CE homies come on in \:D/

À tại bên này lắm thằng bệnh hoạn quá nên tớ muốn thử trình độ chúng nó thôi ...

lop sjh chac fai trih cao hon rui :-" b-) :->

@Trí : Anh không nghĩ bây giờ chú lại khốn nạn đến thế -- đọc xong mấy post của chú tí nữa anh xỉu -- Chiều T2 này có lẽ phải lên CE giáo dục lại thằng Trí cấp tốc !!! [IMG đã viết:
http://mega8x.com/images/smilie/sm4/daukiem.gif[/IMG]

ko dạy đc đâu, anh zai "ra khỏi lớp đã đội mũ bảo hiểm" ạ

Đấy là người ta lo cho tương lai của bản thân và cả tương lai của đất nước - tao sợ Tổ quốc VN mất đi một thiên tài như tao - Dốt ạ ...

tình hình tớ đang bị sốt xuất huyết, chắc tuần sau nữa tớ mới đi học đc :(

tớ sợ phải kt 1 tiết 1 mình lắm :((((((((((((((
tử rồi

có đứa nào xem dc đâu, lúc đầu đang chơi thì dc cho QA nó chỉ cho, đi gọi bọn khác vào xem cùng thì ko tìm lại dc nữa
con My lúc đấy ngồi từ xa hỏi câu xanh rờn: "tìm dc chưa???"

eo,chú che ngay tên anh vào nhá :| mất mặt thật :| anh có cố í đâu chứ

tình hình tớ đang bị sốt xuất huyết, chắc tuần sau nữa tớ mới đi học đc

tớ sợ phải kt 1 tiết 1 mình lắm ((((((((((((
tử rồi
khổ thân em gái 8-> thôy chỉ cần nghỉ nốt thứ 2 trốn silla rồi thứ 3 cố khỏe nhá

Ôi sao kiểm tra lắm thế 8-}

Hnay mình đã nộp bài kiểm tra địa mà chưa tẩy phao ghi ở trên :> =))

Học hành dạo này căng quá.Mong sao buổi Trung Thu phá phách được nhiều.
Nói thế thôi chứ tớ dính vào nhiều tệ nạn xã hội lắm,không dám dính lứu vào nhiếu
Chúc bạn Lam Phương mau lành để còn ổn định chổ Mr mạnh.poor u.ktra 1 tiết 1 mình 1 chỗ.
Huhu.hôm nay tớ ngu quá, bài địa chém nhầm bức xạ mặt trời thành phóng xạ mặt trời.
Ôi anh Min kyung, tôi là đứa xấu xa đến nỗi anh k thèm gửi lại cho tôi 1 cái mail sao?

----------

Nói thật là bạn nào trong lớp ốm đau j tớ cũng lo. CE homie mà!
Trời ơi anh Min Kyung,tôi đã nhắn cho anh bao nhiêu cái tin nhắn hả, gọi cho anh bao nhiêu lần hả, mà an có thèm trả lời tôi đâu...................Mà anh có nhớ tên tôi không hả.Sad.
-"Where is Cong?"-said Lan Phuong.
-"Who is Cong?"-Min Kyung replied.What a shame!

Nói thật là bạn nào trong lớp ốm đau j tớ cũng lo. CE homie mà!
Trời ơi anh Min Kyung,tôi đã nhắn cho anh bao nhiêu cái tin nhắn hả, gọi cho anh bao nhiêu lần hả, mà an có thèm trả lời tôi đâu...................Mà anh có nhớ tên tôi không hả.Sad.
-"Where is Cong?"-said Lan Phuong.
-"Who is Cong?"-Min Kyung replied.What a shame!He said as if I was a stranger.

Bác Công ơi sao làm liền 2 phát giống nhau thế???

Tâm sự tuổi mới lớn cần tìm nơi chia sẻ và rãi (dãi/giãi) bày :-j

Chú Trí ếch mai mang đàn đi nhớ XDXD

dc roài, mẹ vừa mang đàn vừa đeo ba lô =.=

à mà mày học dc bao lâu rồi hả con kia

Chỉnh sửa lần cuối:
Min Kyung là bạn nào vậy? sao bạn Công có vẻ buồn lòng khi k nhận đc mail của Người Ấy thế? ;;)

Bạn trẻ văn nghệ như nào? :(

dc roài, mẹ vừa mang đàn vừa đeo ba lô =.=

à mà mày học dc bao lâu rồi hả con kia

Ôi thật xấu hổ =)) tao học được 2 buổi sau đó bỏ trốn =))

Min Kyung là bạn nào vậy? sao bạn Công có vẻ buồn lòng khi k nhận đc mail của Người Ấy thế? ;;)

Bạn trẻ văn nghệ như nào? :(

Đầu tiên là định cho Trường minh cu tê hát bài Cát bụi của Trinh công sơn n mà sau đó đã thay đổi kế hoạch, chúng ta ra yahoo bàn nhé cô em XD
Bờ Chung out đi học r ko thì cúng ta confe phát ; ; mình add nick mỗi mấy bạn ở lơp khó nhờ vả ; ;

Back
Bên trên