Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Nimen hao! Welcome 2 CE 0508!

:))
để con gấu trả lời hai câu kia tiếp đi nào
mai bảo 3 thằng kia làm osin

bây h lấy chữ kí chung cua CE là : I luv CE the most (bắt chước 50)
ok?

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Này mai con Gấu có quay phim tại nhà đấy, còn bạn nào hôm nay chưa dc lên TV mà có nhu câif thì mai đén nhà Gấu, nhận làm chân osin, thỉnh thoảng ngó vào 1 tý!
cái này phải bao con mei + liang ren:))
2 con này người đẹp máu lên truyền hình:))
ngày mai chịu khó đến nhà con gấu làm ôsin ;)

từ từ đã
tình hình là đề nghị bạn Gấu cứ cố gắng làm cho tớ các yêu cầu trên
đấy, tớ là tớ ko có cần quà gì nhiều đâu, chỉ có thế thôi đấy
ah mà nếu tiện, bẩu anh Roo nhắn anh Becks nếu rỗi thì sang lun cho vui, cái vé máy bay có là gì, nhờ!

Chúc mừng bạn GẤU của CERF nhà ta đã đạt giải NHẤT UK now và một chuyến đi Anh một tháng:beerchug:
Gấu ơi, hôm nay mày cool lắm cơ. Tao vẫn cho rằng phần presentation của mày là hay nhất. :x

Hôm nay ở Melia, mình làm một việc xấu hổ+ngu ngốc ko chịu được. Định bày lại trò mở cửa phòng vệ sinh nam rồi Hằng chụp ảnh giả như định vào. Đang mở he hé, thì thấy loáng thoáng ở trong bóng áo trắng đang đứng làm gì đó, everyone tự hiểu[-( . Vội vội vàng vàng sập cửa luôn..........đúng là ngu ko để đâu cho hết. Nhỡ đúng là thật thì mình lần này ngu quá mức, aaaaaaaaaaaaaaa, bây giờ nghĩ thấy bỉ quá:(( :((

@Hằng: đẹp vãi ngoại trừ người mẫu là ko đẹp:)) :)) Hôm nay xem Grace ver 3. Đẹp lung linh, anh Jun Ki cứ phải là..........:x :x :x

@All: ủng hộ Phanh+ Hằng nhá. Bọn này sẽ cố làm cho ra tròb-) :))

Này mai con Gấu có quay phim tại nhà đấy, còn bạn nào hôm nay chưa dc lên TV mà có nhu câif thì mai đén nhà Gấu, nhận làm chân osin, thỉnh thoảng ngó vào 1 tý!
Dòi chí lí quá:)):)):)).
Khao ah. Tùy bọn mày cứ chọn chỗ đi.
Còn dự định ah. Bảo anh William điều anh Ronaldo đến chơi với tao.:)):D

Bọn này điên hết rồi! Con Gấu đi về mua cho tao đồ paul frank nhé! mà đã biết bao h nó đi đâu, dặn dò như mai nó đi rồi! Chúng mày dở hơi....!

Hoàng Phương Anh đã viết:
Chúc mừng bạn GẤU của CERF nhà ta đã đạt giải NHẤT UK now và một chuyến đi Anh một tháng:beerchug:
Gấu ơi, hôm nay mày cool lắm cơ. Tao vẫn cho rằng phần presentation của mày là hay nhất. :x
đồng ý với PhAnh :x

Hôm nay ở Melia, mình làm một việc xấu hổ+ngu ngốc ko chịu được. Định bày lại trò mở cửa phòng vệ sinh nam rồi Hằng chụp ảnh giả như định vào. Đang mở he hé, thì thấy loáng thoáng ở trong bóng áo trắng đang đứng làm gì đó, everyone tự hiểu[-( . Vội vội vàng vàng sập cửa luôn..........đúng là ngu ko để đâu cho hết. Nhỡ đúng là thật thì mình lần này ngu quá mức, aaaaaaaaaaaaaaa, bây giờ nghĩ thấy bỉ quá:(( :((

có gan làm thì có gan chịu, cô này thật >:)

@Hằng: đẹp vãi ngoại trừ người mẫu là ko đẹp:)) :)) Hôm nay xem Grace ver 3. Đẹp lung linh, anh Jun Ki cứ phải là..........:x :x :x

@All: ủng hộ Phanh+ Hằng nhá. Bọn này sẽ cố làm cho ra tròb-) :))[/QUOTE]

xuống topic đồng fục mùa đông ngay hai cô nhá :)>-
ủng hộ lắm

----------

Bọn này điên hết rồi! Con Gấu đi về mua cho tao đồ paul frank nhé! mà đã biết bao h nó đi đâu, dặn dò như mai nó đi rồi! Chúng mày dở hơi....!
sao mà điên, có mỗi mày bấn quá thôi :))

mày dở hơi cũng có kém đâu:))
chính mày cũng nhờ nó mua còn gì:))
may mà hôm nay con dòi ko đi thi:)
chứ con dòi đi thi thì về có mà mắc bấn mãn tính luôn :))

----------

Nguyễn Minh Trang đã viết:
ủng hộ lắm
topic đồng phục ở chỗ nào hả mày
tình hình là trường mình có vẻ rất màu vụ đồng phục này:>
ah mà lớp mình cũng nghĩ xem đồng phục lớp thế nào đi chứ:-?

Nguyễn Minh Trang đã viết:
ủng hộ lắm
topic đồng phục ở chỗ nào hả mày
tình hình là trường mình có vẻ rất màu vụ đồng phục này:>
ah mà lớp mình cũng nghĩ xem đồng phục lớp thế nào đi chứ:-?

Từ sáng tới giờ chỉ chăm chăm vào đây
Thế mà cứ đơ suốt
bực ko chịu nổi
Mọi người ơi, cái chữ kí chạy chạy
làm như thế nào ?_?
Hôm nay đi học về mà cứ như ko
tuần này nghỉ hai buổi toán thêm rùi
Chả sao cả, ngu thì ngu rùi, còn gì nữa đâu
Gấu luôn no.1 ( mẹ mình mà) ^_^
Chi sợ sắp thi học kì rùi
ko làm được bài nào thì toi T_T
Chúc mọi người vui vẻ !!!!!!!!

hôm nay Gấu dc quay lên TV tại nhà nhé! Các chị bắt gấu giả vờ học bài, đọc HHT, cắt đơn dự thi, lại còn bảo Gấu diễn lại cảnh gọi dt cho mẹ báo tin dc vào vòng chung kết nữa chứ! May mà nó nhất định ko chịu! Nói chung, theo lời con Gấu là rất lố bịch!

:* Yêu bọn mày quá cơ!:D:x CERF No 1! :x:*
Mà cái vụ đồng phục lớp ý. Hôm qua lớp chị Mai ở KL ý có đồng phục lớp đẹp mà hay phết bon mày ah. Áo nâu trắng kiểu con Dòi + 50 nhưng mỗi áo 1 kiểu khác nhau về chi tiết. Có đứa nào để ý ko?:D
Úi giời Dòi ơi là Dòi. Cái bọn nó bắt tao diễn lại gọi đt là ở trường quay hôm qua.:)) Còn hôm nay em giả vờ đang suy nghĩ nhá.:))

----------

Mà Hằng khi nào lên trong hôm nay và sáng mai:D pót cai ghi chep hôm Hằng làm thư ký vụ Money cho mọi người chép nhá.:D:)). Mình đểu quá.;;) Nhưng cho cả lũ luôn mà.:D Cảm ơn trước !:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ bon chen tí,lúc nãy vào lớp CE nhìn cái bạn tên là Lê Thùy Dương cứ tưởng là ban quản lý HAO đổi hộ tên thành viết hoa hết8-} nên nghĩ là có đứa nào ăn cắp acc rồi đổi hết lý lịch sang tạm trú lớp CE:D.Hóa ra ko phải:p.Bạn LTD có phải bạn học trường Ngỗ Sỹ liên cấp II ko nhỉ?:-/ hình như tớ thi cùng phìng với ấy hồi vào ams:D

mama cái Y!m của bọn mày có hỏng ko???Của tao như cục c ý,chả vào dc gì cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
hu hu tao cũng thế mà
:((
CẢ NHÀ ƠI
CÔ DIỄM QUỲNH CHẾT RỒI :((
CÔ Ý QUA ĐỜI RỒI :((
TAO MUỐN BÁO TIN NÀY :((
bác tao ở ĐTH VN báo là
cô ý mất hôm qua, đã hiến xác cho bviện :((
sau 1tg dài bị u ở cổ bi h cô ý đã qua đời rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, sao khổ thế? Thế là ung thư gì hả con?

Mai lớp mình sinh hoạt vui phết, vừa trao giải Trung vừa chúc mừng con Gấu! Mà thể nào chiều mai Gấu nhà ta cũng được tuyên dương trước toàn trường!

Btw, tao đi với lớp mình xong về lăn quay ra ốm, hix, ho khù khụ như gà, sụt sịt mãi!:((

Con vẫn khỏe
:(
Chết vì bị u cổ
tin này nghe cách đây 1 tháng
1 tháng sau cô ý đã mất rồi :((
mấy tuân trc còn gặp cô ý :((

Này, CERF phải vít hoa chứ! Sao lại vít là Cerf? Nhìn ngu lắm!

Mai có bài giè ko nhờ? Tao đang bị sốt nên đầu óc ko được tỉnh táo lắm!

Ôi chán đời, ốm thế này thì càng thêm hot, khó chịu quá!!!!:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên