CE - Unique

Trời ơi sao topic lớp m` lại rơi xuống page 2 thế này

Bạn Thảo nói thế làm tớ ngượng :">. Có nói thì nói khe khẽ thôi chứ =))

Hờ, anh Đạt ai chả thik, riêng j` tớ đâu =))

Đề nghị bạn mana k chặt chém ở đây :-w. Bạn bè vs nhau cả màh... Chặt chém nhau quá tớ dỗi, k thèm đi cổ vũ cho ê cu nữa h (Từ đầu đến h mình đi đcb uổi nào chưa ík nhở :)) :)) )

nghiêm cấm bà THảo gọi tôi là Lee, nghe như cục j thối thôi smà ai cũng biết là cục j rồi đấy b-(
a ĐẠt sáng mai có đi đánh br trận gặp Ams II ko :-SS mình phản bội vl =))

nghiêm cấm bà THảo gọi tôi là Lee, nghe như cục j thối thôi smà ai cũng biết là cục j rồi đấy b-(
a ĐẠt sáng mai có đi đánh br trận gặp Ams II ko :-SS mình phản bội vl =))

Lee nghe bt mà. Có khi còn hay nữa. :-j
Mà chú có thuộc biên chế liên quân br khối 10 ko đấy ??? :-/

@Trang: " anh Đạt ai chả thik" :-ss nghe thật hãi:-ss
thế bạn có mua ko;;) 20k nhá;;) mìh có 2 pic khá chất=)) mua ko;;)
@Lee: hay thế còn j:-j tôi nghĩ nát ók để in áo cho ông đó:-w
@ Nhân: cố nhên tôi làm mana br luôn=)) => mìh điên thật=))

mk,ng`ta đặt áo số 13, tên là Lê, đc áo số 8 tên là LEE b-(
hay quá cơ ạ ^:)^

@Trang: " anh Đạt ai chả thik" :-ss nghe thật hãi:-ss
thế bạn có mua ko;;) 20k nhá;;) mìh có 2 pic khá chất=)) mua ko;;)
@Lee: hay thế còn j:-j tôi nghĩ nát ók để in áo cho ông đó:-w
@ Nhân: cố nhên tôi làm mana br luôn=)) => mìh điên thật=))

Mún làm candidate cho vị trí mana của football và baseball luôn ko ??? Tôi cũng tham gia mấy môn đó đó. :))

@Lee: ai bẩu ông ko đặt vs tôi:-j đi đặt vs Nhân shong nó qên cái tờ đặt:-s May mà tôi tự dưng thếy họ ông hay hay nên mới đc Lee đó:D ko khéo chả có j:-j Số 8 đẹp mà:x:x:x:x
@Nhâ: còn cái ban nhạc nữa=))

@Lee: ai bẩu ông ko đặt vs tôi:-j đi đặt vs Nhân shong nó qên cái tờ đặt:-s May mà tôi tự dưng thếy họ ông hay hay nên mới đc Lee đó:D ko khéo chả có j:-j Số 8 đẹp mà:x:x:x:x
@Nhâ: còn cái ban nhạc nữa=))

Con này bố láo. Lại chém gió kìa. :-w Mún ăn đòn hả ??? :-w Ts, hôm đấy mình bảo là thằng Lê nó đăng kí tên là Lê, mụ này mụ lại ngại hộ cho người bán hàng 8-} : " sợ người ta ko in được dấu, lằng nhằng, thôi in là Lee cũng dc " Bây h lại đổ tại mình. Mana đội mình vl vãi 8-}

Thế ah:-/
Chả nhớ=))
MÀ tên lee hay mà:-j
ông Nhân văng tụk chửi bệy ít thoy
Fải có tí văn minh tin họk chứ=)) ( trík lời thềy tin mới:)) )

Thế ah:-/
Chả nhớ=))
MÀ tên lee hay mà:-j
ông Nhân văng tụk chửi bệy ít thoy
Fải có tí văn minh tin họk chứ=)) ( trík lời thềy tin mới:)) )

Ko nhớ mà dám nói. Đúng là cái loại bà ăn đập rồi vẫn ko khôn ra. Bực mình vãi chưởng. Nói ko bao h nghĩ cả. Đi đâu cũng bị ăn chửi ko sai tí nào.

uh pro ;)) 2 ng` để cố đấm ăn xôi à :)) ;)) 3 năm mình chơi br rồi 8-> liệu phần còn lại mất bn ? :-?
thôi vái ^:)^ năm sau em bay rồi, bb ECU :-h

bay đi đâu vệy em:-/
ECU thủng rồi shao:(
Các chú cứ bay hết thế này khéo ECU còn lại mỗi mana=))=))=))

uh pro ;)) 2 ng` để cố đấm ăn xôi à :)) ;)) 3 năm mình chơi br rồi 8-> liệu phần còn lại mất bn ? :-?
thôi vái ^:)^ năm sau em bay rồi, bb ECU :-h

Mày cho tao tập cho tới giải br năm sau đi, xem tao có hơn mày ko. :)) Mày chỉ khỏe hơn tao thôi. :)) Mà kinh đây, Lê đã chắc suất học bổng du học năm sau, ngưỡng mộ à nha. ;;) :-j

hỏi thăm có j kéo cả đội sang thăm=))
Nghe hơi ác ôn nhg mà các chú đừng có đi sớm
vô đại họk thì đi ko thì mìh ở lại buồn lắm ah=))

uh chú hằng ngày cứ chạy 12 vòng chiều rộng sân bóng rổ, 5 lần 12 vòng, mỗi lần cách nhau 30s nghỉ thôi, chạy thể lực, sau đó tập đập bóng, mỗi tay 1000 lần, sau đó tập ném phạt, ném mỗi ngày 50 quả vào thì nghỉ, cứ thế thì nhanh thôi :-j
thôi đi ngủ :))

Back
Bên trên