Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Nimen hao! Welcome 2 CE 0508!

:)) fuk it mà con Kim viết như Fit ý :))
Thế này ạ, hôm nay con Liên + papa Hậu ngồi oẳn tù tì chọn câu, còn con SHit ban đầu tung đồng xu nhưng bị sếp lườm :D
Sau đó tao làm bài trắc nghiệm, nhiều cái cứ đoán lô tô, có cái nhìn chữ quen là khoanh luôn :))

Còn bài tình huống, tao hỏi con Hà nó lại bảo là lạc đường nên tao đề là hỏi người dân địa phương :))
Lúc sau biết sai rồi nhưng kệ đấy :))
Tình huống hai tao nói : hôm nay sức khoer của em vẫn chưa tốt, em ko thể đi học :))

Bài luận còn sót 2 từ, đại loại viết là : Hè này tôi dự định đi Anh (lúc đầu viết là Trung QUốc nhưng sau đó nghĩ bọn Tàu cũng chả mát hơn mình mấy :D). Tôi ko thích thời tiết quá nóng mà ở Anh thời tiết lại thường tương đối dễ chịu. (câu này ko biết viết chữ hán của mấy từ "cho nên"," nhưng","vì thế" mà chỉ nhớ fiên âm :)), cho nên tao chôm chữ "mà" ở đề trắc nghiệm :D.).Tôi muốn gặp một vài người bạn ở Anh của mình, đã mấy năm rồi ko gặp họ, tôi rất nhớ họ....
:)) đang định viết nốt cái "họ đã dạy tôi tiếng Anh" và " ko gặp họ tôi ko về " :)) thì hết giờ :))
Lừa đảo quá :)). mà thực ra tao định viết là đi Hàn quốc gặp các ca sĩ mà tôi muốn gặp hoặc sang Anh gặp mấy anh Man U nhưng ko biết viết thế nào :))
Vậy nên viết thế thôi :)), lừa đảo >:) :))

----------

Topic về cô Oanh đã trở thành tâm điểm chú ý cuả mọi amsers
bà con nhà mình là hs cô Oanh
nên nói đôi lời chứ
Dù bức xúc đến đâu cũng đừng để mọi người hoàn toàn nghĩ sai về cô :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

mày ơi dù có quí cô Oanh đến mấy cũng chẳng biết nói gì bây giờ
chẳng nhẽ lại ngồi kể cô tốt với bọn mình như thế nào hả
phải công nhận nhiều đứa bên topic đấy bức xúc hơi quá mức
nói chung tao chẳng có ý kiến gì về vụ này
trường mình chẳng qua chỉ khắt khe hơn lúc trước 1 tí thôi
chứ còn hơn khối trường khác
nhưng còn chuyện đổi tên trường thì ko thể ngửi nổi

Trần Thu Phương đã viết:
mày ơi dù có quí cô Oanh đến mấy cũng chẳng biết nói gì bây giờ
chẳng nhẽ lại ngồi kể cô tốt với bọn mình như thế nào hả
phải công nhận nhiều đứa bên topic đấy bức xúc hơi quá mức
nói chung tao chẳng có ý kiến gì về vụ này
trường mình chẳng qua chỉ khắt khe hơn lúc trước 1 tí thôi
chứ còn hơn khối trường khác
nhưng còn chuyện đổi tên trường thì ko thể ngửi nổi
mày có đọc bài tao viết lúc 10h hơn hôm nay bên đó ko /:)
Màyd ko bênh cô nhưng hãy nói suy nghĩ của mày, thế thôi +___+

50: mày ơi tay hòm chìa khóa chứ sao lại tao chùm chìa khóa?:))
Hôm nau tao photo hết tận 30k, cuói cùng về phát hiện ra là mình cầm cả 3 tập giống nhau. xui ko thể tả dc!
Hôm nay tao định nộp bài trứoc rồi phắn luôn, nhưng tao ko muốn để Khoai thất vọng về tao, như thế ko xứng đáng là vợ ngoan hiền, đảm đang!

