CE - Unique

tại H3 chưa nhìn thấy chú Hiếp nhà ta đâu, và chưa có dịp tiếp cận nên chưa làm thôi;));));))
Giờ đi rêu vs H3 bảo Long hiếp hot boy P1 xem như thế nào >:)>:)>:)

Trang ơi! nhìn avar cậu.... ảnh mới chụp vs BNgọc gần đây àk?
Nghe bảo bạn Trag kỷ lục bùg nhất CE ak :D
@ Log:Log mà trong sáng á! nghe đã thấy hok ai điêu = bạn Log roài!!!!

áaaaaaa vớ vẩn, tớ mà bùng nhiều nhất CE á??? :| Long vs Lê mới là đứa bùng nhiều nhất chứ :(( Hồi đầu nghỉ hơi nhiều tí, xong bây h đi học chăm chỉ rồi mà :(( :D Ava tớ làm sao? Chụp mấy tháng rồi :( Lúc đầu thấy cậu vào box CE, tên là Phan Ngọc Mai, xong lại học H2 tớ cũng ngờ ngợ rồi, nhưng mà nhìn ava cậu khác quá sợ nhầm thế là k dám ho he j :-ss

Ảnh Lê nhìn vl quá, k hiểu bạn nào phó nháy đã chộp dc hình ảnh bạn Lê chân thực và sắc nét đến như vậy =P~ Chuẩn k cần chỉnh =P~ Thật vl =P~

ô thế ô thế ak :D tớ nghe thèng *** bửu thế!!!! :D :D
Ảnh tớ trông khác đến thế cơ ak` :D chjt để hôm sau kiếm ảnh thật thật hơn :)) ảo quá!!!!!!!!!

----------

Log ơi! lộ ròy nhá!!!!!!!!! vô học quá........

----------

Log ơi! lộ ròy nhá!!!!!!!!! vô học quá........

Mọi người ơi thứ 2 thi môn gì? Ôn bài lào :(( Bùng mấy ngày không bik j` cả :((

Nói đc 1 câu chạy mất dép. Cả nhà đang buôn j` không hiểu j` luôn =))

ôi trời bạn Trang cũng bùng họk shao:-s
thật bái phụk CE gặp ai cũng thếy kêu bùng họk:-s
a2 từ đầu năm tới h chưa có TH nào bùng học:D

Anh 2 kỷ lục chưa có ai bug học cơ ak? bái fuc lun ha!!!
Hóa 2 nh` ng` bug liên tọi lun i!!! Mah tình hình đã có mấy nhân bị fat hiện! Khổ thân bọn số xui!
Đã ai bị bắt quả nào chưa?

Anh 2 ngoan vãi :|. Mình ở CE cũng đã bị tha hóa rồi =).

Ếch sắp đi đâu =((? Mấy năm? Sao ai cũng đi thế này :((? 9A dễ cũng 5 đứa đi hết rồi :(. Nhìn mọi ng` đi thấy sốt ruột quá >"<.

Ờ mìh cũng mún đi =))
Mọi người ác nhắm. Hỏi mà không ai trả lời là sao????????????????????????

@ bạn Thảo A2: tớ bùng học đâu, ngoan hiền mà. Nghỉ học có lý do cả ;)) =))

Anh 2 kỷ lục chưa có ai bug học cơ ak? bái fuc lun ha!!!
Hóa 2 nh` ng` bug liên tọi lun i!!! Mah tình hình đã có mấy nhân bị fat hiện! Khổ thân bọn số xui!
Đã ai bị bắt quả nào chưa?

Anh 2 ngoan vãi :|. Mình ở CE cũng đã bị tha hóa rồi =).

Ếch sắp đi đâu =((? Mấy năm? Sao ai cũng đi thế này :((? 9A dễ cũng 5 đứa đi hết rồi :(. Nhìn mọi ng` đi thấy sốt ruột quá >"<.

a2 mà:x:-j
ngoan khỏi đỡ;;)

@Bean: đi làm j:-j sốt ruột cái j mà sốt ruột:-j chúng ta bám trụ ở lại tới cùng để làm 1 trong nhg hs họk ams lâu nhất;;) ở ams nhiều nhất=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên