên SHCJ

7

8

9

10

Lưu ý là ava thi cho Shinhwa nên ko có ava lạc đề nhá, đây là vài ví dụ, ai có góp ý gì thì góp ý giùm, nên chọn ảnh người thật hay hình vẽ, chọn cái đáng iu hay cái hầm hố, cái kín đáo hay hở hang ( hot :x), cái của 1 cu hay cả nhóm ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên