CE homies come on in \:D/

Có đá =)) thua 4-0 =))

Thôi mình ko có ý gì đâu nhé :">

:)) câu cuối chuẩn =))
hôm đấy cô với tôi đến từ 8h nhỉ ;)) 9h kém 15 vứt tranh =)) hơn 9h đi bới rác tìm lại :D:D

Cái tội kêu "5' thôi mà" tôi xử iCream nhé :-w
Mà căn bản đến mình chả soi đc anh nào nên mới thấy nó nhạt :">

Lớp mình hôm nay đá với ai? Thôi lần sau cheer cho dzai CE :">

hnay các e ăn hành của thằng Hip à :-<
kinh nghiệm lần sau đi che er các e mặc càng ít quần áo càng tốt , tốt nhất là k mặc j thì đảm bảo thắng lợi :">

các e học Trung thế nào rồi? :)) chưa sợ đúng ko :)) =)) hãy sẵn sàng tinh thần đi =)) mà đc cái cô Việt ktra dễ hơn cô Thúy :-<

Tớ nghĩ là chúng ta mới "tập đọc" như trẻ con lớp 1 bạn ạ :( Bạn hãy nghĩ xem, ta sẽ học từ lớp 1 lên lớp 10 trong vòng 1 học kì 8-> Và nếu đấy chưa đủ làm lung lạc tinh thần bạn thì hãy mở bất kì tờ báo tiếng trung nào ... :-< haizzz ...

:-< em ám ảnh lần trước anh ạ 8-}
ấn tượng zì chứ ! a chưa đòi e vụ cái tranh là may :-w
ám ảnh về độ chất của các anh
chất đâu :-j
zai khối ngữ nuột thế mà còn chê :-"
hnay các e ăn hành của thằng Hip à :-<
kinh nghiệm lần sau đi che er các e mặc càng ít quần áo càng tốt , tốt nhất là k mặc j thì đảm bảo thắng lợi :">
bố ôg ! ság nay có ghi đc bàn àno đâu l-) lũ khốn ko cho lên l-)

Mình muốn trồng cây thuốc phiện và nuôi con cave :-<

Đùa ngày mai 6 rưỡi b-(

thực ra trong năm lớp 10 các e chỉ phải học chương trình năm 1 của hệ 3 năm thôi.
nhẹ nhàng lắm nhưng đến hè là biết tay nhau ngay 8->
vậy nên năm nay cứ chơi cho sướng đi :))

Lúc đầu cô Việt bảo là sẽ học 1 trong 2 chương trình là hệ 3 năm và hệ 7 năm.nhưng mà cuối cùng cô quyết định là cho học hệ 7 năm chị ạ :-< nghĩa là bắt đầu học từ sách lớp 6 :|

hơ buồn quá
31/10 bạn tuấn anh đi sing học bổng a*star rồi
:-<

...
:-<

thật là khổ, bạn tuấn anh biết mình là ai không, mai tự giới thiệu nhé, tớ chưa biết tuấn anh là ai cả ;)

tớ đang buồn vì lớp mình rồi sẽ có tươg lại đc ghép với lớp nga :-<

Back
Bên trên