CE - Unique

@a Đạt : thể hiện bản chất đi chứ ông anh, mấy cái thể hiện sự thông thái tột bậc của anh í. >:)

Bài này khó hiểu quá em ơi :)):-/
@ECU: có phải đạp lên tận Mỹ Đình đâu :)) Cái sân đấy là của thị xã Mỹ Đình :)) Anh nhớ là nó ở trên cái đường đến trường Chuyên ngữ ý ;) Cứ thẳng tắp lên hình như đến cái đoạn cầu vượt thì rẻ phải ;)):))
Có mấy đường đến sân đấy mà, đi 1,2 lần là ok ngay ;)
ECU tuần sau có đá tiếp trận nữa ko ? Bọn anh tuần sau mới đá trận đầu :D

Hôm CN thì mọi ng tập trung ở trường xong đi taxi đi. Đi đông cưa tiền ra k nhiều đâu :|
@ Anh Đạt: À, hôm đá bóng em thấy anh cầm tiền ra chỗ ECU xong vỗ vai khen ngợi rất đứng đắn :D Thế nên em hâm mộ :))

Lần đầu chưa biết đường thì đi taxi là đúng rồi, thể nào taxi nó cũng đi vòng vòng cho mà xem :))
Vụ đưa tiền anh phải doạ mấy thằng kia mới chịu đưa đấy :)) Toàn mình ứng tiền ra, bọn kia chỉ biết đá >:)
@ECU: anh quên ko nói là bọn em nên đi sớm tầm 1h nhá ;) Vì đợi cho cổ động viên đến đầy đủ + mọi người đến đc sân cũng mất thời gian phết đấy :D
Năm lớp 9 bọn anh lần đầu đi cũng phải cầu thủ đi taxi trước, CĐV đi sau mà
Đến muộn = bỏ cuộc = xử thua 3-0 đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông anh giai yêu quý của em, đừng giả nai. >:) :))

Em nghĩ là đi bus xong rồi xuống chạy bộ coi như khởi động vẫn hơn là đi taxi. Thế thì cầu thủ đến trước, CĐV đến sau ạ. :-??

Bọn em đá 1 tuần rồi lại nghỉ một tuần anh ạ. Bọn em mà đi bus thì có anh Đăng Pháp dẫn đường lun. Nói túm lại là hôm nay bọn em sẽ thống nhất ý kiến của cầu thủ + CĐV 3 lớp để đưa ra quyết định. :D

Mỹ Đình thì ngay nhà mình :-? nhưng mà mai cả nhà về quê rồi, ko ai đưa đi đón về đc =;

mai ECu quyết thắng :)) cố lên \:d/
:-X:-X:-X :*:*:* :-X:-X:-X

Chỉnh sửa lần cuối:
Spam cho vui cửa vui nhà 8->

Nhưng màh từ h trở đi trận nào cũng ở chỗ đấy àh... Xa bỏ xừ T_T

nghe danh T1 mún đi cổ vũ nhưg nhìn địa điểm thua luôn :((

ở trên Cầu Giấy thôi mà :| có phải SVD quốc gia Mĩ đình đâu mà sợ :-j

Năm lớp 9 bọn anh lần đầu đi cũng phải cầu thủ đi taxi trước, CĐV đi sau mà
Đến muộn = bỏ cuộc = xử thua 3-0 đấy :))
nhớ lớp 9 đi mà xót hết ruột :-ss :-ss :-ss nó lòng vòng 8h15 mới đến cheer đc, mà mùa đông lạnh lại càng đau l-) l-) l-)
tóm lại mai em nào cheer đến sớm sớm vào xong xe bus mà đi, cưa cẩm anh Đạt đi cùng dẫn đi cho :)):)):))
tốt nhất là tất cả cùng đi với nhau, cả cheer + đá ý :">

mai chúc các em đá tốt

p.s: @Đạt: mai đi cheer anh Châu hot boy ko ;;)

mai th Lê cả Fúc cả Sẽ đá cho cẩn thận đấy:-w
tao k đi đá dc:-s

Ném đá hội nghị tí, cái này cho em Kaka, cảnh TOP nhà em ý đi ngoại tình ngay trong lễ trao giải MKMF =)). Đỡ đi:

k hiểu j:-??
vs lại từ mới bây h fải là " đánh rắm hội nghị " mày ạ:|:))=))

Chào CE ruột thịt:x
Ngày mai nhg bạn nào đăng kí đi là có mẹt đông đủ nha;)
Đúng 7h ở cổng trg ko cao su, ko trì hoãn
7h5' xe sẽ chuyển bánh:D

Back
Bên trên