Tao đang chat với chị Zói, ôi hai người đồng cảnh :))
Fuking nite, and crazy nite
Chết mất thôi ôi là đời

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay thay ava
Định cho hình Hoàng Dung vào cho đồng bộ với chữ kí
Nhưng lại ko được vì nó là hình động
Nhưng nhìn mãi cái ava kia cũng chán
nên quyết định sẽ chuyển hình khác
Mọi người xem cái ava đấy ổn ko
Nhưng vì quá nhìu người muốn biết tranh vẽ Hoàng Dung
Tớ sẽ poz lên đây cho mọi người xem
---------------------------
Tranh Hoàng Dung nè

Thấy Hoàng Dung đúng như tớ nói ko
Chả đẹp tí nào
Chỉ được mỗi cái lấp lánh là đẹp
Mà sao HAO nhà mình lắm hạn chế thế
Làm ava động thì hỏng mạng lưới hay sao mà ko cho
Chịu rùi, ko hỉu +_+
Mình onl sớm quá hay sao mà ko có ai câu cùng nhỉ
Đã ai làm hóa với ôn văn chưa
Chẳng thấy ai onl chắc là đang học cả rùi
T_T Lười quá, chắc chết quá T_T

Uh, cảm ơn Dung về bài viết của ấy bên topic về cô O nhá ;)
Mãi mới thấy có người ủng hộ tử tế +_____+
Văn có khi học mỗi đề cảm hứng nhân đạo và nghệ thuật NDu thui nhỉ?

Thấy tớ viết văn hay chưa
Ko hỉu cô Phương có cho lấy điểm chấm cái bài đấy
thay cho cái bài chìu nay ko
ít ra cũng được 7 (còn đỡ hơn 6) ^_^
Cái bài NDu, tớ còn chưa thuộc hết thơ cơ
Vẫn onl, câu bài, chơi điện tử như thường
Mà sao Trang ko cho cái nhận xét về ava mới của tớ
Hôm nay vừa bị bạn Kim xạc cho 1 trận
vì tội gởi link cho mọi người mà ko chịu chừa bạn ấy ra
Mọi người đã bị Kim đe dọa lần nào chưa
Sợ lắm, như chơi trò chơi cảm giác mạnh ý
Thử đi ^_^ => đùa tí thui

Gửi link j cơ ???
Ava mới xinh, được (ko biết đấy là ai +____+) nhưng hơi xxx một tẹo :(
Chà, tháng nay được cộng 8 điểm chất lượng rồi, hy vọng sẽ có một cái award của HAO :d
@dUNG : bài ấy ý, chịu khó viết cho dễ nhìn ra hơn chút nữa (bên topic cô...)

Đã sửa đổi nhưng chẳng có vẻ gì hơn
Shin cho biết làm thía nào để được cộng điểm chất lượng
Lại còn bị ngừng đếm bài trong ngày hôm nay nữa chứ
Bao nhiêu bài mà toàn là bài 118
Chết luôn !!!!!!!
Sao hôm nay mọi người ko câu bài
Chán quá........+_+
Chúc mọi người một ngày đi học như đi chơi !!!

Nói như ấy, bên topic về cô thfi đây ::
Nguyễn Minh Trang đã viết:
Xin lỗi mọi người chút nhá :(
có việc cần nói :(
Tớ là hs của cô Oanh cũng như các anh chị 11 CE cũng là hs của cô Oanh, nên có ý kiến như sau :
Từ ngày cô lên Hiệu fó thì sức ép của cô là rất nhiều và rõ ràng hs bị quản chặt hơn, cũng có những điều vô lý được đặt ra, và bản thân lớp 1O CE bây giờ có đến hai cô "chủ nhiệm"là fải lãnh nhiều nhất khi không còn được tự do ra ngoài trường như trước nữa, cái này ai cũng bức xúc lắm :((
Lại còn vụ thanh niên xung kích và mặc đồng fục mùa đông nữa, càng ngày càng thấy kỉ luật quá chặt đến mức hơi ức chế.
Cụ thể là hôm qua 1 trong những TNXK của trường là thằng Cường lớp tớ còn trèo xước cả người mới vào đc trường và PhAnh còn phải quay về nhà thay đồ vì mặc quần đồng fục ko đúng qui định (mặc đúng màu nhưng ko đúng kiểu +_+). Lại còn giờ sinh hoạt dưới cờ bị cut thời gian nữa, làm uổng công nhiều lớp :(

Nói chung có rất nhiều chuyện bức xúc nhưng vì là hs của cô Oanh, ko phải là lên tiếng bênh vực cô hay ji nhưng mong tất cả các bạn chưa từng tiếp xúc với cô ko nên dùng từ ngữ quá đáng về cô, vì dù sao tất cả những ji các bạn biết cũng chỉ là nghe nói cô Oanh là người thế này thế nọ đứng sau mọi vụ việc mà thôi.
Hy vọng có gì bực mình các bạn nói ra nhưng với thái độ ko gây hấn quá hoặc xúc phạm giáo viên :|, và cũng hy vọng cô Oanh sẽ lắng nghe ý kiến học sinh trước khi đưa ra bất - kì - thay - đổi - nào- lên - cả- trường, để hs Ams được theo đúng phong cách Amsers :(

Còn nếu một số bạn tiếp tục post bài dùng lời lẽ hơi mạnh quá thì ko những topic sớm bị del mà còn để ấn tượng ko tốt trc gv và hs Ams đâu :(

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
các bạn bình tĩnh đã nào..
sao lại làm căng chuyện ra thế..

ngay từ trang 1..chúng ta chỉ đặt giả thiết..chứ chưa hề có 1 điều luật xác định nào đúng không..bạn Sơn cũng bình tĩnh..sao phải tiêu cực máu me thế..:|..

cô Oanh đúng là có thêm 1 số điều luật mới..tuy nó hơi abc xyz blah blah 8-}..nhưng tớ nghĩ chắc cô cũng chỉ muốn học sinh tốt hơn..

tớ thấy mặc đồng phục..dù cũng không thích lắm nhưng cũng đâu phải là gì ghê gớm đâu..:D..trường mình là còn sướng lắm rồi..học sinh bao nhiêu trường còn không biết đến quần bò dù là mùa đông hay mùa hè..chúng ta đã có cả 1 mùa đông thoải mái..các ấy thử nghĩ mà xem..mùa đông muốn gì mặc nấy nhé..rồi mùa hè thì vẫn còn thoải mái chán..vẫn không bắt sơ vin nhé..không bắt phải đi dép quai hậu gì gì nhé..tớ đi xỏ ngón vẫn được vào trường mà..:p..giờ ra chơi các bác bảo vệ vẫn còn cho ra mà..:D..tớ là tớ thấy các bác bảo vệ trường mình rất là đáng yêu so với các ông hổ báo trường khác..8-}..

rùi thì cổng trường vẫn đầy hàng ăn mà..8-}..tớ qua 1 số trường, như Chu Văn An,Nguyễn Trãi chẳng hạn..họ chẳng có cái gì ngoài cổng trường cơ..muốn thì cũng phải đi bộ mất 5 10ph..trường mình ra ngoài là có ngay 1 đống..từ net đến hàng ăn (mà hàng ăn thì phong phú đủ loại nhé..:D..)..đến cả chụp ảnh hàn quốc rồi có ngay nhà xuất bản Kim Đồng..:x..chán thì có hồ Giảng Võ..:))..đấy nhé..rõ ràng là địa thế trường mình thiên thời địa lợi nhân hòa nhé..:x..

mà hình như đến năm 2008 mới phải chuyển trường cơ mà..chuyển trường thì tớ cũng không có ý kiến..vì ít nhất có ý kiến cũng không được..ngoài thẩm quyền mà..:D..nhưng tớ nhất quyết phản đối vụ thay tên trường..ams nghe hay mà..:x..gắn bó với cái trường này rùi..có thấy ai gọi là trường Hanoi đâu..:((..người ta toàn gọi là Ams thui mà..:((..
mà có 1 số người tớ biết ý..nick Ym là abcxyzams..:D..ví dụ như lớp tớ có mydungams..:D..long con thì là longams..:))..h phải chuyển hết thành mydungquocgia hay mydungnangkhieu..longconnangkhieu..:))..thế thì khổ lắm..:p..

với cả để tóc ngắn hay tóc dài thì rõ ràng là chuyện của học sinh..như 1 bạn gái thích để tóc dài thì sao..không nên quá can thiệp vào mấy chuyện đó..theo tớ thì nên để học sinh phát triển tự do theo 1 fong cách 1 style riêng..chứ không ép buộc theo 1 khuôn khổ nào..
nếu như quá kì dị như kiểu không mặc gì đến trường hay hàng tháng không tắm.:))..làm khó chịu và ảnh hưởng đến những người xung quanh thì tớ cũng không dám nói gì..nhưng chuyện tóc dài hay tóc ngắn, buộc tóc hay xõa tóc thì chẳng có gì đến mức bị cấm đoán cả..

đây là ngu ý của tớ thôi..

khi nào có những quyết định chính xác thì tớ sẽ có thêm ý kiến..:D..<nghe như vip ý nhỉ..:))>

đó, ko chỉ có bài của ấy là dài và rõ đâu
còn việc cộng điểm thì phải cày từng ngày
Tớ lên trên 500 bài mới được cộng điểm đầu tiên +__+
CHo nên ko nên nóng vội, hay có ý định câu điểm cl ko như con SHit có ngày chết

Uh, hỏi chơi vậy thui
Với cả ko fải tớ nói bài tớ dài và rõ
mà là dài và rối
Sửa rùi vẫn ko rõ, đáng ghét thật !!!
Bản chất tớ là nóng tính nhưng ko nóng vội
Shin cứ yên tâm.
Hay quá, HAO đếm thêm bài cho mình rùi, hehe !
Đã sửa rùi Trang ạ
tại tớ chưa biết bạn ấy đã sorry
Nhưng công nhận
Trang như fát ngôn viên bộ bộ ngoại giao ấy
Nói câu nào ra câu đấy ^_^
Chắc tương lai nươc nhà nhờ vào tay Trang quá

Chỉnh sửa lần cuối:

Âỳ ko nên nói bạn ý quá đáng thế, hiểu lầm nên cáu thôi
Dù ji bạn ý cũng sorry rồi thì thôi, sửa bài trên đi Dung ạ :(
Điều lo lớn nhất :VĂN VĂN VĂN VĂN :((

nói chung kt văn hôm ni diễn ra suôn sẻ hơn mình tưởng...viết mỏi cả tay

chưa đứa nào lên post đề + lời giải sao???

hôm nay mất cả ngày làm cái nè...đi quảng cáo cái...tự hào quá

Delta quảng cáo pepsi...trông như goddess chứ ko phải chiến binh đằng đằng sát khí như Brit, Beyonce, và Pink

Chỉnh sửa lần cuối:

Kim
Delta quảng cáo pepsi...trông như goddess chứ ko phải chiến binh đằng đằng sát khí như Brit, Beyonce, và Pink
Beyonce mà đằng đằng sát khí á???!!!
Bee quá đỉnh thì có:x hot chik!!!!

Hôm qua làm Trung như dở hơi, cái bài luận thì mới viết được chưa đến 50 từ. Đến lúc nộp thì mới nghĩ đáng ra phải viết là sang HanGuo gặp anh Zhang You He, nếu ko thì bu jian bu san. Thế mà quên mới đau!:(( Nhưng đau hơn nữa là ko biết viết HanGuo như thế nào, đúng là chết vì ngu:(( :)) :)) .
Văn hôm nay cũng chả khá hơn là mấy. Ngồi viết lung tung đến đoạn Ôi Kim Lang hỡi Kim Lang thì trong đầu cứ nghĩ ra mấy cảnh diễn tuồng. Hết hiểu:|, làm mình quên luôn cả phân tích "thôi thôi".:((

Mai thi Lý rồi. Chưa ai post đề à? Cử hôm nay cẩn thận vãi, lại còn niêm phong đề cẩn thận. Khổ nỗi lớp mình ko có đứa nào biết bóc đề...:)) :))

Nhắc đến bài Trung mới nhớ. Con Hương bảo trong bài tập tình huống có đứa bé ko bít sang đường ý, nó bảo với đứa bé là thôi đừng sang nữa => bó tay :)) Thằng Cường thì do ko bít sang đường nên ko giúp thằng bé. Tao thì gọi người ra dắt tao với thằng bé sang đường :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên