Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cô DQ chết làm tao bùn quá:((
Hum nay liên hoan con Gấu + Olympic Trung...
Bài report thấy con Thu bảo chỉ làm phần kết luận thoai.. chả hỉu rì...

Cô DQ, tao hỏi me tao roài, chồng cô ý làm cùng cơ quan mẹ tao, nhưng khác ban, mẹ tao nhờ người hỏi, cô ấy có làm sao đâu, bị bướu cổ, phải vào Bach MAi mổ rồi, nhưng để giữ dây thanh quản dc tốt và sửa lại thẩm mĩ cho cổ bé đi nên mới sang Sing mổ lần 2, bây h vẫn đang ở đấy, chồng cô ý đi theo nên nghỉ làm roài :) Shin nghe ai bảo thế, hỏi lại đi! làm mìn lo ơi là lo!
Vụ Anh chỉ cần make conclusion mấy câu thôi, giới hạn 50 từ, về cách sử dụng money mà bạn cho là hiệu quả nhất
Toán có gì ko nhỉ?
@những đứa nào yêu ManU: hum qua Man lại thắng :)>- , anh Roo tỏa sáng, 1 trận đấu hay với những pha bóng tuyệt đẹp =D> :x =D>
yêu anh Roo :x
bọn Chel cứ chờ đấy :>

Dương ui , ko phải làm report à? Thật ko? Đừng làm tao chết vì sung sướng đấy!
Lớp mình ơi, toa iu bọn mày lắm, mún gặp bọn mày ngay bi h, tao chán quá, chẳng thiết sống nữa....

toa nhịn từ hum thứ 7 đến h để ăn khao:))
@ kim: cám ơn mày đã share với tao! iu mày nắm!

bọn mày đứa nào làm bank đi, tao chịu đấy, chết thật, toán 6 bài cơ ah'
chết cái tội hum qua ko đọc kĩ bọn mày viết, bây h chết rồi, chưa làm gì!

toán tao làm hai bài. Thế bài trị tuyệt đối hình như chưa dạy đúng ko? Làm bài căn thoai!

cô Dương kia.
Hôm nọ cô Oanh dặn là về làm report, nhưng cuối fần đó fải làm conclusion giới hạn trong 50 từ +__+
Hôm nay THU và Hằng gọi điện sẽ xin cô hoãn nộp report đến ngày mai (ai bảo là ko fải làm, ăn nói linh tinh /:))

Còn vụ DQuỳnh thì bác của Trang làm đạo diễn ở trung tâm sản xuất THVN mà, hôm qua gọi nói cả thời điểm chết /:)
Sao bác ý lại nói dối cả nhà cơ chứ ??

:(( chết rồi, vừa viết bài trước xong, bác tao vào báo tin lại có người ở đài Hà Nội bảo vụ cô DQ hình như là thật:(( bu ke neng :((
tao gọi điện hỏi lại mẹ tao, mẹ tao bảo mẹ tao hỏi đấy là mấy hôm trước rồi, nếu mà là mới qua đời thì ko chắc nữa, hix, huhu, người tài năng thế, lại xinh đẹp, tốt tính thế mà chết, ko chấp nhận dc :(( :(( :(( rõ ràng là hồi ở VN đã chữa dc xong rồi mà, bưới cổ đau phải là bện nan y gì chứ, chỉ sang Sing để phẩu thuật thẩm mĩ lại thôi thế mà ...:(( Buồn quá, buồn vô hạn, thần tượng của mình...

Vớ vẩn, người ta nói vậy để che mắt thôi /:)
DQ hình như bị ung thư vòm họng, mà bệnh đó vô fương cứu chữa mà, qua đời cũng nhanh lắm, giai đoạn cuối rồi :(
Những người biết mình mắc bệnh này đều "tập xác định" nên DQ đã quyết định hiến toàn bộ nội tạng của mình cho y học VN :((

uh, cũng có thể lắm!
Shin ơi thế cô có cho hoãn ko?
khổ thân DQ quá! Lúc nào tao cũng thần tượng DQ, tuy ko phấn đấu thành 1 MC tài năng như thế. Thần tượng DQ với Lại Văn Sâm nhất! Lúc nào cũng giỏi, cũng cố gắng, cũng nỗ lực.... Khổ thân cô ấy!L(( đã bùn lại nghe tin này còn bùn hơn!

Trang!!!!!!!!!!!!!!:) :) :)
mẹ Dương lại vừa gọi điện lại rồi, hỏi kĩ rồi, gọi loạn cả cơ quan lên, bảo chắc nhầm lẫn thế nào chứ cô ý về nước rồi, hum qua chông còn đi ăn với mấy người ở cơ quan,mẹ dưông còn bảo nếu mà chế thật thì cơ quan người ta đã thông báo tin buồn, đằng này có thấy gì đâu, giời ơi, ức chế, cứ vui lại buồn thế này, đến đau tim mà chết mất

sao lại thế được nhỉ ???
Đây cũng nhồi hết cả máu cơ tim đây
ko hiểu chuyện ji
Thôi đc, trc khi thông báo j đề nghi j ko bù lu lên nữa

còn vụ Anh rõ ràng chỉ phải viết conclusion thôi mà, kệ, dưông chỉ viết thế thôi, rõ ràng nghe là như thế, còn giới hạn 50 từ

Nhưng ma` trót khóc từ nãy đến h thương tiếc cô quỳnh! Để chiều xem thế nào! Cô ấy mà sống thì vui quá!

Lê Thùy Dương đã viết:
còn vụ Anh rõ ràng chỉ phải viết conclusion thôi mà, kệ, dưông chỉ viết thế thôi, rõ ràng nghe là như thế, còn giới hạn 50 từ
cô em yêu quí ăn nói vớ vẩn b-( giờ
Tôi là người hỏi đi hỏi lại cô rồi
Làm report dựa trên bản ghi chép của 2 thư kí
cuối mỗi bài là kết luận 50 w /:)
Cô cứ nói vớ vẩn
Đây hỏi cô rồi[-x

@shit : bố khỉ,cả nhà tao hôm qua nghe tin đều bấn như ji, bây jờ deck hiều thế nào :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuối cùng là chiều nay có phải nộp ko>?
Shin bảo delay report, có delay luôn conclusion ko?
Mai nộp report + conclusion hay là hum nay nộp conclusion còn mai nộp report hay là hum nay nộp cả conclusion và report?
Bố khỉ! Chả hỉu mình nói cía giề!

Con shit x2 xóa bớt bài đi /:)
Chiều nay tao tạm viết cái conclusion đã
Report mai nộp, có conclusion còn hơn ko có ji /:)

đã hoãn rồi thì làm làm gì nữa
ah mà liên hoan con gấu lúc nào hả mày

Thế cuối cùng là có phải làm gì ko?
cùi hum wa bảo hum nay liên haon trao giải mà? COn Gấu chen vào lúc nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên